Trang 8 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 678
Kết quả 71 đến 79 của 79
  1. hajzzzz ng việt nam mà bạn bỏ thời gian đi mắng trỉ trích mít ng ta thay vì bạn viết lời động viên có tốt hơn ko...Hero game còn wa mới kinh nghiệm còn non....các bạn phải thông cảm chứ mik tin rằng trong thời gian sẽ sớm nhất hrg sẽ ra bản hoàn chỉnh cho chúng ta tha hồ chém...hrg cố lên nhé

Đang ở
    HCM City
    Trích dẫn Gửi bởi windprince93 Xem bài viết
    Lý do đơn giản là do cả BQT và Gamer đều là con nít, chưa nghĩ thấu đáo nhiều vấn đề.

Các Mod cần phải mạnh tay hơn, phải có rule hẳn hòi, ai trong staff phải tự mà biết vực cái thân dậy để còn chăm chút cho cái forum này.

Còn đám trẻ loi nhoi kia cũng phải tự hiểu luật forum, các chú không phải bố, to còi chửi rủa cũng chả chết ai, nhiều người im im đừng tưởng người ta sợ, thật ra là người ta khinh hoặc là người ta chả cần phải đếm xỉa đến.

Làm sao thì làm, thể hiện mình là kẻ có học, có văn hóa một chút, đừng có để cho người ta đánh giá.

Biết lựa chọn, biết mua quần áo đẹp, vậy thì mở mồm ra đừng có nói bậy, ăn bậy bạ được, chớ mở mồm ra nói thì làm ơn uốn lưỡi cho kĩ vào.
    có rule ^^ <hum wa mới pék T_T>

nhưng rule h0k chặt chẽ >_< còn nhìu lỗ hỏng ...

@zGoogle: ở nhìu 4r <vtc, zing, 2T, tgtt v.v... mà mình pék> màu đỏ chỉ dùng cho BQT 4r khi mún nhắc nhở mem, nhấn mạnh 1 số điều quan trọng, mem dùng linh tinh >>> nhẹ thì mod sẽ edit lại dùm + nhắc nhở, nặng thì: 1 là warning <thẻ>, 2 là ra đảo <banned> ... nếu mod dùng linh tinh thì còn nặng hơn T_T ...
    Làm con gái phải ngang tàng ngạo nghễ

Sống trên đời phải mạnh mẽ, kiêu sa ♥♥♥

~~~ o0o ~~~

>>>[Sun]<<<

Ngây thơ - Đáng iu - Thuần khiết - Iu tiền + Soái ca

Nick in game: 52025251325

Sun đáng iu F12F12F12

Đang ở
    HCM City
    Trích dẫn Gửi bởi marenama Xem bài viết
    Chủ thớt nói rất đúng Mình vào chơi CB được cũng một lúc nhưng thấy rất nản, ban đầu thì bt, sau đó thì lag tung chảo Nhiều quest dịch nửa anh nửa việt, map cũng vậy Nhiều lúc mình ngó muốn đui con mắt mới thấy nơi để làm nhiệm vụ Làm nhiệm vụ, nhiệm vụ cho thuốc thì làm xong chả thấy thuốc đâu, báo hại mình phải gom tiền mua thuốc Q cho thuốc là để người ta gom tiền mua vũ khí cơ mà Còn vụ ghế nữa, cái ghế explorer, ừ thì eng là The Relaxer, nhưng có phải dịch là Kẻ thư giãn không ? Dịch là ghế thư giãn không được à ?
    Đó là toàn bộ cảm xúc của mình khi chơi CB
    aizz, bạn nói đúng ík mình rùi đó ^^ ... >_< bởi vậy ở 1 số topic mình mới nói là dịch wá sát nghĩa, thiếu kinh nghiệm trans =.='' ... mình là 1 editor/ reader đọc truyện trans, nên mình đòi hỏi rất cao về mấy cái này T_T .... nhưng mà trans thế này thì h0k hay ... nên cần có 1 số bạn làm công tác beta lại thì ok hơn

~~~ o0o ~~~

>>>[Sun]<<<

Sun đáng iu F12F12F12

Vs những mem chống đối thế thì đừng có khoan nhượng, phạt thẻ hay cho 1 vé khứ hồi là xong. Mod làm đúng thì cứ làm mem sai mà còn cãi cố thế, nói này nói kia thì thêm 1 thẻ. *mình là mình cứ thấy mem nào thế đủ 3 thẻ cho 1 vé khứ hổi * mem nào tốt tốt có công đóng góp thì nên xem xét, phạt nhẹ thôi.

Có làm mất đoàn kết là những mem nổi loạn ấy chứ k phải là do mod ban mà mất lòng nhau. Cần thiết thì ban thôi. *kẻ thuộc loại power ruler*

Mod là cầu nối trung gian giữa mem và các cấp lãnh đạo cấp cao nên k muốn gây mất đoàn kết là đương nhiên nhg muốn mem hòa hợp vs mod thì mod nên 8888 vài câu vs mem. Công ra công tư ra tư.

Còn về ''cãi cố'' thì nên khóa luôn acc lại, nặng thì del hết các bài + ban và chặn IP

Mấy cái comt chửi thế del luôn, nếu war thì vào comt nhắc nhở + phạt (xem tình hình ntn rồi phạt và nhắc nhở ai vs ai, tìm hiểu sao lại war, war từ đâu mà ra, mod k giải quyết nổi thì smod mới giải quyết, ngăn chặn) vàò m close topic lại tránh trường hợp đi quá xa.và war liên miên. topic war nào mọc lên del k cần nhắc thế là mem cũng đủ để làm cái gì cũng nên ngó trc' ngó sau rồi ấy chứ

À. nhân tiện nói luôn. làm gì thì làm để mem nó nể nó sợ, chứ chỉ nhắc k thôi thì k đủ đâu. Mà mod còn comt đúp ấy thế thì làm sao mà làm gương cho mem đc ? với cái cương vị là mod thì đừng có văng tục chửi thề, làm thế mem theo rồi đến lúc đó admin hay smod warn thì lại bảo học theo mod.

Đang ở
    Neverland
    . .
    Lần sửa cuối bởi BossZun, ngày 11-08-2012 lúc 21:13.
    )))))))))))))))

đúng..........1 phiếu cho bác chủ 2pic....mình nói thật, từ hôm qua đến giờ mình muốn lập 1 topic để nói về vấn đề này lắm rồi (ức chế quá), nhưng nghĩ lại, mình lập ra thì lợi cho ai??giải tỏa ức chế nhưng lại ảnh hưởng gián tiếp đến các mod và ad đang cố gắng fix lỗi game thì mình nghĩ không cần thiêt, mà nhiều khi lập thêm thì cũng chỉ gây thêm loạn mà thôi...hôm nay vô tình vào đc topic này thì mình nghĩ rằng, lập 1 topic hẳn như thế này không hoàn toàn là điều không tốt....cảm ơn chủ topic đã đưa lời mình muốn nói đến toàn thể mapler cũng như các mod...
    Ai mà không bực mình, ai mà không ức chế...thử hỏi nếu bạn là NPH game thì sau khi nghe các game thủ nói như thế, họ có thấy buồn không khi sản phẩm mình tạo ra không đáp ứng nhu cầu của người chơi??các bạn cũng có biết là các mod hay ad cũng đều rất mệt mỏi và bỏ ra những giây phút của bản thân để fix lỗi game và mong sao cho nó thật hoàn thiện...Và tất nhiên, các mapler đều rất nóng lòng được chơi maple, mình cũng thế, nhưng không phải vì lợi ích cá nhân mà không nghĩ đến công sức của biết bao con người cố hoàn thiện game....các bạn đáng lẽ phải là những người ủng hộ hay là có những lời để "cổ vũ" cho các ad hoặc là tối thiểu nhất là nên có những lời nói đàng hoàng.....nhìn đi nhìn lại, nếu là người mới bước vào 4rum mà vô tình bước là topic của những bạn như thế, thì hỏi họ có còn muốn chơi game khi có những người như thế hay không??Thông qua đó, mình thấy ad hay mod nên xử lý chặt chẽ hơn về các topic như thế cũng như topic này đã nêu rõ...
    P/s: đáng lẽ là từ lúc CB thì mình đã quyết định là không vào 4rum trong 1 thời gian vì lý do khi bước vào đây, thứ 1 là rất bực mình khi nghe những lời nói tục...thật sự là rất ức chế..thứ 2: đã ức chế lỗi game mà còn nghe các bạn nói thì mình đã có lúc muốn bỏ game..và tất nhiên điều đó mình không muốn....thứ 3: vào đây thì mình cũng ức chế lên và muốn lập topic (lập topic vì lý do gì thì xem lại ở trên)....Và các bạn khi đọc mấy dòng chữ này mà nghĩ mình là người dạy đời hay sao sao đó....thì mình đính chính lại rằng, mình cũng rất ức chế về lỗi game như mọi người..thế thôi...
    Ngước mặt lên trời.....
    Hận đời vô đối........
    Úp mặt xuống gối..............
    Vô đối thật sao??.........
    ........=>Gon(đẹp nổi trội)<=.....

Đang ở
    HCM City
    Trích dẫn Gửi bởi zunzun Xem bài viết
    Mod nào cmt đúp và văng tục chửi thề vậy bạn?
    bạn ấy chỉ nói nh~việc mà mod nên làm thui ^^

còn việc cmt đúp thì có á T.T

@ ôi mình cũng cmt đúp T_T

~~~ o0o ~~~

>>>[Sun]<<<

Sun đáng iu F12F12F12

Bạn viết một bài nói về ứng sử của các bạn gamer và các mod bản thân bạn từng là mod thì chắc bạn cũng hiểu muốn được người khác lắng nghe chia sẻ thì bạn phải tôn trọng người đọc đã, bạn nên sửa những từ đúng với vốn gốc tiếng Việt, ví dụ các từ: pék, pải..... Mình chỉ đóng góp chút ý kiến để bạn hoàn thiện hơn bài viết của mình thôi nếu bạn thấy khó chịu thì coi như mình chưa đăng gì hết nhé.
    Lần sửa cuối bởi mankghnames, ngày 13-07-2012 lúc 14:30.

Đang ở
    HCM City
    Trích dẫn Gửi bởi mankghnames Xem bài viết
    Bạn viết một bài nói về ứng sử của các bạn gamer và các mod bản thân bạn từng là mod thì chắc bạn cũng hiểu muốn được người khác lắng nghe chia sẻ thì bạn phải tôn trọng người đọc đã, bạn nên sửa những từ đúng với vốn gốc tiếng Việt, ví dụ các từ: pék, pải..... Mình chỉ đóng góp chút ý kiến để bạn hoàn thiện hơn bài viết của mình thôi nếu bạn thấy khó chịu thì coi như mình chưa đăng gì hết nhé.
    chẹp chẹp, mình là mình khinh bỉ ai chữi ng` ta cho đã vào rùi làm 1 câu cúi na ná như bạn đấy =.='' ..

nhìu ng` còn teen hơn thì chả ai bắt bẻ >_< ... viết bài đụng chạm 1 tý là vậy đấy >_<

edit cho vừa lòng bạn ...

@ mod cũng chỉ khi viết j đó quan trọng như warning, bài thông báo, hướng dẫn v.v... mới viết đúng thôi =.='' còn bthg` cũng như mem thôi ...
    Lần sửa cuối bởi sunangel, ngày 13-07-2012 lúc 14:50.

~~~ o0o ~~~

>>>[Sun]<<<

Sun đáng iu F12F12F12

Trang 8 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 678

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 13-01-2013, 20:58
  2. tin vui và tin buồn gửi tới các gamer