Đầu tiên mình mún giải thích cái Tiêu đề mình ghi loằng ngoằng như thế mà ko ghi rõ là guid Đắc đờ rym j` đó là do mình ko thèm PR guild cho các bạn ấy ở top topic.

- Đầu tiên mình xin nói về bạn râu trâu (roychou):
+ Như chúng ta thấy bạn ấy nick tím, đứng trong top poster, thật ra thoạt đầu mình rất nể mấy người trên top như vậy, có lẽ là cống hiến khá nhìu. Nhưng sau khi tìm hỉu là đa số các bài toàn viết là war và cách nói chiện + hành xử thỳ chỉ đáng để chửi chứ chả nể hay tôn trọng j`. (Sẽ dẫn chứng ở dưới sau )
+ Bạn ấy vừa lập 1 topic : http://diendan.maplevn.com/showthrea...arkDreams-lien Các bạn khoan hãy vào đã nhé, cứ đọc hết topic này cuả mình rồi xem. Bạn ấy post bài gọi mình và 1 vài bạn khác là " trẻ trâu"
Liên tục có những trẻ trâu vào Comment ko 1 chút suy nghĩ , Guild DDs , Box của DDs , LUẬT của DDs .
Chúng nó ko biết điều còn gây xao loãng , phá Guild DDs
Và rồi 1 loạt comment (đa số là ng` trong guild) chửi và bạn ấy cũng đốc đốc thêm vào, lát các bạn cứ vào link ở trên xem rồi bit nhé. ... 1 lần tạo topic như vậy chắc cũng dc nhìu ng` trong guild thanks nên thích lắm
+ lúc sáng 4rum lag, ko đọc kỹ luật chơi mà hình như chỉ ko chơi post hình gái. Vào comment bài thế là dc nhận cái reply này :
Biến ngay
Không nói thêm gì nữa , nếu chơi thì đúng luật , không thì thôi , chỉ tố tốn data của forum cho post nhảm
Đang bực chơi ko dc game, vô đây rep thỳ bị chửi sảng nên mới sổ ra 1 tràn nhưng rồi cũng dc đáp trả lại rồi, sao ko thấy bạn ấy ko trích dẫn luôn
Thực sự trong guild có những bạn cư xử đúng mực và đáng tôn trọng như AnnyHeo, ... còn như râu trâu (roychou) thỳ .... mình khinh

À wên nữa, có bạn còn tự PR guild mình = cách để chữ ký dòng chữ sau :
Tự hào là member hung hãn nhất guild
Hèn j` vào chưa bit j` đã bị cắn rồi