Trang 23 của 23 Đầu tiênĐầu tiên ... 13212223
Kết quả 221 đến 230 của 230

Chủ đề: Ai Vô Đc Chưa Vậy

trời ơi ADM đi đâu rồi!!! F5 ít ra thì cũng phải thông báo 1 tin gì co ích đi chứ, đợi thế này lâu quá à

Trích dẫn Gửi bởi anhoinguyen Xem bài viết
    Tình hình là có vào được đi chăng nữa cũng khong chơi nổi đâu. Thà không vào được còn đỡ ức chế hơn đấy. Thật sự là nhỏ lớn chơi game lần đâu tiên thấy có tình trạng lag như thế này. Kinh.
    vậy là bạn đã vào đc rồi hả? chỉ mình đi F6

thôi các bố kêu ca cái gì, chỉ đc cái chơi là giỏi, người ta làm hục mặt ra để các bố chơi còn kêu ca cái nỗi gì, đợi đi, k hôm nay thi ngày mai định đua top à

tình trạng bh là đất chật người đông, cái chỗ mình làm nv phải hàng tá ông, lag tí bật ra ngoài lỗi connect

lag kinh khung, mong hero game sớm khắc phục

Trích dẫn Gửi bởi maplevn123 Xem bài viết
    vậy là bạn đã vào đc rồi hả? chỉ mình đi F6
    Bạn chịu khó down bản close beta moi nhat 1.97 G ve cài rồi auto update là được, nhưng không chơi nổi đâu, lag lắm.

Trích dẫn Gửi bởi anhoinguyen Xem bài viết
    Bạn chịu khó down bản close beta moi nhat 1.97 G ve cài rồi auto update là được, nhưng không chơi nổi đâu, lag lắm.
    vậy bản cứ cho mình link đi mình chơi chắc gì đã lag đâu

mình đã vào đc game, khá hài lòng vì lúc đầu k lag nhưng càng về sau càng thất vọng. hiện tại sever đag bảo trì. Mình hi vọng sẽ cải thiện đc tốt hơn. Thk HG rất nhiều F2

mình cũng khuyên các bạn đã vào đc game đó là mặc dù chỉ bảo trì 30' thôi nhưng các bạn nên đợi đến sáng mai rồi hãy vào. Khi đó tình hình có thể cải thiện đc tốt hơn. k nên háo hức vào ngay để rồi thất vọng nhé các mapler yêu quý F2
    Thân.

có 4 sv rồi
    tại người chơi đông quá nên không ứng phó kịp
    bảo trì xong trắc sẽ ổn hơn thôi
    Lần sửa cuối bởi xuboomonline, ngày 12-07-2012 lúc 17:05.

Family Outing

Trang 23 của 23 Đầu tiênĐầu tiên ... 13212223