Kết quả 1 đến 7 của 7

Khi nào xong rồi thì mới close topic nhé

Cứ tl , chưa biết bên mình thế nào mà cứ lưu topic là sao ? Rep trên đây còn chưa xong nói gì gỡi mail , 1 ngày bạn tl đc mấy cái mail ?
    Bạn bảo bạn log acc mình vào thấy vật fẩm , nếu đúng như vậy fiền bạn chụp hình lại nhé , làm cái gì cũng fải có hình cụ thể chứ đừng có nói miệng vậy ai mà nói chẳng đc . Mình nói ko có mình có chụp hình lại bạn xem . Còn bạn nói có ? có gì làm dẫn chứng ? Nếu ai hack của mình lần nữa thì còn gold còn mấy món đó sao ko lấy luôn cho nó đẹp ? Mình sợ bạn nói Id " lovekhuong " nên mình lúc nào cũng nói rõ ràng là Id " verylove " . Tại sao lại log acc này để post bài thì xem lại cái 4rum đi , bao nhiêu ng` đăng nhập thì cứ báo sai tk hay mk . Nếu bạn nói có thì cứ thử chụp cái hình khi log acc mình để mình xem cái nào ? Cần thì check luôn lịch sử coi có send avata qua ai ko nhé ? Cứ nói cho có thì đừng có mà Rep rồi close topic ng` khác

Re: Khi nào xong rồi thì mới close topic nhé

ah nếu đúng là có như bạn nói thì bạn log acc verylove , mình log acc lovekhuong này vô bạn cho mình xem nhé chứ đứng có mà " chém gió " . Mình cũng chẳng fải còn nhõ đâu mà bạn nói cho qua

Đang ở
    HG

Thứ nhất, đây là lỗi của bạn, bạn không nên đổ lỗi cho GunVN! Bạn gặp NPH khác thì bạn cứ an tâm là không có chuyện họ xử lý cho bạn đâu.

Thứ hai, cả 2 admin đều vào xử lý cho bạn, bạn còn đòi hỏi ji` nữa?

Mình sẽ đưa ảnh lên và ban nick bạn 1 tuần!

ko có mà cứ bão ng` ta drop quài là sao ? việc gì mình fải drop ? còn lý do ban nick 1 tuần là gì ?

hình như bạn đag log acc mình đúng ko ? nếu đúng thì bạn cứ xem kỹ nhé , mình cũng post rõ ràng là ko có rồi và ko việc gì mình fải drop cả nên đừng có bão mình drop nhé
    Và mình nói ỡ đây là cách chăm sóc khách hàng chứ ko fải lỗi game mà mất avata mình nhé , bạn nên hiểu rõ 2 vấn đề nó khác nhau

Đang ở
    HG

Đây là ảnh. Mình không muốn nói nặng làm gì, bạn vui lòng đổi pass và giữ pass cẩn thận! Bạn xem lúc đầu vì sao bạn mất đồ? Chính bạn đã nói rõ ràng là bạn lỡ drop!!

bây h` cụ thể là mình xác nhận nhé Bao ? hình như bạn log acc mình , mình cũng tranh log acc vs bạn vì đag chơi . Chắc h` bạn mới làm lại cho mình nên đã có avata shiva nhé

mình cũng nói là hỗm h` thật tình ko có , bây h` có thì mình xác nhận . Nói thật cũng fiền các bạn nhưng đã là " chăm sóc khách hàng " hay " hỗ trợ khách hàng " thì " khách hàng là thượng đế " nhé .
    Dù gì cũng 1 lần nữa thank các bạn nhiều nhé

Các Chủ đề tương tự

1. Về Close Beta lần 2
    Bởi langtuhkc trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 11-08-2012, 19:47
  2. Close Beta chừng nào vậy
    Bởi nhokjen trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 21-06-2012, 12:29
  3. Close beta. . đếm ngược 10 ngày nữa =]]
    Bởi ng0zketoz trong diễn đàn Thảo Luận