Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234
Kết quả 31 đến 33 của 33
    Đang ở
    Ninh Thuận
    Đã sợ viết ra tí cảm xúc ..thêm lun dòng cuối ..vậy mà cũng chặt chém được..nể quá..Mình khâm phục các bạn quá...Mình sợ lun rồi...

Trích dẫn Gửi bởi caramen Xem bài viết
    Vắng thêm bạn nữa hay vài bạn nữa hùa theo game cũng không đóng cửa được đâu
    Nghe được câu này của anh cũng thấy yên tâm, vì thật sự trong game có khá nhiều bạn bè bắt đầu cảm thấy lo lắng không dám bỏ tiền mua đồ nữa vì tình hình off game gần đây. Hi vọng Gm tìm cách kéo gamer trở lại đông đảo hơn.
    Về bạn Bu,mặc dù mới nói chiện với bạn 1 lần, giao dịch một lần, nhưng vẫn thật sự cảm thông với bạn, chơi game cũng lâu, bỏ game thì dễ lắm, mình cũng bỏ được mấy lần rồi, nhưng nhớ bạn bè lại phải mò vô thôi . Những người còn ở lại với game đến bây giờ, hầu hết đều gắn bó với maplestory từ hồi vinagame, hi vọng đây không phải là kết thúc mà là mở đầu mới, hi vọng lại thấy cái tên BuBu ở một phiên bản MS nào đó :3
    PS: Mấy bữa vô Fm, thấy shop BuBu vẫn còn đó mà thấy ngậm ngùi.

Đang ở
    Ninh Thuận
    Trích dẫn Gửi bởi kingdg Xem bài viết
    Nghe được câu này của anh cũng thấy yên tâm, vì thật sự trong game có khá nhiều bạn bè bắt đầu cảm thấy lo lắng không dám bỏ tiền mua đồ nữa vì tình hình off game gần đây. Hi vọng Gm tìm cách kéo gamer trở lại đông đảo hơn.
    Về bạn Bu,mặc dù mới nói chiện với bạn 1 lần, giao dịch một lần, nhưng vẫn thật sự cảm thông với bạn, chơi game cũng lâu, bỏ game thì dễ lắm, mình cũng bỏ được mấy lần rồi, nhưng nhớ bạn bè lại phải mò vô thôi . Những người còn ở lại với game đến bây giờ, hầu hết đều gắn bó với maplestory từ hồi vinagame, hi vọng đây không phải là kết thúc mà là mở đầu mới, hi vọng lại thấy cái tên BuBu ở một phiên bản MS nào đó :3
    PS: Mấy bữa vô Fm, thấy shop BuBu vẫn còn đó mà thấy ngậm ngùi.
    Uh..hi vọng sau lần off này là 1 khỏi đầu mới..dù không nhớ bạn là ai nhưng cảm ơn bạn về ít chia sẽ này..cho Bu cái ingame đi..

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234