Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 15 của 15
    minh dow ve loi tung toe cha biet vi sao ))))

Ủa bạn cho mình hỏi là chơi Extalia có cần phải tải GMS trước ko, hay là chỉ cần tải Exta là chơi đc rùi?

Trích dẫn Gửi bởi o0ThanaTos0o Xem bài viết
    Ủa bạn cho mình hỏi là chơi Extalia có cần phải tải GMS trước ko, hay là chỉ cần tải Exta là chơi đc rùi?
    Global MapleStory Setup

Part 1 Part 2 Part 3 Part 4

Download all rồi bỏ 4 file vào cùng 1 thư mục . tải xong chạy file MSSetupv153.exe.

tải xong rùi tải file này :Extalia Game Client

Xong hết rùi giải nén cái Extalia Game Client vào thư mục maple story .

Before you run Extalia.exe you first have to extract all files inside the archive to your MapleStory installation directory which you can do using 7-Zip or a similar software.

rùi chạy file Extalia.exe là xong
    Chúc thành công . à mà quên tải = IDM nha tải bằng Crom hay Google Chrome là hok dc đâu à .

Và Đây là 1 số hình nè :

ohh thanks bạn! vậy nếu như mình down cái link của bạn ở trên (5,7Gb) thì chỉ cần nhấn vào extalia.exe là choi dc roi dung ko?? ko cần phai lam j nua dung ko???

Trích dẫn Gửi bởi o0ThanaTos0o Xem bài viết
    ohh thanks bạn! vậy nếu như mình down cái link của bạn ở trên (5,7Gb) thì chỉ cần nhấn vào extalia.exe là choi dc roi dung ko?? ko cần phai lam j nua dung ko???

Đúng rồi . nhưng mà mình nghe mấy bạn kia nói là có cái file nào đó giải nén ra không được nên mình mới hướng dẫn tải trực típ từ web luôn cho tiên khỏi có lỗi .
    còn bạn muốn tải 1 link duy nhất thì cũng được nhưng mình nói trước là khá lâu .
    Tải từng file thì có hy vong Dung lượng tải sẽ sang sẽ thêm . nhanh chút ít .
    Nếu có khi đang tải mà mất điện hay gì gì đó . ( 1 cái lỗi kĩ thuật nào đó thì cũng còm lại 1 vài file mà bạn đã tải )
    Ít nhất thì cũng hok mất công mà tải lại từ đầu
    Chút thành công . Tải = IDM nhá .

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12