Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 đến 24 của 24

Hybrid View

Chào mọi người .mình cũng là fan của maple mình chơi server này từ những ngày đầu tiên .lúc đó vui thật , tranh dành bãi train , tìm chỗ núp để cắm auto khỏi bị phát hiện. bị bắt..... anh em đi train cùng nhau vui thật , mình cũng off game khoảng 1 năm rồi. hôm trước mình có vào lại nhưng như pic nói không khí ảm đảm quá . nhớ bản maple của vinagame , ít class nhưng vui , đi train lượm được món đồ thấy quý , bây h đồ nham nhảm ra.
    TỚ CÓ 1 BÍ MẬT KHÔNG MUỐN NÓI
    GIÓ CỨ THÌ THẦM BỐI RỐI

Đang ở
    ♥EXO Planet ♥
    Trích dẫn Gửi bởi atlantiky Xem bài viết
    Chào mọi người .mình cũng là fan của maple mình chơi server này từ những ngày đầu tiên .lúc đó vui thật , tranh dành bãi train , tìm chỗ núp để cắm auto khỏi bị phát hiện. bị bắt..... anh em đi train cùng nhau vui thật , mình cũng off game khoảng 1 năm rồi. hôm trước mình có vào lại nhưng như pic nói không khí ảm đảm quá . nhớ bản maple của vinagame , ít class nhưng vui , đi train lượm được món đồ thấy quý , bây h đồ nham nhảm ra.
    Bạn đừng so sánh với cái của Vina-gêm...bây giờ là ver bao nhiêu rồi còn nói được cái kiểu đấy...căn bản bây giờ đang nhiều người off đợi big fix thôi chứ thử vào mấy hôm x2 card or hôm thả boss xem máy bạn trụ được không
    Yêu cầu tại box Chợ Trời là Đọc Nội Quy :
    http://diendan.maplevn.com/showthrea...ua-Ban-MapleVN

Chờ big fix thì đúng là .....
    Em bị khùng, xin đừng chọc êm

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123