Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 46
    Nge câu nói " thích đc k vậy " là hiểu r . Bạn chủ topic đừng bực , mùng 1 mà đã gặp chiện này thì ra đường cả năm coi chừng "Cún Dại" táp nhé

Trích dẫn Gửi bởi zSuEbola Xem bài viết
    Nge câu nói " thích đc k vậy " là hiểu r . Bạn chủ topic đừng bực , mùng 1 mà đã gặp chiện này thì ra đường cả năm coi chừng "Cún Dại" táp nhé
    Mình ko có time nc nhiều đâu nhưng đây điển hình là 1 cú táp của ''cún dại''.

Đang ở
    HCM city
    nói chuyện ngang tàng gớm "Thích được k vậy" Kiểu như mình mạnh mình có quyền

Đang ở
    ♥EXO Planet ♥
    Trích dẫn Gửi bởi AriesMoon Xem bài viết
    Ô chuyện người ta là tốp đêm cơ mà...hẳn là thích đc k vậy với cả k có time nc cơ ý...nói thật chứ cái kiểu nc đấy thì đã hiểu là *cái loại* k ra gì rồi nên bạn chủ topic né đicho nó đỡ abcxyz
    Yêu cầu tại box Chợ Trời là Đọc Nội Quy :
    http://diendan.maplevn.com/showthrea...ua-Ban-MapleVN

Thôi mấy má ôi sai đúng gì chuyện của ngta, ghét mấy thành phần góp mồm ké thế không biết
    Klq cơ mà mạnh mẽ lơn :3

Trích dẫn Gửi bởi AriesMoon Xem bài viết
    thích dc ko vậy ku? tưởng mỗi chủ pic bức xúc hả . chơi game là chơi game quyền hạn gì ở đây. mình bức xúc vì có nhiều cún vào sủa những cái chẳng liên quan. ngứa mồm hay chết yểu lắm đó.
    Lần sửa cuối bởi toanquynh89tb, ngày 19-02-2015 lúc 16:06.

Đang ở
    HCM city
    chắc không liên quan nói nhiều mệt hơi có nói cũng thế

Trích dẫn Gửi bởi toanquynh89tb Xem bài viết
    thích dc ko vậy ku? tưởng mỗi chủ pic bức xúc hả . chơi game là chơi game quyền hạn gì ở đây. mình bức xúc vì có nhiều cún vào sủa những cái chẳng liên quan. ngứa mồm hay chết yểu lắm đó.
    game là game, nhưng mà cư xử sao cho người khác phải nể, thứ nhất là nể top, thứ 2 là nể lớn tuổi, 89 cũng 26 tuổi rồi ít đếc đâu, nói như ông khác gì thằng trẻ trâu mà còn cãi

(!tx) ôi khổ thật mấy b chả rõ đầu đuôi dì đã bâu vào (!tx)

p/s: mạnh mẽ lên nào mấy má, năm mới mà (!cy)
    Vì tình yêu sẽ xóa tan giá băng
    Mỗi khi em ôm chặt anh môi hôn nồng nàn
    Và trong anh chợt ngỡ như sống trong giấc mơ
    Bấy lâu anh mơ hạnh phúc ngập tràn.
    p/s: http://mp3.zing.vn/bai-hat/Tinh-Yeu-.../ZW6FWBZZ.html

thôi sr all ko dám cãi các bác nữa. còn sơt thích mình là ks các bác thông cảm.=]]

Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối