Trích dẫn Gửi bởi pro9kz Xem bài viết
Gửi bạn Chocolates.
Những điều bạn viết khá là hay,và việc bạn đứng để chống lại nhg ng` khiếu nại HRG,mình xin lỗi chứ bạn có đứng ra thì cũng chả để làm j` cả.Rất nhiều game có những ng` chơi mạnh miệng nói đứng ra dập hack,trừng trị hack,dupe đồ,anh hùng diệt Hack các kiểu,nhưng cũng chỉ dăm bữa 1 tuần là đâu lại vào đấy thôi bạn ạ,nên công sức của bạn coi bộ xe cát dã tràng rồi.
Cái thứ 2 là phần mà bạn Quote lại và bảo là lời lẽ đám vào mặt BQT,mình xin lỗi nhưng mong bạn hay đọc lại thấy kĩ rồi hẵn quote nhé bạn.Ng` ta chân thành góp ý,mong muốn NPH có thể cố gắng hơn để hoàn thiện game,và ng` ta cũng có công việc của ng` ta.Bị sếp chửi chỉ vì ngồi cài MS,nên ng` ta mới tạm thời nghỉ và cũng đã nói sẽ trở lại khi NPH cũng như game ổn định hơn.Bạn đặt mình vào trg` hợp của ng` ta,bị sếp chửi vì lo game hơn làm ->hỏng việc cơ quan -> cắt lương,giảm thưởng->ko có tiền để sinh hoạt hàng ngày.Và nếu bạn đã là 1 ng` đi làm hẳn bạn sẽ hiểu chứ nhỉ ^^,còn nếu bạn vẫn chỉ là 1 thg` học sinh,sv ngồi mài đít trên ghế nhà trg`,hằng ngày đến lớp chỉ để ngủ và đập phá,tối về thì ngồi ôm máy vi tính như con mọt,hàng ngày vẫn ngửa tay xin tiền bố mẹ thì bạn ko nên nói ng` ta như vậy.Và những ng` mà bạn nên nói đến chính là những phần tử theo kiểu phong trào adua thấy ai nghỉ game là bu vào "nghỉ mẹ đi,bớt 1 thg` đỡ lag...etc",và những thành phần trẻ trâu này mới là thứ bạn nên dẹp bỏ nếu muốn đc nhận là anh hùng của HRG.
Mong bạn hãy cố gắng trước khi quote 1 bài của ai đó,thì mong bạn hãy đọc kĩ,suy nghĩ trc' khi chê trách 1 ai đó
Thân: _X_
QUá chuẩn toàn anh hùng rơm,,,,,,,,,,,,,,,