Kết quả 1 đến 6 của 6
    PaS2ioN Guest

Mất sạch toàn bộ Gold

Hnay ngày 23/2 e vào acc của e ID: PaS2ioN thì bị mất hết toàn bộ gold, mong mod xem xét và trả lại e, công sức bao ngày chơi của e

PaS2ioN Guest

Re: Mất sạch toàn bộ Gold

Mod lam` an kieu gi vay? Sao lai ban nick voi li do: BOTGP
    Toi xin dinh chinh la chua bao gio` bat 2 acc de ma BOT ca? Vay ma ban nick la sao?
    Lag mat toan bo Gold cua toi, xong gio` Ban nick.
    Toi chua lam sai 1 dieu` nao` trong game vay ma Mod hay Ad lam` nhu vay.

Đang ở
    HG

Mình xin khẳng định là bạn BOT, trừ khi bạn cho ai mượn account, họ dùng account của bạn để bot.

Còn nếu bạn chưa phục mình có thể đưa ra bằng chứng, khi đó, bạn không chỉ bị ban 1 tuần mà sẽ bị khóa nick vĩnh viễn. Bạn chọn cách nào thì nói nhé.

bạn nên nhớ, mỗi trận đấu của bạn, thời gian đấu, tổng damge gây ra, số item sử dụng, v.v... đều dc database lưu lại hết nhé bạn thích bằng chứng thì bên mình có bằng chứng cho bạn

có trách là trách tại sao bạn rơi vào tay anh Bao thôi.. mình chỉ ban 1 ngày.. còn anh í thì reset Gold và ban 1 tuần =='' gặp fải General thì bạn rớt đầu là fải ==''

PaS2ioN Guest

mình chả hiểu bạn nói vậy có nghĩa gì, các bạn ko lưu đc dữ liệu mới lạ đó mà phải trình bày.
    Cái mình muốn hỏi các bạn nghĩ mình làm sai luật nào của Gunvn trc' khi tạo TK mà lại ban nick mình?
    Game có lỗi thì các bạn nên tự kiểm điểm mình và sửa lỗi chứ, ban nick gamer có ý nghĩa gì vậy, trừng phạt người chơi bị dính lỗi của game à?

Đang ở
    HG

PaS2ioN thân mến, thực ra đây cũng một phần của game không thể care hết được các trường hợp, mà thực ra thì game nào cũng thế.
    Nhưng nếu bạn khi cài GunVN, có đọc qua nội dung điều luật, thì bạn sẽ thấy mình làm không đúng những gì NPH giao ước!
    Nếu thực sự chỉ là lỗi của bạn thì việc đã không thể gỡ gạc rồi. Nhưng vì có lỗi của bọn mình phần nào, nên chỉ có thể ban trong thời gian nhất định thôi.
    Mình sẽ unban cho bạn trong vòng 3 ngày. Mong rằng bạn chơi game vui vẻ vì bọn mình cũng không muốn gamer nào cảm thấy mất vui cả, nhưng nếu tình trạng ý xảy ra thì sẽ mất cân bằng cho game, và nhiều gamer sẽ phàn nàn

Mong rằng bạn hiểu.

Thân mến.

Các Chủ đề tương tự

1. -gp và gold không lí do...
    Bởi xuantan trong diễn đàn Banned GameID
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 03-06-2012, 02:40
  2. Không mua được đồ gold
    Bởi J3aDJ3oY trong diễn đàn Banned GameID
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 04-05-2012, 03:02
  3. Tối đa 8 món đồ gold?