Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345
Kết quả 41 đến 47 của 47
    mình nghĩ bạn đừng lên giọng kiểu bắt nạt gamer như thế

Đang ở
    MapleVN
    Trích dẫn Gửi bởi hungbeo89 Xem bài viết
    giữ cái suy nghĩ chơi cũng được không chơi cũng được liệu có làm cho game phát triển lên? Người ta auto cũng chỉ 1 mục đích chơi game muốn phấn đấu lấy 1 cái gì đó đặc biết, biết là sai nhưng ko có thời gian để ngồi thì biết làm sao? auto cũng tốn tiền điện cũng mất công ngồi trông chứ đâu phải ném đấy là được. Auto được đồ, tiền bán đâu phải cho bản thân, có được tiền từ game thì cũng đem nạp lại để NPH có kinh phí duy trì sever. Đấy có được gọi trục lợi cá nhân KO?
    rất hay và ý nghiã tks b phát...... sao không tự lực mà kiếm ra những món đặc biệt mà lại phải auto làm gì... Thân không dám nói nhiều
    Anh xin hứa một lần thôi, Anh sẽ mang niềm vui.
    Sẽ mãi mang hạnh phúc, Đến trái tim bao dung..........

Đang ở
    Cần Thơ
    Trích dẫn Gửi bởi duczyn Xem bài viết
    Anh đang quy chụp, gán tội, sử ép member của game a quản lí đó
    Theo mình thấy thì ban đầu là banned có thời hạn. Đôi co qua lại thành banned vĩnh viễn.
    ~ Buồn làm sao Buông ? ~

Trích dẫn Gửi bởi nbc6195 Xem bài viết
    rất hay và ý nghiã tks b phát...... sao không tự lực mà kiếm ra những món đặc biệt mà lại phải auto làm gì... Thân không dám nói nhiều
    Bạn lặn ngay nhé không bị thịt như mod Moon bây giờ. Đây là chỗ cho người giàu xin lũng đoạn thị trường

Trích dẫn Gửi bởi nh0xbu0n95 Xem bài viết

Theo mình thấy thì ban đầu là banned có thời hạn. Đôi co qua lại thành banned vĩnh viễn.
    Ban vĩnh viễn ngay từ đầu rồi bạn ạ
    Người ta chỉ cố nói để thanh minh mình không hack thôi
    Nhưng BQT không nghe thì lại thành đôi co.

Đang ở
    Hồ Chí Minh
    Các em thôi được rồi đấy, auto là sai rồi, càng cố cãi chỉ thêm tội thôi, để yên 1 mình shin nó post vào box kiện tụng kêu oan
    Nhân vật chính của câu chuyện đã im rồi thì các em cũng nên im đi

Trích dẫn Gửi bởi janztnd Xem bài viết
    Anh cmt rất nhanh gọn nhẹ là "Thích thì close đấy, không phục thì kiện" ... ôi có khác rì em đi kiện lại tòa án trong phiên tòa không?
    Anh khẳng định là em 100% hack, vậy sao a k vào njck em kiếm chứng ?
    Anh nói em hack giữa CỘNG ĐỒNG MAPLE vậy em thanh minh trước CỘNG ĐỒNG MAPLE thì có rì là sai ?
    Tôi nhắc lại 1 lần nữa. CHúng tôi có box để giải quyết công việc. Nếu bạn không nhìn thấy thì tôi mời bạn vào đây lâu nay box nào gọi GM, gọi Admin tôi cũng xử lý thì các bạn thích làm gì thì làm à? Cái gì cũng phải có giới hạn của nó.

Trích dẫn Gửi bởi duczyn Xem bài viết
    Anh đang quy chụp, gán tội, sử ép member của game a quản lí đó
    Bạn biết được bao nhiêu. Bạn hiểu được cái gì để lên mặt với tôi?

Trích dẫn Gửi bởi hungbeo89 Xem bài viết
    mình nghĩ bạn đừng lên giọng kiểu bắt nạt gamer như thế
    Bạn có bao giờ nghĩ vài trăm người legit bục mặt ra không? Bạn có bao giờ thấy người auto và người legit nó khác nhau 1 trời 1 vực không? Bạn auto mất tiền điện 1 thì người legit mất 5 mất 6 lần. Bạn đừng nghĩ là chúng tôi không nghĩ. Tôi không bắt nạt ai hết, tôi làm đúng nhiệm vụ của tôi. Và tôi cũng nói luôn chỉ có tôi mới có thời gian giải thích. Còn để Admin đã xử lý thì không bao giờ bạn hiểu chứ.
    Từ trước đến giờ tôi nhẹ tay có mềm mỏng có mà các bạn có bao giờ tha cho tôi chưa? Đừng nghĩ tôi không nói gì thì thích làm gì thì làm. TÔi vẫn có suy nghĩ là các bạn có chơi thì chơi không chơi chúng tôi không ép. Chúng tôi cần môi trường game trong sạch hơn là auto hack để lấy cái phí "duy trì" như bạn nói.
    Game tồn tại khi không có hack, khi có hack thì sẽ không bao giờ tồn tại.

Lời cuối cùng cho tất cả các gamer. Kể từ bây giờ trở đi tôi sẽ mạnh tay và xử lý đúng với những gì thuộc về trách nhiệm của tôi. Đừng bao giờ hi vọng xin bất cứ 1 thứ gì.
    Hướng dẫn lỗi kẹt nick, khi đăng nhập máy báo this is loggin.....Ở đây

Hướng dẫn khắc phục chơi Maple khi dùng các phần mềm diệt virus ở ĐÂY

Hỗ trợ Thẻ nạp Y!M: hotro_maple01
    Hỗ trợ Cài đặt + forum và các vấn đề cấp bách ingame
    Y!M:
    Hotro_Maple Hotro_Maple02, và (CẤM BUZZ)

Lưu ý BQT chỉ sử dụng 3 nick hỗ trợ đó Ngoài ra nếu có 05,06.... đó là giả mạo

Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345