Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 45
    Đang ở
    Dance with Balrog
    Some men just want to watch the world burn

AnnyHeo Guest
    Heo cũng ko biết nói sao về zụ này nữa....haiz...

...@Syaoran : ....Roy thực sự đã quá nóng tính...tôi thay mặt bạn ấy xin lỗi bạn....nhưng vấn đề ở đây là bạn có bức xúc....tại sao ko ghi thẳng vào box G chúng tôi mà phải làm rùm beng lên ở đây ?....bạn cho là mình lớn ? nhưng bạn không biết cách tôn trọng người khác ? đến cái tên G bạn cũng không thể viết một cách đàng hoàng thì bạn đòi ở đâu ra sự tôn trọng từ G chúng tôi ? và G chúng tôi sẽ không thể nổi tiếng chỉ nhờ vào 1 sự PR của bạn......tôi nói cái này không phải bênh mems G hay gì cả...nhưng mong bạn suy nghĩ về những cái bạn viết ở trên...thực sự khiến ngta khâm phục chưa ?...tôi mong bạn bình tĩnh xem lại trước khi làm một bài như vậy.....chỉ khiến việc thêm tồi tệ thôi....và G tôi cũng không muốn gây sự với bạn...chỉ muốn mọi người vui vẻ lại với nhau thôi.......nếu đc cùng xin lỗi với nhau 1 tiếng...rồi vui vẻ lại...và G DarkDreams chúng tôi ko đụng chạm hay xúc phạm bạn nữa..và bạn ko chiến với mems G chúng tôi nữa..
    F3F3.....Jr.DarkDreams.....F3F3

....Vì Mems Vì Shin Vì G Phục Vụ....

....Yh: [email protected]....

Đang ở
    Cab City
    Trích dẫn Gửi bởi saltwaterroom Xem bài viết
    Đọc xong thấy như kiểu "Anh ơi, tin em đi, thằng kia ăn hiếp em, em chưa làm gì nó cả, tin em đi anh hai"

, ruột thịt tình cảm vê ka lờ
    Bạn mún tôi gọi sao ? viết thử ra xem nào ? Zen vừa đọc bài nó , chưa xem tui giải thích , lỗ hiểu nhằm thì sao ? F6
    - Just A Roy -

Đang ở
    Cab City
    À này chủ TOpic , ko ai rảnh đi kím chuyện chú đâu
    Vì cái màu tím nick name mà xoắn tui thế à , chỉ là Box Ảnh thôi , đâu phải cả 4rum ?
    CÒn đây là nói về bạn qua Box G chúng tui , comment bừa bãi , lịch sự , đoàng hoàng à , bạn ko có máy cái đó đâu , giả nại góm wa
    - Just A Roy -

thôi, trong cái chuyện này một phần cũng là lỗi của G mình, đừng gây gỗ với nhau nữa
    Jr.DarkDreams. We are DarkDreams. We are Family
    Shin IS THE BEST

Trích dẫn Gửi bởi saltwaterroom Xem bài viết
    toàn người trong sáng thánh thiện .
    Các bạn rất 1:24

Đang ở
    TPHCM
    Lúc đầu mình chỉ nói 1 cá nhân ở topic chơi trò chơi, xong bạn joy j` đó lại lôi cả guild vào. (Các bạn có thể kiểm chứng)
    Rồi lại lập topic rồi quote 1 phía cho cả bọn vào rủa nên mình mới lập topic này . Mình cũng có nói guild bạn có 1 số thành viên mà mình tôn trọng .
    Chấm dứt ở đây nhé, mình cũng ko mún gây gỗ với guild bạn. Mình đã im từ bên topic trò chơi mà bạn kia lại lôi mình wa 1 topic khác, làm chủ đề cho các bạn trong guild mỉa mai nên mới lên tiếng lại thôi.
    Ví dụ như lần sau có xích mích thỳ mong joychoy xử lý 1 cách cá nhân hơn, đừng lôi guild vào, vì từ đầu mình ko hề nói j` guild bạn nhé, tự bạn đưa vào
    Tks
    Có 3 điều đã qua mà ko bao giờ ta nuối tiếc :

• Tình yêu đã xa
    • Tình bạn ko đáng
    • Và ... ngày hôm qua

Trích dẫn Gửi bởi syaoran Xem bài viết
    Lúc đầu mình chỉ nói 1 cá nhân ở topic chơi trò chơi, xong bạn joy j` đó lại lôi cả guild vào. (Các bạn có thể kiểm chứng)
    Rồi lại lập topic rồi quote 1 phía cho cả bọn vào rủa nên mình mới lập topic này . Mình cũng có nói guild bạn có 1 số thành viên mà mình tôn trọng .
    Chấm dứt ở đây nhé, mình cũng ko mún gây gỗ với guild bạn. Mình đã im từ bên topic trò chơi mà bạn kia lại lôi mình wa 1 topic khác, làm chủ đề cho các bạn trong guild mỉa mai nên mới lên tiếng lại thôi.
    Ví dụ như lần sau có xích mích thỳ mong joychoy xử lý 1 cách cá nhân hơn, đừng lôi guild vào, vì từ đầu mình ko hề nói j` guild bạn nhé, tự bạn đưa vào
    Tks
    ...G chúng tôi đòi hỏi 1 lời xin lỗi từ bạn khi đã gọi tên G chúng tôi một cách không đàng hoàng....thể hiện mình là người có văn hóa và văn minh đi....
    F3F3.....Jr.DarkDreams.....F3F3

....Vì Mems Vì Shin Vì G Phục Vụ....

....Yh: [email protected]....

Đang ở
    nhà tui chứ đâu
    Trích dẫn Gửi bởi syaoran Xem bài viết
    Tks
    "Đắc đờ rym" bạn nợ G tớ một lời xin lỗi ấy :X vả lại dù có xích mích jì thì cũng kô nên gọi tên người ta ( râu châu jì ấy) như thế F7 và nếu đã có ý định làm hòa thì kô nên để cái tí tồ mang tính khích ngầm như thế...tớ bít cậu là một ngừi lịch sự mà :X...Có lẽ mọi người nôn nóng mún bảo vệ G nên đã lớn tiếng hay có nhữg lời lẽ kô hay dành cho cậu ...Anyway miyane F4
    Lần sửa cuối bởi kenshin14785, ngày 12-07-2012 lúc 22:57.
    ღღJя•∂αરк∂ર૯αм F14
    ღSoHee•It's me¤! F2
    Hee là ai- Hee là cô bé bút chì crayon Hee-Chan
    The cycle repeated
    as explosions broke in the sky
    all that I needed
    was the one thing I couldn't find
    .

Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. guild Đồng minh của DDS - Guild Dragon come back
    Bởi RimBoo trong diễn đàn DarkDreams