Kết quả 1 đến 8 của 8

ai cho hỏi cái này với

có làm gì đâu mà lock acc trời, đứa nào rảnh háng báo tùm lum chi vậy không biết, ai biết sửa lại chỉ mình

Chỉ biết là R.I.P bạn thôi ^^, hình nhỏ quá k biết band mấy ngày hay vv
    NoWay everywhere !!!

Đang ở
    the windy city
    Theo như cái hình thì bạn spam ngoài FM nên bị ban
    Remember my name

vấn đề nó báo spamming outside FM mà cả ngày hôm qua ở FM có ra ngoài đâu mà cũng đâu có mua bán cái gì mà spam. vậy mà đứa nào nó báo xong hôm sau bị khoá

Không nhất thiết phải là rao bán ở bên ngoài mới bị ban. Ví dụ như bạn cứ "J>PQ" liên tục thì cũng bị ban luôn.
    Còn nếu bạn vẫn thắc mắc thì cứ lên forum, vào mục Appeal mà kiện cáo.
    //Bạn không bị ban vv đâu, đừng lo.

Trích dẫn Gửi bởi beyourmsvt Xem bài viết
    có làm gì đâu mà lock acc trời, đứa nào rảnh háng báo tùm lum chi vậy không biết, ai biết sửa lại chỉ mình

Bạn spam người ta khó chịu thì người ta báo thôi chứ có gì đâu mà rảnh với không, mà muốn tránh tốt nhất là vào cs mua cái bảng , muốn nòi gì thì viết bảng treo lên, khỏi mất công nhấp , GM extalia làm ăn khá ổn nên bạn khỏi sợ bị oan ^^
    Đã làm game thì phải am hiểu, còn nếu cái gì mù mờ thì đừng ra vẻ nguy hiểm xD

Trích dẫn Gửi bởi sheeta Xem bài viết
    Bạn spam người ta khó chịu thì người ta báo thôi chứ có gì đâu mà rảnh với không, mà muốn tránh tốt nhất là vào cs mua cái bảng , muốn nòi gì thì viết bảng treo lên, khỏi mất công nhấp , GM extalia làm ăn khá ổn nên bạn khỏi sợ bị oan ^^
    Vấn đề là khoảng 2 ngày ko có mua bán cái gì với lại ở trong fm chat buddy với Guild suốt lấy gì Spam.......chuyện là như thế ha

Trích dẫn Gửi bởi beyourmsvt Xem bài viết
    Vấn đề là khoảng 2 ngày ko có mua bán cái gì với lại ở trong fm chat buddy với Guild suốt lấy gì Spam.......chuyện là như thế ha
    Vấn đề là đâu nhất thiết đứa tố cáo bạn trong 2 ngày đấy, nó cáu bạn từ hôm khác chụp hình lại rồi hôm nay mới tố cáo chẳng hạn ?