Kết quả 1 đến 2 của 2

Red face Hơi có tính mua bán một chút :))))

Cơ bản là muốn nghỉ game gấp và back game sẽ đi nhánh khác nên tui (MrFunny) muốn bán lại cặp ring 9% + 1 ring 12% và 1earring 9% (tất cả đều là dex) = 180k zing hay mobi đều được

Vì đợt nghỉ này sẽ khá dài nên cũng định tổ chức 1 đợt event nhỏ cho mọi người. Giải thưởng sẽ tính sau (nếu không bán được chắc ddể làm giải thưởng vậy >.<)

Nhưng chủ yếu tui lập topic này để khoe cái sự già (mới 27 à) nhưng vẫn khá teen của tui và xin phép nhờ các jr một ngày nào đó gom mem hộ để event nó suôn một tí

Cám ơn trước nhá :v
    Làm ăn lớn ............................................... nhưng không có vốn

Sr nha!! vì cập nhật thông tin chậm c13 > truoc hết cám ơn vì A đã có ý đống gop Guild
    > nếu Funny còn có ý định tổ chức sự kiện nho nhỏ cho G thi hãy pm Fun :.. !!
    hehe góp tí vốn á muk : +++:+++++++++ tks a .. và sớm gặp lại a trong vai trò la Job mới .. và vẫn o lai guild nhá !!++++++++++

---------- Post added at 03:19 PM ---------- Previous post was at 03:17 PM ----------

Sr nha!! vì cập nhật thông tin chậm c13 > truoc hết cám ơn vì A đã có ý đống gop Guild
    > nếu Funny còn có ý định tổ chức sự kiện nho nhỏ cho G thi hãy pm Fun :.. !!
    hehe góp tí vốn á muk : +++:+++++++++ tks a .. và sớm gặp lại a trong vai trò la Job mới .. và vẫn o lai guild nhá !!++++++++++ ] [COLOR="#FFFF00"] ++++ pp lão già teen+++++++ !!! [/COLOR']
    '
    Ae Legendary đoàn kết .. cùng sức đồng lòng