Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 41
  1. Gửi tới các bạn gamer đang than vãn ver1

1. K ai năn nỉ hay mời các bạn chơi game , vì thế các bạn k muốn chơi thì cứ đi ra khỏi đây , khỏi phải than vãn
    2. Các bạn thử đặt trường hợp của các bạn vào trường hợp của HRG xem ntn , khi đang cố gắng tập trung làm việc thì gặp phải nhiều topic nói chán nản - lag thì các bạn có khó chịu k => chậm tiến độ upload ms , các bạn thử cố làm việc gì rồi bị người khác chê trách trong khi bạn k mời người ấy nhận xét thì bạn có muốn đập vào mặt người ấy k
    3. nếu các bạn ham mê game ms thì đợi 2 năm mà giờ có thì đợi thêm 1 2 tháng có sao đâu , biết đâu cả đời bạn
    cũng k dc chơi ms

ai mà chả muốn game mình tốt để thu hút gamer. Phát hành game mà không có gamer thì phát hành cho ai, những người sốt ruột mong muốn game nhanh được ổn định chính là NPH đấy.
    Kết: những ai mong mỏi game như mình thì cố gắng đợi, chúng ta đã đợi 2 năm rồi, đợi thêm cũng có chết ai. cứ từ từ thì sẽ được bền lâu. cứ kêu ở đây thì có giải quyết được cái gì không hay chỉ gây ức chế cho bản thân.
    Thật ko thể hiểu nổi các bạn đang nghĩ cái gì trong đầu
    Hôm 30/6: Ad thông báo dời ngày CB, lập tức ngay sau đó 1 đống topic bắt đầu ca thán, giục cuống lên đòi mở luôn CB để chơi Và các bạn cũng kêu rằng sẽ chơi bất châp có lag, dis
    Hôm nay, 12/7, ra OB: Lag, dis nhiều như hôm 30/6, thế là bắt đầu kéo lên chửi loạn, om sòm cả 4rum. Vậy thì ra CB trước 12/7 thì 4rum chắc loạn cmn mất
    Mình xin hỏi các bạn có còn là con nít không mà cứ đòi này đòi nọ? Để rồi cuối cùng ăn không được quay sang đạp đổ người ta? Tôi chịu thua cái tính ba phải của các bạn cmnr
    Ờ, thì ai cũng biết HRG là một tên tuổi mới, trình độ chắc cũng còn non, chưa thể bằng VNG hay VTC, nhưng những đòi hỏi cuộc các bạn với một tay chơi mới là quá cao, khiến cho BQT căng thẳng, đau đầu. Các bạn tức 1 thì BQT khổ 10 đó? VTC và VNG cũng phải chịu nhiều khó khăn ban đầu khi bước vào làng game, nhưng được đa số ủng hộ nên mới có cái nền tảng vững chắc
    Admin,GM ko phải là thánh sống mà họ là những con người, những con người việt nam bình dị, họ biết nhiều người thích maple nên mới mang maple về cho các bạn chơi, nếu là tôi, trong tình cảnh này thì tôi đã dẹp cmn chuyện mang game về cho nó lành rồi
    Mod, Smod cũng chỉ là những người điều hành forum làm ko có lương, họ cũng chỉ là những gamer rất bình thường. Thực sự mình thấy rất ấm ức khi nhìn một thằng nào đó vì không được chơi game mà lên 4rum chửi loạn cả mod lẫn GM
    Vì vậy tôi xin các bạn hãy dẹp bớt đi cái tính tôi trong mình. Ai cũng phải chờ đợi, vậy tại sao các bạn không làm được???? Bạn nào ko chờ dc có quyền bỏ game, ko ai bắt bẻ cả, tôi cần 1 game chất lượng chứ chả cần 1 game đông người
    Các bạn nào có khả năng chờ đợi cũng nên đặt 1 chút niềm tin vào BQT, biết thông cảm cho họ. Giúp họ nhận ra sai lầm, chứ không phải la lên cho hả giận như mấy đứa con nít trẻ trâu
    Nếu server còn lỗi thì bạn nào biết thông cảm thì report lại cho ad, ai ko chịu được thì ra ngoài đi chơi, xem tv đi??? Chả nhẽ cái cuộc đời của các bạn chỉ biết dán 2 con mắt vào màn hình vi tính chơi game à?????
    Hi vọng những lời này sẽ làm thông cái dây thần kinh suy nghĩ của các bạn. Đứa nào vẫn cứ trơ như đá thì tôi cũng bó cmn tay rồi
    Còn đứa nào thích tỏ ra vẻ nguy hiểm thì mày thử mang cho tao 1 cái game cùi bắp nhất ở TQ và điều hành xem nó có dễ như chúng mày kêu la không??????
    Và ADMIN cũng đã lên tiếng và có lời giải thích , vậy tại sao các bạn k thôi nhưng lời than vãn ấy đi
    Lời đầu tiên Tom thay mặt BQT gửi tới các Mapler 1 lời xin lỗi!

Vì hiện này có quá nhiều bạn đăng nhập MapleVn cùng 1 lúc nên diễn ra tình trạng lag,diss

Lỗi cập nhật lên phiên bản 2.1 và lỗi diss game khi đăng nhập Admin đang cố gắng fix...Rất mong các bạn chờ đợi

Admin có hứa trong ngày hôm nay sẽ fix xong lỗi này...
    Các bạn thông cảm và cố gắng chờ đợi nhé!

Mình cũng xin thông báo tất cả các Topic lập ra liên quan đến việc lỗi game post ở box Thảo Luận Chung mình sẽ xóa mà ko báo trước!

Chúc các bạn chơi game vui vẻ !
    Bạn thử tưởng tượng mình đang có gắng tạo ra 1 game để các bạn mình cùng chơi và đây là kết quả
    Game chơi rước bực vào người
    Open gì mà nó laggg như quỷ sao mà đánh dc admin vào đánh luôn đi @_@
    chan that
    Tình hình là rất chi là ức chế, mong đợi game ra mà cái kiểu hết đăng nhập ko đc rồi đến khi vào đc lại lag chả thể làm j thế này thì goodbye game vậy. Đành quay wa chơi game khác chứ với cái kiểu thế này game chắc ko tồn tại lâu đc, bik đâu dăm bữa nửa tháng nữa thì NPH lại chạy làng thì chết .
    Thôi tốt nhất là ko nên chuốc bực vào người mà đi chơi game này nữa, nếu Vinagame phát hành lại thì chơi thôi
    tóm lại NPH quá tệ ...........

2. Gửi tới các bạn gamer đang than vãn ver2

mìh cũg bị vậy, bực wa'......
    ukm !!!!! mong chờ rồi thất vọng nữa cầu mong sever ổn định đừng close sever thế mem buồn chết
    [QUOTE][quá tệ. dislike :@:@:@ NPH (/QUOTE]
    chờ đến ngày Open có dc gì đâu vào game chơi nó laggg như sấm .sever gì kì thế Open kiểu này còn Menber nào dám chơi nữa các Bang Quãng Trị .làm ơn chỉnh lại sever cái cho anh em nó chơi cho có hứng 1 tí. đánh 1 con nó laggg chập đỗi mới chết. chưa kể tui về làng biết bao nhiêu lần rồi .hoàn thiện lại rồi cho cái Open lại nhé admin, cám ơn
    Và 1 số lời lẽ như đấm vào mặt BQT
    Phải nói rà rất rất buồn và nản khi đăng bài này. khin nghe tin Herogame - 1 nhà phát hành game mới tại VN và mang MS chính thức về cho game thủ nước nhà thì mình đã rất hi vọng, mong có thể chơi MS thoải mái cùng bạn bè. Kết quả là sau 1 thời gian dài chờ đợi mình thật sự thất vọng và phải nói lời tạm biệt với MS khi mà việc cài đặt + cập nhật đã lằng nhằng > cập nhật xong không vào được > có vào được thì đến chỗ login cũng bị dis > mà tạo được nhân vật vào game thì cũng lag khủng khiếp + lỗi tùm lum không bị dis cũng tự out ra cho lành.
    Mình mong Herogame sẽ có những biện pháp khắc phục kịp thời và làm việc chuyên nghiệp hơn để mang đến cho game thủ VN một MS thật sự. còn mình thì nản quá rồi bị sếp chửi mấy lần vì cái tội cứ ngồi loay hoay MS mà k chịu làm việc.
    Mình bỏ cuộc mong là vào một ngày không xa khi lên diễn đàn sẽ thấy được MS hoàn hảo.

Đang ở
    HCM City
    chuẩn rùi ^^ vote 1 phiếu cho bạn ... cơ mà đừng ai mang Zing ra đây nói nhá ...

bản đây Sun từng chơi nhìu game của Zing và chết ngắt nè ... 4-5 game rùi đấy ...

đừng ai so sánh Herogame vs Zing ...

đó là 1 cuộc so sánh h0k cân sức ... và cũng đừng ai wên, mỗi lần zing update là hẳn 1 ngày đầu là lag hok vào dc nhé ... >> nên ngày xưa wa ngày sau update ta mới vào chơi

cũng đơn giản 1 điều, game nào mới ra/ update cũng sẽ CÓ LỖI, LAG, DIS + n vấn đề bạn h0k hài lòng ... <nhất là game mới ra>

chỉ là vấn đề bạn h0k hài lòng đó có đúng h0k thôi, có pản ánh đúng vấn đề cần nói hok thôi ...
    Làm con gái phải ngang tàng ngạo nghễ

Sống trên đời phải mạnh mẽ, kiêu sa ♥♥♥

~~~ o0o ~~~

>>>[Sun]<<<

Ngây thơ - Đáng iu - Thuần khiết - Iu tiền + Soái ca

Nick in game: 52025251325

Sun đáng iu F12F12F12

4. Mệt quá éo đặt tên tiêu để nữa
    mình biết các bạn đang rất ức chế nên cố tình nói bạn bạn rồi mong mong nhưng thật ra lại đang chửi thầm hrg và đăng lên yahoo , ... => game dần dần các ít người chơi , vậy thì các bạn dc gì , không gì hết , vậy tại sao k im lặng và phắn khỏi đây cho lẹ
    hỏi đáp rồi thắc mắc , vậy thì dc gì , đếm đi đếm lại vài chục cái topic có nội dung giống nhau , rồi nói tại sao herogame không trả lời hoặc giải quyết , vậy tại sao bạn k đọc kĩ các topic khác rồi hẵng poss bài
    mình nói thật nếu các bạn k phàn nàn , than vãi , đòi herogame trả lời đủ thứ việc làm BQT suy sụp tinh thần thì giờ chắc có lẽ đã xong game rồi đấy
    1 lời cuối cùng : mình sẽ cố gắng chống trả bọn khiếu nại và tống cổ bọn chúng ra khỏi đây để herogame dc bình yên làm việc

Đang ở
    Ở nhà
    đứa nào ko chơi thì biến
    chửi hoài
    TK sieuduaxe157
    pass 123456

ai quậy thì vô quậy

Đang ở
    một nơi tiếng cười tan vỡ thành nước mắt
    người ta chỉ thấy chán thôi chứ chẳng có ý kiến gì

7. người ta chỉ thấy chán thôi chứ chẳng có ý kiến gì
    bạn đã đọc kĩ từng topic và lời trích dẫn của mình bên trên chưa
    có nhưng bạn dùng nhưng từ ngữ rất thô tục , rồi phán herogame nên đóng cửa , chửi bới , bạn k biết điều đó hay bạn đang cố tình giả nai

Quá chuẩn luôn đấy chứ cái bọn trẩu cứ đòi hỏi quá ko, thử hỏi trên đời này có ai là ko phạm phải lỗi ko bọn nó cứ chửi bới trách móc này nọ chả đc tích sự gì mà chỉ tổ hại thân hại não thôi, game mới có thể là do còn lỗi nên NPH phải bảo trì, ko bảo trì rồi các bạn vào chơi lại lên lập 2pic than vãn trách móc nữa, thà là các bạn chờ thêm 1 vài ngày cũng chả hại gì ai mà khi nph fix xong thì các bạn chơi game thoải mái hơn ko phải sao, thử hỏi họ làm là vì ai ? Vì họ à ?Họ làm là vì gamers chúng ta thôi. Thay vì than vãn như vậy sao các bạn ko nghĩ 1 cách tích cực hơn đi và XIN đừng dùng lời lẽ thô tục hay nói xóc admin và mod. Sao ko nghĩ là vì gần kề thứ 6 ngày 13 nên xui thế thôi (ý kiến riêng mình pà kon gạch đá thoải mái nhé )

Ai cũng như thế hết á, chờ dời ngày CB từ 30/6 đến giờ chỉ để chơi 1 cách đàng hoàng, ai ngờ cũng chỉ tiến lên đc có 1 bước
    Nếu mấy bạn nói ai than thì k cần chơi, nói thế thì 60% mem hiện giờ của MapleVN sẽ bỏ hết ấy chứ
    Sv lag, dis thì nói như thế thôi, người ta ức chế ko cho nói ra à Khi bạn bị ức chế bạn có chửi bới ko ?

P/S đừng có cho là mình giỏi nhé
    Báo cáo các sếp
    Tên : Karisse F2
    Job : Battle Mage F6
    Guild : Dragon F22

__________________________________________________ __________________________________________________

Trích dẫn Gửi bởi Chocolates Xem bài viết
    Mệt quá éo đặt tên tiêu để nữa
    mình biết các bạn đang rất ức chế nên cố tình nói bạn bạn rồi mong mong nhưng thật ra lại đang chửi thầm hrg và đăng lên yahoo , ... => game dần dần các ít người chơi , vậy thì các bạn dc gì , không gì hết , vậy tại sao k im lặng và phắn khỏi đây cho lẹ
    hỏi đáp rồi thắc mắc , vậy thì dc gì , đếm đi đếm lại vài chục cái topic có nội dung giống nhau , rồi nói tại sao herogame không trả lời hoặc giải quyết , vậy tại sao bạn k đọc kĩ các topic khác rồi hẵng poss bài
    mình nói thật nếu các bạn k phàn nàn , than vãi , đòi herogame trả lời đủ thứ việc làm BQT suy sụp tinh thần thì giờ chắc có lẽ đã xong game rồi đấy
    1 lời cuối cùng : mình sẽ cố gắng chống trả bọn khiếu nại và tống cổ bọn chúng ra khỏi đây để herogame dc bình yên làm việc
    chúng ta ko thể chống lại lũ trẻ trâu bởi bọn nó quá đông và vô cùng nguy hiểm

Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Bình chọn] Ver1.11 các bé G Jet sẽ chơi Job gì ?
    Bởi iMinHeo trong diễn đàn Jetaime
    Trả lời: 123
    Bài viết cuối: 16-11-2012, 19:00
  2. Ver1.11
    Bởi pipilatao trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 24-10-2012, 14:27
  3. Ý kiến cho những lời phàn nàn của gamer
    Bởi cupidonte trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 20-08-2012, 16:40