Kết quả 1 đến 8 của 8

Chủ đề: Mất avata

Mất avata

Tình hình là có ai đó vô nick mày fá nick , trong đó có avata Shiva mình mua = cash ngày 25-02 mà ai đó vô bán của mình >.< mong mod xem có lấy lại đc dùm mình ko
    Nick là : verylove
    p/s : 4rum lỗi đăng nhập ko đc fải tạo nick mới

Đang ở
    HG

Re: Mất avata

Bạn có mua bằng cash cái Shiva, nhưng việc hoàn trả là không thể bạn ạ, nếu ai đó đem tặng vật phẩm bọn mình có thể biết đó là ai chứ bán rồi thì không lấy lại đc !

ShenNguyen Guest

anh Bao ơi !! sẵn tiện đây anh coi dùm em cái !! sao sáng hôm 26/2/2012 sao ko vào đc game zạ !!
    nếu mà có trục trặc như đóng cửa game thì phải có đền bù cho em chớ !! vì em nạp zo 190k VND rồi

Chắc là admin bảo trì để chuẩn bị cho update client mới thôi... Đừng lo bạn ơi, ko có chuyện đóng cửa đâu...
    P/s: Ké topic này tí, a Bao qua topic nạp card của e đi, check hộ e với

ai đó bán nhưng mình vẫn giữ nguyên số gold từ hôm qua tới h` để mấy bạn check , nếu ko đc chắc nghỉ GB luôn vì hồi trước mình chơi GB cũ khi bị ai lấy đồ gỡi cho nhân vật nào lấy lại thì bình thường , còn món đồ bị del hoặc bán xog mua món khác thì GB cũ vẫn lấy lại như ban đầu cho mình
    GB này hỗ trợ khách hàng chán quá , nếu vậy ai mà dám nạp cash nữa chứ

mod đâu rồi nhỉ ? nếu quản lý và hỗ trợ vẫn như vậy thì cũng nói 1 tiếng biết nghĩ GB luôn cho khỏe . Quản lý kém thế này ai mà dám chơi + đầu tư

mod đâu rồi ??????????????????????????

tieuthien Guest

Để mình gửi lại bạn Shiva, bạn nên giữ pass cẩn thận đừng làm khó GM nhé.

Tiện thể nói luôn với các bạn, GunVN là dự án đầu tiên, đứa con đẻ của HeroGame, sẽ không bao giờ có chuyện đóng cửa cả!

Các Chủ đề tương tự

1. Ai chỉ mình cách đổi avata với.
    Bởi tranxuannhi trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 21-10-2012, 20:06
  2. Sao mình chưa thấy avata về lại
    Bởi lovekhuong trong diễn đàn Banned GameID
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 28-02-2012, 16:10