Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 47
    Trích dẫn Gửi bởi nbc6195 Xem bài viết
    ����������������� �� b thì giỏi r mà.... chơi game để làm gì chơi để vui để thư giãn chứ bù đầu vào kiếm tiền ấy b ra xã hội b kiếm thử đi.... xem hốt của ngta dc ko nhé..... cái kiểu auto trục lợi ấy.... con người đéo ra gì ms làm cái trò ấy thôi.... *cười* ... đua top mà giở thủ đoạn ấy đéo ra gì đâu...
    có đá thì cho chứ đừng ném gạch vỡ đầu ngtangta... Thân
    Bạn nói auto để trục lợi, v cho hỏi bạn có chịu ngồi 1 tiếng đồng hồ để train box mà đc có 5 hộp k? Nếu như bạn nói auto để trục lợi thì bạn phải hiểu cảm giác ngồi hàng tiếng đồng hồ để train 1 thứ gì đó, nhiều ng họ muốn kiếm 1 chút lợi nhuận từ game để mua 1 chút đồ cho bản thân, thì họ dùng Auto cũng chỉ vì muốn kiếm đc $ để săm 1 vài món. Bây h bạn nói chơi game để thư giản, mà h game fm vắng tanh ko ai nói chuyện thì thư giãn với ai. Nói cũng phải có lí 1 chút bạn ạ. Auto ko đúng nhưng bạn đừng nói những câu khó nghe như thế. THÂN...
    Lần sửa cuối bởi s0ckb0y11006, ngày 03-12-2014 lúc 21:07.
    Hãy cười trên nỗi đau của người khác
    Vì bạn không thể cười trên nỗi đau của chính mình

Nói chung qua đi qua lại vẫn là vấn đề auto. Thích auto thì qua võ lâm mà chơi, tha hồ auto chơi với nhau

Đang ở
    MapleVN
    ai có tật thì giật mình thui b ạ........ mk cáo lui nhé... chỉ là thể hiện chút cảm xúc thôi.... mem già ko phải mem mới cũng k.. chỉ là đi ngang qua thấy thì hóngg thôi
    cái quy luạt nạp zô r lại gỡ lại ấy thế thì nạp làm gì.... gm cấm hack cấm auto làm chỉ là để cho cai môi trường game lành mạnh thôi....
    Thân.. chào tạm biệt

Đang ở
    Cần Thơ
    Trích dẫn Gửi bởi s0ckb0y11006 Xem bài viết
    Bạn nói auto để trục lợi, v cho hỏi bạn có chịu ngồi 1 tiếng đồng hồ để train box mà đc có 5 hộp k? Nếu như bạn nói auto để trục lợi thì bạn phải hiểu cảm giác ngồi hàng tiếng đồng hồ để train 1 thứ gì đó, nhiều ng họ muốn kiếm 1 chút lợi nhuận từ game để mua 1 chút đồ cho bản thân, thì họ dùng Auto cũng chỉ vì muốn kiếm đc $ để săm 1 vài món. Bây h bạn nói chơi game để thư giản, mà h game fm vắng tanh ko ai nói chuyện thì thư giãn với ai. Nói cũng phải có lí 1 chút bạn ạ. Auto ko đúng nhưng bạn đừng nói những câu khó nghe như thế. THÂN...
    Klq nhưng ta ngồi mòn ass train box đổi badge và vài cuộn crossbow cho đứa em này .
    Một phút rãnh rỗi vào acc nó vọc cái soft tăng speed bị banned thẳng tay này c4

~Gitsunekotsu~
    ~ Buồn làm sao Buông ? ~

ai có tật thì giật mình thui b ạ........ mk cáo lui nhé... chỉ là thể hiện chút cảm xúc thôi.... mem già ko phải mem mới cũng k.. chỉ là đi ngang qua thấy thì hóngg thôi
    cái quy luạt nạp zô r lại gỡ lại ấy thế thì nạp làm gì.... gm cấm hack cấm auto làm chỉ là để cho cai môi trường game lành mạnh thôi....
    Thân.. chào tạm biệt
    Bạn nói nạp vào game rồi gỡ lại thì nạp làm gì, vậy $ từ trên trời rơi xuống hả bạn??? Bạn nói vậy thì bạn ném $ ra cho n~ k nghèo khốn khổ còn tốt hơn. Cái nào cũng phải có cái ra cái vào đâu phải chơi ko. Game nào cũng vậy cả thôi, chứ bạn nói nạp game r kệ bỏ đó thì tớ biết NHÀ BẠN GIÀU RỒI, TIỀN KO THIẾU NÊN CẦN GÌ PHẢI GỠ LẠI.

---------- Post added at 02:20 PM ---------- Previous post was at 02:15 PM ----------

Trích dẫn Gửi bởi nh0xbu0n95 Xem bài viết
    Klq nhưng ta ngồi mòn ass train box đổi badge và vài cuộn crossbow cho đứa em này .
    Một phút rãnh rỗi vào acc nó vọc cái soft tăng speed bị banned thẳng tay này c4

~Gitsunekotsu~
    mình cô, ta cũng chỉ vì cái badge mà 1 tuần mới train đủ 160 box, sung sướng gì đâu.
    Lần sửa cuối bởi s0ckb0y11006, ngày 03-12-2014 lúc 21:18.
    Hãy cười trên nỗi đau của người khác
    Vì bạn không thể cười trên nỗi đau của chính mình

Đang ở
    Ninh Thuận
    😏😏😏 b thì giỏi r mà.... chơi game để làm gì chơi để vui để thư giãn chứ bù đầu vào kiếm tiền ấy b ra xã hội b kiếm thử đi.... xem hốt của ngta dc ko nhé..... cái kiểu auto trục lợi ấy.... con người đéo ra gì ms làm cái trò ấy thôi.... *cười* ... đua top mà giở thủ đoạn ấy đéo ra gì đâu...
    có đá thì cho chứ đừng ném gạch vỡ đầu ngtangta... Thân
    cho xin cái...vietkey nhé..lớn rồi..

Cái gì thế?
    Gửi bạn chủ topic: Bạn cũng chưa "tử tế" đâu lên đừng có ra vẻ ta đây anh hùng. Đừng để khi tôi phải làm thẳng tay không thương tiếc. Nói thẳng luôn với các bạn có chơi cũng được không chơi cũng được nhưng đã phạm sai lầm thì tốt nhất là "im" đi. Trước giờ tôi cũng chưa quá đáng với ai đâu. Người ta nói vuốt mặt phải nể mũi nên đừng có được nước lấn tới. Cảm xúc chứ không phải cái chỗ để "chửi đổng".
    Ai không phục ý kiến gì thì vào đây, còn đã vào mà không suy nghĩ kỹ comment lung tung thì đừng trách tôi nặng tay
    Hướng dẫn lỗi kẹt nick, khi đăng nhập máy báo this is loggin.....Ở đây

Hướng dẫn khắc phục chơi Maple khi dùng các phần mềm diệt virus ở ĐÂY

Hỗ trợ Thẻ nạp Y!M: hotro_maple01
    Hỗ trợ Cài đặt + forum và các vấn đề cấp bách ingame
    Y!M:
    Hotro_Maple Hotro_Maple02, và (CẤM BUZZ)

Lưu ý BQT chỉ sử dụng 3 nick hỗ trợ đó Ngoài ra nếu có 05,06.... đó là giả mạo

Đang ở
    Ninh Thuận
    Thân.. chào tạm biệt
    người ta không auto được người ta gato..mình đẹp mình có quyền

Trích dẫn Gửi bởi danhpham Xem bài viết
    Ta nói sống phải có quan điểm..
    Cái gì không phải mình không hiểu thì im ** nó đi..
    Làm việc ở đâu thì lo quản lý tốt ở đó..
    Box nào cũng xía vô..mà tàng cmt kiểu bố đời ..
    Chẳng thích nếu tên.. tuổi đời thì chẳng bao nhiêu mà tàng dạy đời người khác..
    Cứ thấy là a dua ..
    Khinh thường vãi đái..hèn gì ít thấy xuất hiện ở FM..
    Người ta đâu có ưa..cũng xía xía ..
    cười nữa miệng..
    Ai đọc mà nhôt thì tự hiểu đi...
    Mệt..
    Cho xin cái ngữ pháp Việt Nam nhé, lớn rồi......

Tất cả các comment gây war cãi nhau ở đây ban thẳng tay. Ai còn ý kiến gì sau ý kiến của tôi thì vào comment còn không thì giải tán.
    Hướng dẫn lỗi kẹt nick, khi đăng nhập máy báo this is loggin.....Ở đây

Hướng dẫn khắc phục chơi Maple khi dùng các phần mềm diệt virus ở ĐÂY

Hỗ trợ Thẻ nạp Y!M: hotro_maple01
    Hỗ trợ Cài đặt + forum và các vấn đề cấp bách ingame
    Y!M:
    Hotro_Maple Hotro_Maple02, và (CẤM BUZZ)

Lưu ý BQT chỉ sử dụng 3 nick hỗ trợ đó Ngoài ra nếu có 05,06.... đó là giả mạo

Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối