Kết quả 1 đến 10 của 120

Hybrid View

Cho mình hỏi Q này đang lỗi hay s mà đánh xong con " lord skeleton " trả Q k đc mặc dù đã thông báo hoàn thành Q.

Đang ở
    hà nội
    Trích dẫn Gửi bởi pepy2k9 Xem bài viết
    Cho mình hỏi Q này đang lỗi hay s mà đánh xong con " lord skeleton " trả Q k đc mặc dù đã thông báo hoàn thành Q.
    sau khi đánh xog con đó bạn phải ở trong map vừa đánh tím NPC . NPC sẽ xuất hiện ở nơi con boss die hình như là vậy
    Anh ước mình sẽ k phải xa nhau nữa . những tháng ngày k e a chỉ biết cố gượng cười . chợt hiểu rằng lâu nay anh chẳng nhận thấy niềm hạnh phúc lớn nhất trong tim a là e từ lâu rồi

Chuỗi Chapter 1 mình làm tới phần Research Crusade mà hông biết cách vào Magatia: Alcadno Research Institute: Lab- Area C-3 c3
    Lần sửa cuối bởi bangkiemvn, ngày 26-04-2015 lúc 17:46.
    Mỗi Ngày Tôi Chọn Một Niềm Vui c18

Cho mình hỏi : " vào UI để mua là sao" UI ở đây mình ko hiểu

Trích dẫn Gửi bởi mrdragao223 Xem bài viết
    Cho mình hỏi : " vào UI để mua là sao" UI ở đây mình ko hiểu
    xem hướng dẫn ở đây http://diendan.maplevn.com/showthrea...418#post881418

Đang ở
    Cần Thơ
    Trích dẫn Gửi bởi pepy2k9 Xem bài viết
    Mình cũng bị giống bạn, đánh xong có thấy NPC nào đâu, đi ra thì nó vẫn yêu cầu làm Q dù trong Q đã báo hoàn thành.
    ~ Buồn làm sao Buông ? ~

mình bị y chang bạn nhưng đã khắc phục được, số là sau đánh xong lord skeleton thì mình ngồi chơi đợi hết thời gian, tới lúc còn khoảng 3' thì mất kiên nhẫn định out mistic gate thì thấy con starling ngồi ngay chỗ ra trả quest hên quá, chúc bác thành công
    à mà không phải out ra mistic gate nhé, nó ngồi ngay lồi vào lỏd skeleton