Kết quả 1 đến 5 của 5
    Đang ở
    HG

Về vấn đề bị ngắt kết nối khi vào Cashshop (Đã sửa)

UPDATE: Cashshop đã được mở, các bạn vui lòng chạy Launcher để tự động cập nhật. Có một vấn đề nhỏ là nếu bạn chuyển xu vào game, thì bạn cần phải thoát ra và vào lại cashshop mới nhận được xu của mình. Chúng tôi sẽ khắc phục sớm vấn đề này.

Chào các bạn,

Về vấn đề bị ngắt kết nối khi vào cashshop, do có bạn bị, có bạn không bị nên việc sửa lỗi có hơi chậm 1 chút. Tuy nhiên lỗi này đã có biện pháp khắc phục và chúng tôi sẽ sửa trong lần bảo trì kế tiếp, đồng thời sẽ mở các chức năng chuyển tiền và xu luôn.

Dự kiến mở lại cashshop vào sáng sớm ngày 16/2. Trong thời gian này, các bạn vui lòng không vào cashshop để tránh bị văng ra khỏi game.

Đề nghị các bạn không lập topic báo lỗi về vấn đề này nữa.

Thân ái.
    Lần sửa cuối bởi steel, ngày 16-02-2015 lúc 07:55.

có thể trade đồ nx không admin :3
    Cuộc Sống Quanh Ta Có Biết Bao Điều Lo

Đang ở
    hà nội
    Trích dẫn Gửi bởi nh0x_l0v3_nhi Xem bài viết
    có thể trade đồ nx không admin :3
    thử đi jay thử mới biết chứ
    Anh ước mình sẽ k phải xa nhau nữa . những tháng ngày k e a chỉ biết cố gượng cười . chợt hiểu rằng lâu nay anh chẳng nhận thấy niềm hạnh phúc lớn nhất trong tim a là e từ lâu rồi

4. sao mình không vào được maple, đã cập nhật xong 4.9 laucher xong đăng nhập ko thấy hiện lên cái j cả

Đang ở
    HG
    UPDATE: Cashshop đã được mở, các bạn vui lòng chạy Launcher để tự động cập nhật. Có một vấn đề nhỏ là nếu bạn chuyển xu vào game, thì bạn cần phải thoát ra và vào lại cashshop mới nhận được xu của mình. Chúng tôi sẽ khắc phục sớm vấn đề này.

Trích dẫn Gửi bởi haidaugau12345 Xem bài viết
    sao mình không vào được maple, đã cập nhật xong 4.9 laucher xong đăng nhập ko thấy hiện lên cái j cả
    Bạn chạy Launcher.exe để tự động cập nhật game xem sao nhé. Nếu vẫn không được bạn đưa ván đề của mình vào chuyên mục báo lỗi nhé.

Thân.