Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 41

Talking New Guild Việt Nam BlueDragonVN tuyển mem :3

Mình mới tạo 1 guild mới BlueDragonVN. Mới tạo nên chưa có ai, với mong muốn G thêm đông mem để chơi vui hơn.
    Nên mình chiêu mộ mem cho G càng đông càng vui . Những bạn nào có nhu cầu vào G hoặc làm Jr(tạm thời) để tiện cho việc tuyển mem thì pm mình. Nếu mem đông mình sẽ tổ chức đi GPQ và event G hằng tuần . Mong các bạn tham gia với mình.
    Pm IGN: Fidio(zFidio), zzzMMMzzz, belze.
    Lần sửa cuối bởi riegen, ngày 14-09-2014 lúc 11:43.

Mình mới chơi lại ems ko lâu nên muốn tìm ng` chơi cùng bằng cách tạo G, mà xem ra sau 2 ngày chả ai pm, buồn thiệt. Nên mình sẽ có chính sách chiêu mộ như sau:
    -Ai là newbie vào G nếu cần tiền mình sẽ tặng 100m( số tiền tuy ko lớn nhưng nó cũng là tiền )
    -Nếu không lấy tiền mà muốn NX để mua đồ hay pet cũng okê tuốt.
    Đừng nghĩ mình đại gia nghe( da nhiều nhưng không phải đại gia đâu), nên các bạn nào ko phải newbie thì tha cho mình . G mới tạo nên ít ng` là chuyện đương nhiên, nhưng nếu các bạn ủng hộ thì G sẽ đông và mình hứa các bạn sẽ ko hối hận khi vào G mình đâu. Các bạn cưa vào G đi mình ko cắn các bạn đâu nên đừng có lo, cứ pm mình, add friend hoặc để lại IGN nha.
    _Fidio_

Đang ở
    BroadWay, Home, Kitchen

chứ 1b 1 newbie chắc mình phá sản hahaha

Đang ở
    Sài Gòn những ngày mưa...
    theo ý của mình thì tên G hay, ý nghĩa cũng là 1 trong những yếu tố mà mn quyết định có muốn vào hay không

G Blue tiếp tục tuyển member nha .

biết là đc tiền r mà có kèm thêm chỉ dẫn chơi game với cày lv + farm meso k bạn ơi mình cũng là newbie mới chơi game này đc 3 ngày

tên nhân vật zzzMMMzzz
    mình là newbie nên mong hướng dẫn thêm cho mình
    bạn mời mình vô với, mình tìm mà không có tên G
    Lần sửa cuối bởi kuwinvippro1, ngày 27-08-2014 lúc 12:33.

up up up, tuyển mem cho gia đình nhỏ của chúng mình.

em thì lúc trước có chơi MS ở VN mà chơi dc 3 tuần thì nó đóng cửa nên k biết cái tính năng hay quset nó ra sao k biết "newbie" này có thể cho em vào góp vui vs k ạ? vs lại cho em hỏi đồ của con DA mua ở đâu v ạ. đi train hoài k k rớt ra thanh kiếm nào @@

---------- Post added at 12:58 PM ---------- Previous post was at 12:56 PM ----------

Trích dẫn Gửi bởi Riegen Xem bài viết
    up up up, tuyển mem cho gia đình nhỏ của chúng mình.
    tuy hơi thiếu tế nhị 1 chút nhưng mà anh có xài FB k? kb với em đi, em có nhiều thứ k biết mà k biết ai để hỏi cả TT^TT

Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối