Kết quả 1 đến 8 của 8

d9ang phân vân giữa 2 job

em muốn chọn 1 job cho mình mà khó quá
    2 job em chọn là Night Lord vs Luminous
    p/s: ai cho em bít đặc điểm 2 job vs giúp em chọn job lun ạ em thanks nhìu

1 thằng nhảy tưng tưng 1 thằng tele, 1 thằng tốn mana thằng kia cũng tốn mana ko kém db ở ver này 2 job có vẻ khá ngang nhau kẻ 9 thằng 10 train thì mình thấy NL train tốt hơn

mà mình ko chắc lắm, tại thích lumi vs NL nữa

Trích dẫn Gửi bởi NickFinny12 Xem bài viết
    em muốn chọn 1 job cho mình mà khó quá
    2 job em chọn là Night Lord vs Luminous
    p/s: ai cho em bít đặc điểm 2 job vs giúp em chọn job lun ạ em thanks nhìu
    NightLord chuyên về đi các boss mà đứng yên 1 chỗ cho mình đánh ( tức là trừ Cygnus với Magnus ra thì toàn bộ boss đều đánh tốt), lên job 4 sẽ train rất tốt ở các bãi nhiều quái. Tốc độ chạy nhảy thuộc hàng top vì flash jump của nó dùng được tới 2 lần. Bù lại vì là 1 job thief nên lượng tiền cần cho nó không ít. Bossing của NL theo mình biết thì tương đối nhàn, đúng một chỗ nhảy lên nhảy xuống spam 1 skill.

Luminous chuyền về train, từ job 1 tới job 4 tất cả skill đều đánh nhiều quái và tấm đánh rất rất xa, khi lên job 4 rồi thì có thể so trình độ train/farm quái của lumi với demon slayer( là job train tốt nhất ở ver trước). Di chuyển rất nhanh và rất xa vì có tele tầm xa nhất game( ngang với của phantom nhưng cast liên tục được). Đồ int bây giờ rõ giá nó như thế nào nên mình không biết sẽ tốn bn tiền cho nó, nhưng theo kinh nghiệm thì không cần nhiều đồ lumi vẫn có dame( job 3-4). Đánh boss của lumi như tất cả các job mage khác là rất cực khổ vì bạn không thể đúng một chỗ đè nút được, cái đó là lợi hay hại thì tùy người chơi :v.

Đang ở
    Land of Ooo
    ^all : Có topic dành cho những câu hỏi như thế này
    http://diendan.maplevn.com/showthrea...i-Nghe-Job-nao
    P/s : Nếu bạn đang chơi với chỉ mục đích vui vẻ thì mình khuyên bạn nên qua dòng Thief, còn nếu bạn muốn thực dụng đến nhàm chán thì Luminous, 'kay ?
    In case you didn't know what is the most important thing in my life, well, Memories.

Trích dẫn Gửi bởi Sorcerer Xem bài viết
    ^all : Có topic dành cho những câu hỏi như thế này
    http://diendan.maplevn.com/showthrea...i-Nghe-Job-nao
    P/s : Nếu bạn đang chơi với chỉ mục đích vui vẻ thì mình khuyên bạn nên qua dòng Thief, còn nếu bạn muốn thực dụng đến nhàm chán thì Luminous, 'kay ?
    Cmt của thím đc hẳn 3 mod like...:v.
    Vậy hoy đi nha! <(").

Đang ở
    hà nội
    Trích dẫn Gửi bởi tomlucass Xem bài viết
    Cmt của thím đc hẳn 3 mod like...:v.
    sumon khỉ lên fb . lumi thì phụ thuộc nhiều còn kai thì ok nhưng tuỳ bạn thôi
    Anh ước mình sẽ k phải xa nhau nữa . những tháng ngày k e a chỉ biết cố gượng cười . chợt hiểu rằng lâu nay anh chẳng nhận thấy niềm hạnh phúc lớn nhất trong tim a là e từ lâu rồi

Trích dẫn Gửi bởi ithanhtung197 Xem bài viết
    sumon khỉ lên fb . lumi thì phụ thuộc nhiều còn kai thì ok nhưng tuỳ bạn thôi
    Lumi thì DPS cao...
    Nhưng xét mặt bằng chung thì có lẽ 9Lord nhỉnh hơn kể từ khi đc revamp rồi
    Vậy hoy đi nha! <(").