Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 31
    Đang ở
    Bách Khoa, Hà Nội
    Sún dạo này ít onl thế
    Tôi tự hào vì tôi khác biệt
    I'm different, yeah I'm different ♫ ♫ ♫

Đang ở
    HCM city
    Trích dẫn Gửi bởi Evolution Xem bài viết
    Câu từ thiếu chau chuốt vậy mà 3 điểm là ng chấm làm phướv lắm r đó chị Moon à
    nhờ 3đ đó mà đậu tốt nghiệp cô đừng nhờn nhé

Trích dẫn Gửi bởi AriesMoon Xem bài viết
    Rảnh rỗi,ngồi ngẫm nghĩ lại. Thấy bản thân khó chịu,chẳng phải khó chịu vì những gì mình làm,mà là khó chịu với vài người "lớn mà k biết suy nghĩ". Thực ra mọi việc các bạn gây ra thì các bạn chịu. Đã biết làm sai thì sẽ phải gánh vác được cái hình phạt dành cho mình. Nói thật,mình cũng chẳng lớn là bao. 18t mà,nhưng chẳng phải trẻ trâu gì! Còn nhiều người,lớn hơn mình nhiều,nhưng chẳng biết tại ăn nói như một kẻ vô học. Trước giờ làm việc đúng nguyên tắc,đùa giỡn cũng có giới hạn. Các bạn chửi mình,ok,vậy tại sao các bạn k tự nhìn lại bản thân của mình trước. Minh cũng đg tự hỏi,các bạn chơi vì vui,vì đam mê,HAY VÌ TIỀN. Các bạn ở ngoài có lẽ giàu thật,nhưng cách nói năng của các bạn chỉ đg chứng minh mình k khác gì kẻ vô học đâu. Các bạn phát ngôn ra những câu mà mình đọc chỉ biết cười,vì các bạn nghĩ mình giàu và xem mình là cái rào chắn chặn các bạn làm giàu ý. Sống thì biết nghĩ cho người khác các bạn à, đừng sống theo cái kiểu hùa như thế,các bạn giàu nhưng chả ra sao về mặt tính cách thì cũng vẫn bị nói thôi. Nói ai thì người đó khắc đọc đc,nói nhiều người ý mà k muốn nói thẳng. Còn về cách nói chuyện của mình thì mình chẳng thấy cách nói của mình có gì gọi là bố đời cả. Và mình cũng chỉ là mod trên 4rum này. Vào game vẫn là gamer như mọi người,nói thẳng ra thế cho những người "giàu k xem ai ra gì" biết.
    Thân!
    văn 3đ nên dư này là nhiều rồi
    lời văn khá hay công nhận có 1 sự nhột nhè nhè
    nhưng mà đọc lại mấy cmt ở mấy box khác thì cảm thấy mod chán quá

Đang ở
    HCM city
    chán là như nào nhỉ đâu bằng các bạn vô học đụng đâu là "xin địa chỉ"

Từ khi nào mà bug boss và auto chửi người bắt vậy nhỉ. Mấy bạn nào muốn auto tai sao ko wa game khác mà auto, bug bos xem nó có ban ko, 1 đám người vây quanh Fm hùa vào chửi người G thislove là dog, rình bắt auto, vậy xin thưa các bạn là gì? Ngay cà chơi game còn ko sạch, vậy chơi mini game đi, tha hồ auto, hay wa ems ấy, free nx. Mấy chú auto để người sinh lời, lấy meso bán card. vậy h ms auto hết, ai cũng giàu vậy ai bán card cho mấy chú. Bug boss đi bán = VNd mà xài. Các chú đòi hẹn nhau ở ngoải đời đập mod: Xin thưa : đó là lý do mấy anh buôn lậu, xì ke sau khi bị bắt quay lai báo thù mấy chú công an. Game cũng tệ nạn xã hội quá nhỉ

Đang ở
    BBar
    Công việc thôi basc Gấu ak
    Life won't be easy on us
    But we might change things and simplify them all the way

Đang ở
    Bách Khoa, Hà Nội
    Trích dẫn Gửi bởi Evolution Xem bài viết
    Công việc thôi basc Gấu ak
    Cuộc đời không phải lúc nào cũng làm việc là hiệu quả
    Phải có time rảnh rỗi chứ Sún
    Onl nc với mọi ng lày 0
    Tôi tự hào vì tôi khác biệt
    I'm different, yeah I'm different ♫ ♫ ♫

Trích dẫn Gửi bởi AriesMoon Xem bài viết
    chán là như nào nhỉ đâu bằng các bạn vô học đụng đâu là "xin địa chỉ"
    nc là có mấy vấn đề mà b k bít cũng soi vào. mình cũng đọc qa cái dì mà " Khi haste thì speed là 140. Khác gì nhau nhỉ? " theo mình bít thì max chủ yếu là 160% thì phải còn mấy job khác thì mình cũng chả để ý lắm. riêng câu này là cảm thấy bạn *****

còn việc xin địa chỉ thì cũng chỉ rủ đi uống nước có dì mà làm căng thế, thắt chặt tình cảm gamer với mod

Trích dẫn Gửi bởi tientuti1 Xem bài viết
    nc là có mấy vấn đề mà b k bít cũng soi vào. mình cũng đọc qa cái dì mà " Khi haste thì speed là 140. Khác gì nhau nhỉ? " theo mình bít thì max chủ yếu là 160% thì phải còn mấy job khác thì mình cũng chả để ý lắm. riêng câu này là cảm thấy bạn *****

còn việc xin địa chỉ thì cũng chỉ rủ đi uống nước có dì mà làm căng thế, thắt chặt tình cảm gamer với mod
    Đi uống nc rồi nó xin tí tiết cũng chả có gì căng nhỉ c18

Đang ở
    HCM city
    có vẻ hơi lạc đề chậc. xem như chưa nghe gì. câu đấy mình xem như đg thắc mắc vì mỗi job có một giới hạn max speed cho riêng mình thôi túm lại 1 câu như này,ông bà ta có câu "nhà dột từ nóc" thấy rất đúng với các bạn auto,hack,bug hiện nay Còn về "mời mình đi uống nước" khéo cũng k gặp được đâu

---------- Post added at 01:59 AM ---------- Previous post was at 01:58 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi chacogingoaidieukien Xem bài viết
    Đi uống nc rồi nó xin tí tiết cũng chả có gì căng nhỉ c18
    thanh niên ngày nay manh động lắm cơ bạn nhỉ cứ tưởng nạp đống tiền vào là xem mình như ngồi trên đầu ý

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối