Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 13

Thân gửi bạn MrBuBu và xpaul

Tôi có vài lời với 2 bạn này và 1 số bạn "không hiểu biết gì vào hùa theo".

Về bạn xpaul tôi không chắc chắn có hack hay không nên đã đăng tải 2 video cùng người chơi khác để so sánh. Bạn thấy không đúng thì bạn biết là có box "Kiện tụng kêu oan" Tại sao lại không vào? Tại sao lại lập topic ở ngoài box thảo luận? Bạn định làm loạn hay bạn định lấy số đông để áp đảo GM?

Các bạn nói vào đấy trình bầy thì không ai biết các bạn bị oan, vì tôi đã khẳng định là các bạn hack. Tôi tin chắc rằng chắc chưa ai quên bạn SauRang đâu nhỉ. Thế tôi hỏi các bạn đây là cái gì? Như thế này mà bảo không ai biết à?
    Các bạn nghĩ sao mà định "uy hiếp" cả BQT? Sao không vào đấy trình bầy? Tôi nói cho các bạn biết rằng đừng bao giờ dọa GM. Ver 97 có 1 Gamer đã từng dọa cả admin là không unban tài khoản hack sẽ share tool hack để sập game. Xin lỗi nhé tôi mời share luôn và tôi ban thẳng tất cả các ID liên quan đến hardware đó. Các bạn nghĩ rằng "GM có suy nghĩ vắng mợ chợ vẫn đông à" Nhầm rồi các bạn ạ, chúng tôi cần môi trường trong sạch hơn là các bạn nạp ít tiền rồi không coi ai ra gì đấy?

Về phần bạn MrBuBu tôi có đôi lời như sau:

Trước hết tôi đã unban nhân vật này và xpaul. Tôi unban không phải vì tôi sợ các bạn, nên nhớ là như thế ok?
    Tôi unban vì tôi biết trong nhân vật của bạn có khá nhiều đồ & tiền có giá trị, và đối với 1gamer thì nó là cả 1 tài sản. Tôi unban cho bạn và cũng không cần quan tâm đến việc bạn sẽ bán nó và off game hay bạn vẫn tiếp tục chơi game, vì chuyện đó không ảnh hưởng đến tôi. Tôi cũng không cần lời cảm ơn hay xin lỗi gì từ phía bạn, cái tôi muốn là bạn hãy suy nghĩ lại những việc bạn đã làm cùng với hành động của bạn.

Tôi không biết bạn đã đi làm hay còn đi học nhưng tôi muốn nhắc nhở bạn 1 điều, dù là ở đâu đi chăng nữa thì cũng phải có trên có dưới, có trước có sau. Bạn đừng nghĩ phiến diện rằng bạn chơi game như thế là tôi bảo bạn "phá game". Bạn chơi bạn bug game trục lợi, gây mất cân bằng, ảnh hướng đến game và các gamer khác như thế có là đóng góp cho game không? Bạn chưa đúng thì bạn đừng tỏ vẻ anh hùng làm gì.

Tôi làm việc bao giờ cũng có sự nhân nhượng với gamer, nhưng nhân nhượng ở mức vừa phải chứ không thể để các bạn làm quá mà không coi ai ra gì. Tương lại không xa đâu sẽ có người thay vị trí này của tôi và khi đó các bạn sẽ biết thế nào là "LUẬT".

Nhắn với tất cả các bạn khác đã đang và sẽ auto+hack+bug. Từ bây giờ trở đi thì bất kể là ai đi chăng nữa, top1 nạp card hay top 10 gì đi chăng nữa, tôi đã ban là ban thẳng. Tôi không đọc tên nhân vật nào cả nhưng hãy tự mà biết thân!
    Hướng dẫn lỗi kẹt nick, khi đăng nhập máy báo this is loggin.....Ở đây

Hướng dẫn khắc phục chơi Maple khi dùng các phần mềm diệt virus ở ĐÂY

Hỗ trợ Thẻ nạp Y!M: hotro_maple01
    Hỗ trợ Cài đặt + forum và các vấn đề cấp bách ingame
    Y!M:
    Hotro_Maple Hotro_Maple02, và (CẤM BUZZ)

Lưu ý BQT chỉ sử dụng 3 nick hỗ trợ đó Ngoài ra nếu có 05,06.... đó là giả mạo

pecaoxjnk Đang Ngoại tuyến ♥ • ๖ۣۜNhất ๖ۣۜĐại ๖ۣۜYêu ๖ۣۜCơ • ♥: Cữu Vũ Hồ Ly Thuật
    Hộ vệ của pecaoxjnk

Đang ở
    ~♥ Hồ Ly Động ♥~ =]]~
    iu anh ...............c15

.....Hoa Hồng có gai.....:troll4:

...Cáo đẹp có lông....:troll3:

Trích dẫn Gửi bởi PeCaoXjnk Xem bài viết
    iu anh ...............c15
    gặp ai Cáo cũng kêu iu đc
    OFF GAME VÀ FORUM
    Mua vũ khí dual att cao or %dame boss ai bán vào topic : http://diendan.maplevn.com/showthrea...ss-hay-att-cao

thấm quá ..............................
    Phantom là cậu thánh phồng
    Đứa nào chê cậu thánh phồng nó luôn

Đang ở
    HCM city
    cái gì thế này
    Trích dẫn Gửi bởi Caramen
    Tương lai k xa sẽ có người thay thế tôi
    oát đờ a đùa à

Đang ở
    Tầng hầm bệnh viện tâm thần TWII

Trích dẫn Gửi bởi bonghongdammau Xem bài viết
    Chaos caramen

:bunglụa:
    Hay là Yataome soán ngôi có thể là Chaos Yataome

:Bunglụa: Vote cho Chaos Táo Mèo
    Lần sửa cuối bởi monter12, ngày 12-12-2014 lúc 15:05.
    Trong đám đông , kẻ to mồm thì cái chết luôn gần kề
    Và hãy cẩn thận với những kẻ im hơi lặng tiếng

Đang ở
    hà nội
    Trích dẫn Gửi bởi monter12 Xem bài viết
    Hay là Yataome soán ngôi có thể là Chaos Yataome

:Bunglụa: Vote cho Chaos Táo Mèo

bó tay các cô chuẩn bị a cynus Steel đến nơi rồi
    Anh ước mình sẽ k phải xa nhau nữa . những tháng ngày k e a chỉ biết cố gượng cười . chợt hiểu rằng lâu nay anh chẳng nhận thấy niềm hạnh phúc lớn nhất trong tim a là e từ lâu rồi

Đang ở
    BBar
    Trích dẫn Gửi bởi ithanhtung197 Xem bài viết
    bó tay các cô chuẩn bị a cynus Steel đến nơi rồi
    Chuồng nhanh chuồng nhanh
    Life won't be easy on us
    But we might change things and simplify them all the way

Đang ở
    Bà Rịa - Vũng Tàu
    Mặt dù không thích cách làm việc cứng rắn của anh Caramen trên diễn đàn (Đôi khi phải làm vậy để trị những men "trẻ trâu" và "anh hùng bàn phiếm")
    Nhưng qua việc này tôi thấy anh đã làm đúng theo nhiệm vụ của mình.
    Tôi ủng hộ anh.
    Trân Trọng.
    Nick Ingame: Hayate
    Job: Night Lord

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối