Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 41
    Đang ở
    Maple World
    la liếm, quăng gạch, chửi bới, gào thét... thì làm dc gì ? Ko ai mượn tụi nó chơi cả, có chơi có chịu, chịu ko được thì đừng có chơi, vẫn là câu đó trong nhiều topic mình đã nói : 1 chơi thì chịu đợi, 2 thì phắn rồi khi Game ổn định rồi đừng quay về ăn hôi

♥WE ARE♥ D a r k D r e a m s

♠WE ARE A FAMILY♠
    ---Shin is the best---

chuẩn đó, ko chơi đừg chửi, nếu ức chế thì off game cho r, vs kả nph mới mở pản chíh thức chưa dc nửa ngày thì đừng vội đòi hỏi ko lag.........

2` 2 tuần kể từ ngày dời cb mà vẫn còn tình trạng này lag, dis Q thì còn Eng , bao nhiêu đó thời gian mà NPh vẫn chưa đủ ak hay dời lại nửa tháng, 1 tháng nữa cho nó lành cm đê

Toàn bọn 2 mặt =="
    Mấy u ở trên chắc k có gì bực khi NPH k có gì bước tiến à, dời CB từ 30/6 đến 12/7
    Dời nữa là hết hè của ng` ta rồi
    Thử hỏi, những người ức chế, hay chính cả mấy u, có khi nào khi ức chế thì kiềm đc k chửi thề ko ?
    Ức chế ko phải là nghỉ game nhé, nếu nghỉ thì chắc 50% gamer hiện giờ sẽ nghỉ hết
    Nói phải biết suy nghĩ thực tế 1 tí, chứ k phải hở ra là " trẻ trâu này, trẻ trâu nọ "
    Báo cáo các sếp
    Tên : Karisse F2
    Job : Battle Mage F6
    Guild : Dragon F22

__________________________________________________ __________________________________________________

Gửi bạn Chocolates.
    Những điều bạn viết khá là hay,và việc bạn đứng để chống lại nhg ng` khiếu nại HRG,mình xin lỗi chứ bạn có đứng ra thì cũng chả để làm j` cả.Rất nhiều game có những ng` chơi mạnh miệng nói đứng ra dập hack,trừng trị hack,dupe đồ,anh hùng diệt Hack các kiểu,nhưng cũng chỉ dăm bữa 1 tuần là đâu lại vào đấy thôi bạn ạ,nên công sức của bạn coi bộ xe cát dã tràng rồi.
    Cái thứ 2 là phần mà bạn Quote lại và bảo là lời lẽ đám vào mặt BQT,mình xin lỗi nhưng mong bạn hay đọc lại thấy kĩ rồi hẵn quote nhé bạn.Ng` ta chân thành góp ý,mong muốn NPH có thể cố gắng hơn để hoàn thiện game,và ng` ta cũng có công việc của ng` ta.Bị sếp chửi chỉ vì ngồi cài MS,nên ng` ta mới tạm thời nghỉ và cũng đã nói sẽ trở lại khi NPH cũng như game ổn định hơn.Bạn đặt mình vào trg` hợp của ng` ta,bị sếp chửi vì lo game hơn làm ->hỏng việc cơ quan -> cắt lương,giảm thưởng->ko có tiền để sinh hoạt hàng ngày.Và nếu bạn đã là 1 ng` đi làm hẳn bạn sẽ hiểu chứ nhỉ ^^,còn nếu bạn vẫn chỉ là 1 thg` học sinh,sv ngồi mài đít trên ghế nhà trg`,hằng ngày đến lớp chỉ để ngủ và đập phá,tối về thì ngồi ôm máy vi tính như con mọt,hàng ngày vẫn ngửa tay xin tiền bố mẹ thì bạn ko nên nói ng` ta như vậy.Và những ng` mà bạn nên nói đến chính là những phần tử theo kiểu phong trào adua thấy ai nghỉ game là bu vào "nghỉ mẹ đi,bớt 1 thg` đỡ lag...etc",và những thành phần trẻ trâu này mới là thứ bạn nên dẹp bỏ nếu muốn đc nhận là anh hùng của HRG.
    Mong bạn hãy cố gắng trước khi quote 1 bài của ai đó,thì mong bạn hãy đọc kĩ,suy nghĩ trc' khi chê trách 1 ai đó
    Thân: _X_

Trích dẫn Gửi bởi pro9kz Xem bài viết
    Gửi bạn Chocolates.
    Những điều bạn viết khá là hay,và việc bạn đứng để chống lại nhg ng` khiếu nại HRG,mình xin lỗi chứ bạn có đứng ra thì cũng chả để làm j` cả.Rất nhiều game có những ng` chơi mạnh miệng nói đứng ra dập hack,trừng trị hack,dupe đồ,anh hùng diệt Hack các kiểu,nhưng cũng chỉ dăm bữa 1 tuần là đâu lại vào đấy thôi bạn ạ,nên công sức của bạn coi bộ xe cát dã tràng rồi.
    Cái thứ 2 là phần mà bạn Quote lại và bảo là lời lẽ đám vào mặt BQT,mình xin lỗi nhưng mong bạn hay đọc lại thấy kĩ rồi hẵn quote nhé bạn.Ng` ta chân thành góp ý,mong muốn NPH có thể cố gắng hơn để hoàn thiện game,và ng` ta cũng có công việc của ng` ta.Bị sếp chửi chỉ vì ngồi cài MS,nên ng` ta mới tạm thời nghỉ và cũng đã nói sẽ trở lại khi NPH cũng như game ổn định hơn.Bạn đặt mình vào trg` hợp của ng` ta,bị sếp chửi vì lo game hơn làm ->hỏng việc cơ quan -> cắt lương,giảm thưởng->ko có tiền để sinh hoạt hàng ngày.Và nếu bạn đã là 1 ng` đi làm hẳn bạn sẽ hiểu chứ nhỉ ^^,còn nếu bạn vẫn chỉ là 1 thg` học sinh,sv ngồi mài đít trên ghế nhà trg`,hằng ngày đến lớp chỉ để ngủ và đập phá,tối về thì ngồi ôm máy vi tính như con mọt,hàng ngày vẫn ngửa tay xin tiền bố mẹ thì bạn ko nên nói ng` ta như vậy.Và những ng` mà bạn nên nói đến chính là những phần tử theo kiểu phong trào adua thấy ai nghỉ game là bu vào "nghỉ mẹ đi,bớt 1 thg` đỡ lag...etc",và những thành phần trẻ trâu này mới là thứ bạn nên dẹp bỏ nếu muốn đc nhận là anh hùng của HRG.
    Mong bạn hãy cố gắng trước khi quote 1 bài của ai đó,thì mong bạn hãy đọc kĩ,suy nghĩ trc' khi chê trách 1 ai đó
    Thân: _X_
    QUá chuẩn toàn anh hùng rơm,,,,,,,,,,,,,,,

mình không thích những người nịnh nọt , có sai thì nói , ko có gì gọi là than !!!!
    Hãy THANKS khi đọc 1 bài viết và chứng tỏ mình là NGƯỜI LỊCH SỰ *@

Đang ở
    Thủ đô yêu dấu
    Trích dẫn Gửi bởi Karisse Xem bài viết
    Toàn bọn 2 mặt =="
    Mấy u ở trên chắc k có gì bực khi NPH k có gì bước tiến à, dời CB từ 30/6 đến 12/7
    Dời nữa là hết hè của ng` ta rồi
    Thử hỏi, những người ức chế, hay chính cả mấy u, có khi nào khi ức chế thì kiềm đc k chửi thề ko ?
    Ức chế ko phải là nghỉ game nhé, nếu nghỉ thì chắc 50% gamer hiện giờ sẽ nghỉ hết
    Nói phải biết suy nghĩ thực tế 1 tí, chứ k phải hở ra là " trẻ trâu này, trẻ trâu nọ "
    bạn này cả hè hóng game thôi à
    [Guild]-Facebook 4ever

thôi mấy bạn đừng ném gạch BQT như thế chứ game cũng mới trở lại thôi mà các bạn chờ được 2 năm rồi ko lẽ ko để các GM fix lỗi rồi chơi kũng được àk ! Đợi chờ là hạnh phúc .....
    Lần sửa cuối bởi prolatuj, ngày 12-07-2012 lúc 19:24.

Trích dẫn Gửi bởi prolatuj Xem bài viết
    thôi mấy bạn đừng ném gạch BQT như thế chứ game cũng mới trở lại thôi mà các bạn chờ được 2 năm rồi ko lẽ ko để các GM fix lỗi rồi chơi kũng được àk ! Đợi chờ là hạnh phúc .....
    chuẩn cmnr các bạn cứ bình tĩnh ko có j` là bức xúc ,cứ từ từ rồi sẽ có 1 game hoàn thiện cho các bạn chơi hay các bạn muốn chơi game lag, dis

Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Bình chọn] Ver1.11 các bé G Jet sẽ chơi Job gì ?
    Bởi iMinHeo trong diễn đàn Jetaime
    Trả lời: 123
    Bài viết cuối: 16-11-2012, 19:00
  2. Ver1.11
    Bởi pipilatao trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 24-10-2012, 14:27
  3. Ý kiến cho những lời phàn nàn của gamer
    Bởi cupidonte trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 20-08-2012, 16:40