Trang 2 của 73 Đầu tiênĐầu tiên 12341252 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 725
    Đang ở
    HG
    Trích dẫn Gửi bởi PhiTieuMuoi Xem bài viết
    Phi lỡ update rồi nhảy lên v139 rồi h đag nhảy đợt cuối lên v149 có sao ko lop
    Up được ngay từ bây giờ nhé em, em cứ tiếp tục update là ok.

Vì update từ 138 -> 149 (khá xa) nên công đoạn update sẽ có 3 lân, các bạn chú ý nhé.

Các bạn thử chạy lại Launcher nếu ko update nhé.

Thân.

Đang ở
    Hà Nội
    Trích dẫn Gửi bởi PhiTieuMuoi Xem bài viết
    Phi lỡ update rồi nhảy lên v139 rồi h đag nhảy đợt cuối lên v149 có sao ko lop
    Cứ tiếp tục up nhé .
    Nếu một người con trai ngừng bắn Đột kích chỉ để trả lời tin nhắn của bạn...
    thì hãy nhanh cưới người đó...
    trước khi anh ta biết chơi MapleStory

cho mình hỏi là mình đã có sắn phiên bản ems , mình có tải laucher149 của maple vn rồi , và đã up thành công lên 49 , không biết là liệu có chơi dc hay không

Đang ở
    HG
    Trích dẫn Gửi bởi suyeubee Xem bài viết
    cho mình hỏi là mình đã có sắn phiên bản ems , mình có tải laucher149 của maple vn rồi , và đã up thành công lên 49 , không biết là liệu có chơi dc hay không
    Nếu phiên bản ems bạn nói là 149, thì ko vấn đề nhé bạn. Nhưng theo mình biết thì ems đang 153 thì phải.

cho em hỏi , em úp nảy h rùi mà cái phần úp cúi cùng lâu quá trởi có phải úp cái đó là xong luôn ko anh , là em có thể vao chơi được chưa anh ???

Đang ở
    hà nội
    Trích dẫn Gửi bởi lililulu12345 Xem bài viết
    cho em hỏi , em úp nảy h rùi mà cái phần úp cúi cùng lâu quá trởi có phải úp cái đó là xong luôn ko anh , là em có thể vao chơi được chưa anh ???
    qua 10h sáng mai mới vào đc bạn nhé mn đang gấp rút chuẩn bị rồi chờ đi nhé
    Anh ước mình sẽ k phải xa nhau nữa . những tháng ngày k e a chỉ biết cố gượng cười . chợt hiểu rằng lâu nay anh chẳng nhận thấy niềm hạnh phúc lớn nhất trong tim a là e từ lâu rồi

vậy , đợt này có fix toàn bộ skill với mấy lỗi chẳng hạn như codex , rùi font quét này nọ hok anh ????

Đang ở
    hà nội
    Trích dẫn Gửi bởi lililulu12345 Xem bài viết
    vậy , đợt này có fix toàn bộ skill với mấy lỗi chẳng hạn như codex , rùi font quét này nọ hok anh ????
    tự tìm hiểu đi bạn nói trc' mất vui maple v149 revamp red rất hay nhưng tự tìm hiểu mới ý nghĩa
    Anh ước mình sẽ k phải xa nhau nữa . những tháng ngày k e a chỉ biết cố gượng cười . chợt hiểu rằng lâu nay anh chẳng nhận thấy niềm hạnh phúc lớn nhất trong tim a là e từ lâu rồi

[IMG]file:///C:/Documents%20and%20Settings/Admin/My%20Documents/My%20Pictures/untitled.jpg[/IMG]
    CHo e hỏi như này là như nào ạ ???
    Swifter BonnyBee

mình có bản 149 từ lần cập nhật trc, thấy nó hiện cập nhật 4.9 thành công , chắc là đc rồi

Trang 2 của 73 Đầu tiênĐầu tiên 12341252 ... CuốiCuối