Trang 11 của 28 Đầu tiênĐầu tiên ... 91011121321 ... CuốiCuối
Kết quả 101 đến 110 của 272
    kunlovehen7 Đang Ngoại tuyến Một con vịt xoè ra 2 con thằn lằn con cùng nhau cắn nhau đứt con chim non trên cành cây :))
    Hộ vệ của kunlovehen7

Trích dẫn Gửi bởi trankimbinhvtvn Xem bài viết
    chà theo tình hình này mấy đứa kinh doanh đồ 14x đang cố dìm hàng với GM để không ra đồ 14x.
    ( chà thấy cũng đúng nhỉ ngày đi 1 lần. 1 tuần xui lam cũng kiem dc 1 2 món 14x . mà đồ 14x thì từ 200k kến 1trieu (vnd) . mà nếu dánh liên tục trong 1 thang kiếm dc 1 khoan kha khá ấy nhỉ. Có còn nhỉu hơn lương tháng cua GM ấy nhỉ :v )

(để xem GM nghĩ sao)
    GM k nói gì thì thôi bạn phát biểu làm gì
    bạn tưởng ng ta thích đi là đi à, có biết ng ta đầu tư bn để có set đồ đánh được con cynus k
    riêng bạn còn đòi đổi cả đồ 140 nữa thì mình cũng ạ bạn vì cái độ đòi hỏi của mình

p/s: k có ý gây war nhưng nhìn bạn này cmt theo kiểu "hiểu biết" quá nên vào giải thích
    Lãnh đạo thối nát
    Diễn kịch cho ai xem thế

chà theo tình hình này mấy đứa kinh doanh đồ 14x đang cố dìm hàng với GM để không ra đồ 14x.
    ( chà thấy cũng đúng nhỉ ngày đi 1 lần. 1 tuần xui lam cũng kiem dc 1 2 món 14x . mà đồ 14x thì từ 200k kến 1trieu (vnd) . mà nếu dánh liên tục trong 1 thang kiếm dc 1 khoan kha khá ấy nhỉ. Có còn nhỉu hơn lương tháng cua GM ấy nhỉ :v )

(để xem GM nghĩ sao)
    GM nghĩ là bạn không hiểu cái gì cả. Bạn đánh được GM Mua 10tr 1 món nhé.
    Hướng dẫn lỗi kẹt nick, khi đăng nhập máy báo this is loggin.....Ở đây

Hướng dẫn khắc phục chơi Maple khi dùng các phần mềm diệt virus ở ĐÂY

Hỗ trợ Thẻ nạp Y!M: hotro_maple01
    Hỗ trợ Cài đặt + forum và các vấn đề cấp bách ingame
    Y!M:
    Hotro_Maple Hotro_Maple02, và (CẤM BUZZ)

Lưu ý BQT chỉ sử dụng 3 nick hỗ trợ đó Ngoài ra nếu có 05,06.... đó là giả mạo

Trích dẫn Gửi bởi kunlovehen7 Xem bài viết
    GM k nói gì thì thôi bạn phát biểu làm gì
    bạn tưởng ng ta thích đi là đi à, có biết ng ta đầu tư bn để có set đồ đánh được con cynus k
    riêng bạn còn đòi đổi cả đồ 140 nữa thì mình cũng ạ bạn vì cái độ đòi hỏi của mình

p/s: k có ý gây war nhưng nhìn bạn này cmt theo kiểu "hiểu biết" quá nên vào giải thích
    tùy GM nhận thấy tình hình sao thui

---------- Post added at 07:11 AM ---------- Previous post was at 07:08 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi caramen Xem bài viết
    GM nghĩ là bạn không hiểu cái gì cả. Bạn đánh được GM Mua 10tr 1 món nhé.
    ồ. cho địa diểm thời gian nào

Các các event với gm như trốn tìm không smod

Bích Nụ

mấy đại thánh cho hỏi mấy cái cuốn sách thường đổi ra gì vậy ??? bình exp à??

Trích dẫn Gửi bởi NsMania Xem bài viết
    Đổi Vk lv 14x.trong khi vk 14x là món đồ đắt giá nhất.phải đánh boss há máu mồm ra thì mới drop.giờ đây lại cho đổi vk lv14x thi có phải quá dễ dàng ko
    Bạn này nói ích kỉ vãi, thế thì nó mới là event noel, 1 năm có 1 lần. Mà admin cũng nói là không dễ đổi rồi nhé.
    Mấy ông độc quyền đồ 14x lâu rồi giờ có vài tuần cho mọi người có cơ hội bằng anh bằng em, có gì mà phải tị nạnh thế ?

kunlovehen7 Đang Ngoại tuyến Một con vịt xoè ra 2 con thằn lằn con cùng nhau cắn nhau đứt con chim non trên cành cây :))
    Hộ vệ của kunlovehen7

Trích dẫn Gửi bởi annoichocanthan1 Xem bài viết
    mấy đại thánh cho hỏi mấy cái cuốn sách thường đổi ra gì vậy ??? bình exp à??
    đủ 1 set ra chat vs npc sẽ + exp, thích hơp train từ 3x-7x 8x, siêu nhanh
    Lãnh đạo thối nát
    Diễn kịch cho ai xem thế

tùy GM nhận thấy tình hình sao thui

---------- Post added at 07:11 AM ---------- Previous post was at 07:08 AM ----------

ồ. cho địa diểm thời gian nào
    Bạn cho tên nhân vật ingame. Tôi sẽ thả boss hoặc đưa bạn vào map boss đánh. Còn đánh không win thì lúc đấy chắc ai cũng hiểu kết quả thế nào. Đừng làm mất thời gian của tôi bởi mấy cái comment vớ vẩn này nữa bạn trẻ
    Hướng dẫn lỗi kẹt nick, khi đăng nhập máy báo this is loggin.....Ở đây

Hướng dẫn khắc phục chơi Maple khi dùng các phần mềm diệt virus ở ĐÂY

Hỗ trợ Thẻ nạp Y!M: hotro_maple01
    Hỗ trợ Cài đặt + forum và các vấn đề cấp bách ingame
    Y!M:
    Hotro_Maple Hotro_Maple02, và (CẤM BUZZ)

Lưu ý BQT chỉ sử dụng 3 nick hỗ trợ đó Ngoài ra nếu có 05,06.... đó là giả mạo

Đang ở
    HCM city
    A Cá nên khóa con NooNoo ở FM lại đi ợ,cmt nãy giờ. Vì NooNoo ở FM cũng đg drop len,hộp quà

Trích dẫn Gửi bởi caramen Xem bài viết
    Bạn cho tên nhân vật ingame. Tôi sẽ thả boss hoặc đưa bạn vào map boss đánh. Còn đánh không win thì lúc đấy chắc ai cũng hiểu kết quả thế nào. Đừng làm mất thời gian của tôi bởi mấy cái comment vớ vẩn này nữa bạn trẻ
    ui anh ấy đã quên em rùi
    (mà thùi đừng nhớ chi cho mệt)

Trang 11 của 28 Đầu tiênĐầu tiên ... 91011121321 ... CuốiCuối