Trang 72 của 73 Đầu tiênĐầu tiên ... 226270717273 CuốiCuối
Kết quả 711 đến 720 của 725
    ai giúp mình với
    khi tải game về làm theo đúng rồi vào launcher để khởi động thì nó báo lỗi
    we are unable connect to the login server due to a server check, a firewall block or other network issues
    please check the maplevn homepage for ongoing server checks as well as your firewall settings.
    Mình không biết làm sao mong các bác chỉ mình với

Trích dẫn Gửi bởi ninhabi Xem bài viết
    ai giúp mình với
    khi tải game về làm theo đúng rồi vào launcher để khởi động thì nó báo lỗi
    we are unable connect to the login server due to a server check, a firewall block or other network issues
    please check the maplevn homepage for ongoing server checks as well as your firewall settings.
    Mình không biết làm sao mong các bác chỉ mình với
    cái lỗi đó hay xảy ra lắm 8 bác cứ dô lại lần nữa đi, cỡ 2, 3 lần là được c9 còn nếu ko được thì thường là do máy chủ bảo trì hoặc số ít là lỗi khi tải về ko đầy đủ, firewall nó block, chưa cài C++ hoặc C++ đã lỗi thời
    Hận đời vì chỉ để mình tôi chống cả thế giới 8

3. Sao mình cài game rồi vào = launcher nó chỉ hiện ra màn hình loading với con nấm nhảy nhảy mãi mà ko vào đc game

Máy mình win 8 nhưng sử dụng desktop win 7 để chơi, khi tải xong xuôi rồi ấn vào launcher của game thì nó hiện ra như sau thì phải làm sao?

Trích dẫn Gửi bởi ichiagare Xem bài viết
    Máy mình win 8 nhưng sử dụng desktop win 7 để chơi, khi tải xong xuôi rồi ấn vào launcher của game thì nó hiện ra như sau thì phải làm sao?

hỏi liên quan tí. Bạn chạy cái launcher bên dưới màn hình à?
    Bỏ nghe chưa!:troll13:

Ừ đúng rồi cậu, cái Launcher mà có [LinksVip] ở tên đấy.
    * あんたにもう一度会いたい。だから� �また会いましょう~ *

Lỗi win 10

Mình đang dùng win 10, chạy game bình thường cả, nhập pass 2 nghe được cả nhạc game nhưng lại gặp màn hình đen rồi dis ra và gặp lỗi "A problem caused the program to stop working correctly. Window wiil close the program and notify you if a solution is available". Mình thử nhiều cách rồi vẫn không được, mong được giúp đỡ.
    Id: 888 223 383.
    Pass: 7885.
    Thân.

Trích dẫn Gửi bởi ichiagare Xem bài viết
    Ừ đúng rồi cậu, cái Launcher mà có [LinksVip] ở tên đấy.
    hình như cái laucher tải về nó để chữ launcher chứ đâu có để chữ maplestory.

---------- Post added at 03:54 AM ---------- Previous post was at 03:51 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi trummoibiet Xem bài viết
    Mình đang dùng win 10, chạy game bình thường cả, nhập pass 2 nghe được cả nhạc game nhưng lại gặp màn hình đen rồi dis ra và gặp lỗi "A problem caused the program to stop working correctly. Window wiil close the program and notify you if a solution is available". Mình thử nhiều cách rồi vẫn không được, mong được giúp đỡ.
    Id: 888 223 383.
    Pass: 7885.
    Thân.
    nói đơn giản nhất là win10 không chơi được. hạ win xuống nếu muốn chơi
    Bỏ nghe chưa!:troll13:

Da heck xxD. Để thử xem nào, oãi hết cả win.

(\_/)
    (o_o) cuối cùng cũng chơi dc rồi
    (/-\)