Kết quả 1 đến 7 của 7

Có đôi lời gửi đến đội ngũ ADMIN!

Trước tiên phải nói là lời cảm ơn từ phía NPH đã tạo điều kiệu để mapler Việt có thể cùng nhau tề tựa. Bên cạnh đó cũng có những góp ý nho nhỏ.

1. Trước tiên phải giải quyết được vấn đề server lag. Vì khi không còn lag hay lag ít thì người chơi mới có thể test được game nó lỗi chổ nào cần fix chổ nào.
    2. Ưu tiên cho việc fix lỗi nghiêm trọng như lỗi char, lỗi map, quest. Việc Việt hóa hiện nay không nên chú trọng vì khi server đã đi vào quỹ đạo thì việc dịch thuật không có gì khó khăn.
    Trên đây là một vài ý kiến gửi đến đội ngũ admin, nếu còn gì thiếu sót thì bạn ở sau post hộ mình.

Đang ở
    HCM City
    đây là topic thứ 3-4 mà Sun thấy thấu tình nhất từ sáng tới giờ

chứ toàn liên tục nói này nọ, xuyên tạc ... mệt óc ghê !!!
    Làm con gái phải ngang tàng ngạo nghễ

Sống trên đời phải mạnh mẽ, kiêu sa ♥♥♥

~~~ o0o ~~~

>>>[Sun]<<<

Ngây thơ - Đáng iu - Thuần khiết - Iu tiền + Soái ca

Nick in game: 52025251325

Sun đáng iu F12F12F12

pussinboots Đang Ngoại tuyến ♥ ๖ۣۜThục ๖ۣۜPhi ๖ۣۜNương ๖ۣۜNương ๖ۣۜGía ๖ۣۜĐáo ♥
    Hộ vệ của pussinboots

Trích dẫn Gửi bởi vannhan Xem bài viết
    Trước tiên phải nói là lời cảm ơn từ phía NPH đã tạo điều kiệu để mapler Việt có thể cùng nhau tề tựa. Bên cạnh đó cũng có những góp ý nho nhỏ.

1. Trước tiên phải giải quyết được vấn đề server lag. Vì khi không còn lag hay lag ít thì người chơi mới có thể test được game nó lỗi chổ nào cần fix chổ nào.
    2. Ưu tiên cho việc fix lỗi nghiêm trọng như lỗi char, lỗi map, quest. Việc Việt hóa hiện nay không nên chú trọng vì khi server đã đi vào quỹ đạo thì việc dịch thuật không có gì khó khăn.
    Trên đây là một vài ý kiến gửi đến đội ngũ admin, nếu còn gì thiếu sót thì bạn ở sau post hộ mình.
    cuối cùng cũng tìm ra dc vài người bình tĩnh chờ nph
    còn những bạn trẻ trâu ko biết kiên nhẫn hoặc ko biết từ kiên nhẫn là gì thì phắn ngay hoặc ngậm mồm giùm, các chú đã biết hg là nhà ph mới rồi mà ko biết thông cảm à, như sv extalia chắc admin nó ban hết tụi ông quá

Tôi ủng hộ bạn.. Chúng ta nên bình tĩnh ngồi xuống cùng nhau giải quyết hết tất cả Vân đề ..... Nhà phát hành cần bao nhiêu thời gian cũng được miễn là sẵn sàng ra 1 sản phẩm đủ tiêu chuẩn tôi sẵn sàng chờ ....
    mãi mãi chờ em luv u 4ever Nothing s gonna change my love for you- All you need is love
    WINDY LOVE PINK FOREVER

chờ đợi là hạnh phúc mà mấy bạn

Trích dẫn Gửi bởi vannhan Xem bài viết

quá đúng coi như làm mấy Q tiếng anh để rèn tiếng anh luôn F2

Trích dẫn Gửi bởi k3n_nt Xem bài viết
    chờ đợi là hạnh phúc mà mấy bạn
    nhưng mà ko phải hạnh phúc lâu dài đối với mấy người thiếu kiên nhẫn