Trang 41 của 73 Đầu tiênĐầu tiên ... 31394041424351 ... CuốiCuối
Kết quả 401 đến 410 của 725
    Đang ở
    hà nội
    Trích dẫn Gửi bởi duydwolf Xem bài viết
    bên thông báo lỗi 0 rơi vật phẩm nv 0 còn post đc nữa nên đành sang đây nhờ ad trợ giúp:
    Tên bản đồ (map): Blue Mushroom Forest, Blue Mushmom Forest
    Tên vật phẩm không rớt: Blue Mushroom Spore, Blue Mushmom Spore
    Tên quái vật: Blue Mushroom, Crying Blue Mushroom, Blue Mushmom
    Tên nhiệm vụ (bắt buộc phải có): Chief's Family; Living Forest
    Level nhiệm vụ (bắt buộc phải có): 17; 23
    Tên nhân vật của mình (bắt buộc phải có): DuyDDWolf
    nhầm box bạn ơi post vào box nv chứ
    Anh ước mình sẽ k phải xa nhau nữa . những tháng ngày k e a chỉ biết cố gượng cười . chợt hiểu rằng lâu nay anh chẳng nhận thấy niềm hạnh phúc lớn nhất trong tim a là e từ lâu rồi

Ai chơi magician cho e hỏi với. E chơi lại từ đầu, h đang level 17. Chỗ skill e đã tăng 4 cho quả cầu sấm sét mà sao skill nóng vuốt phép thuật k thấy xuất hiện? Hay phải làm gì mới có skill ấy? Hay là v149 không có skill đó?

ko có nha bạn )))

Không có skill ý nữa à . Đành build quả cầu vậy . Mà tsao lại không có nữa nhỉ ? Nhân vật cũ tạo từ ver 148 thì có không ?

skill đó ver này ko tồn tại. Quả cầu revamp lại r train tốt nha bạn

B hướng dẫn mình chút chút hoặc có bài nào chỉ cách build không? Cảm ơn b nha

max hết skill nha bạn. 1 điểm cầu năng lượng, max tele pháp thuật hộ thể magic shield rồi max cầu nha

bình thường chị em tải game để em chơi nhưng hình như chĩ ko mún chơi game này nên ko tải nữa. Em phải tự tải. Nhưng gần đến bước cuối thì nó ghi là an error occurred during installation. Please try again. Thử nhiều lần nhưng nó vẫn thế =_=

GẤP !! sau khi tải xong, bấm vào MSsetupv149 để cài đặt, xong nó bảo "An error occurred during installation. Please try again" . Bấm Ok nó hiện thông báo thế này :

Đang ở
    HG
    Trích dẫn Gửi bởi lapquoc192001 Xem bài viết
    GẤP !! sau khi tải xong, bấm vào MSsetupv149 để cài đặt, xong nó bảo "An error occurred during installation. Please try again" . Bấm Ok nó hiện thông báo thế này :
    Tên file z01 bị sai bạn kìa đổi tên file và bỏ "_2" đi rồi tiến hành cài lại nhé.

Trang 41 của 73 Đầu tiênĐầu tiên ... 31394041424351 ... CuốiCuối