Trang 6 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 456
Kết quả 51 đến 60 của 60
    Cho mình hỏi bao giờ maplevn mình mới có cái Evolution System? Mình thấy bên GMS có cái đấy từ 100x trở lên train nhanh lắm^^

Đang ở
    HCM city
    Trích dẫn Gửi bởi linhbald Xem bài viết
    Cho mình hỏi bao giờ maplevn mình mới có cái Evolution System? Mình thấy bên GMS có cái đấy từ 100x trở lên train nhanh lắm^^
    chưa thấy đề cập đến. GMS và VMS khác nhau lắm nhé bạn. tưởng 11x-14x thì LudiPQ là nhanh rồi

3. ad cho e hỏi ngu xíu ạh: chức năng này chưa đc thông báo nhưng e vô tình vướng phải nó nên mất một số meso kha khá & phải học lại hết books skill...liệu có đc xin roll-back lại đc k ạh cảm ơn ad

---------- Post added at 03:00 PM ---------- Previous post was at 02:57 PM ----------

[QUOTE=muadonglanh;925224]ad cho e hỏi ngu xíu ạh: chức năng này chưa đc thông báo nhưng e vô tình vướng phải nó nên mất một số meso kha khá & phải học lại hết books skill...liệu có đc xin roll-back lại đc k ạh cảm ơn ad
    http://diendan.maplevn.com/showthrea...-tai-F55555555
    Đàn bà thực chất rất đáng sợ, nhưng thằng đàn bà còn đáng sợ hơn nhiều....

Đang ở
    HCM city
    [QUOTE=muadonglanh;925224]ad cho e hỏi ngu xíu ạh: chức năng này chưa đc thông báo nhưng e vô tình vướng phải nó nên mất một số meso kha khá & phải học lại hết books skill...liệu có đc xin roll-back lại đc k ạh cảm ơn ad

---------- Post added at 03:00 PM ---------- Previous post was at 02:57 PM ----------

Trích dẫn Gửi bởi muadonglanh Xem bài viết
    ad cho e hỏi ngu xíu ạh: chức năng này chưa đc thông báo nhưng e vô tình vướng phải nó nên mất một số meso kha khá & phải học lại hết books skill...liệu có đc xin roll-back lại đc k ạh cảm ơn ad
    http://diendan.maplevn.com/showthrea...-tai-F55555555
    Nhớ có thông báo và trước khi change job còn hiện bảng chọn job nữa mà bạn?

5. [QUOTE=AriesMoon;925229]
    ad cho e hỏi ngu xíu ạh: chức năng này chưa đc thông báo nhưng e vô tình vướng phải nó nên mất một số meso kha khá & phải học lại hết books skill...liệu có đc xin roll-back lại đc k ạh cảm ơn ad

Nhớ có thông báo và trước khi change job còn hiện bảng chọn job nữa mà bạn?
    nhưng mình đọc lại ở topic này k thấy chức năng có thể đổi sang nhánh thief khác b ơi

[QUOTE=muadonglanh;925232]
    Trích dẫn Gửi bởi AriesMoon Xem bài viết

nhưng mình đọc lại ở topic này k thấy chức năng có thể đổi sang nhánh thief khác b ơi
    Có dòng ghi là Hệ thống Open Job Advancement mà

Đang ở
    HCM city
    [QUOTE=muadonglanh;925232]
    Trích dẫn Gửi bởi AriesMoon Xem bài viết

có cái link tham khảo này còn gì? http://maplestory.nexon.net/news/upd...-part-2?page=2 phần của explorer đấy bạn

8. [QUOTE=AriesMoon;925237]

có cái link tham khảo này còn gì? http://maplestory.nexon.net/news/upd...-part-2?page=2 phần của explorer đấy bạn
    tks b đã giải đáp

Cho em hỏi chừng nào class Blaze Wiz với mấy class khác ra, phải đợi bản cập nhật mới hay từ từ nó ra luôn trong bản này. Với lại em thấy bên GMS có vụ đánh quái nhỏ một hồi quái mama ra cho mình farm trang bị, bên đây chừng nào có cái đó ạ, bản này có luôn hong.

Đang ở
    HCM city
    Trích dẫn Gửi bởi sinfulbliss Xem bài viết
    Cho em hỏi chừng nào class Blaze Wiz với mấy class khác ra, phải đợi bản cập nhật mới hay từ từ nó ra luôn trong bản này. Với lại em thấy bên GMS có vụ đánh quái nhỏ một hồi quái mama ra cho mình farm trang bị, bên đây chừng nào có cái đó ạ, bản này có luôn hong.
    elite thì ở 153. còn BW thì ver nào ấy, các ver sau k phải ver này

Trang 6 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 456