Trích dẫn Gửi bởi muadonglanh Xem bài viết
cho mình hỏi lúc đánh xong boss CoCo ở chap 1 thì k trả đc Q là sao?? ra khỏi map boss thì nó chuyển luôn về Eldenstein chứ k phải map có NPC trả Q(map tối tối lúc nhận Q) do đó mình Forfeit(bỏ qua nv) để làm lại Q đó, nhưng kết quả k nhận lại đc Q đó nữa...ai giúp mình với
Theo mình đáng nhẽ bạn ko nên bỏ Q, lỡ bỏ Q rùi mà ko nhan lại được thì bạn thử vao cái map gần ông Bastille ở Eldenstein xem, sau đó bạn chạy thẳng sang bên phải sẽ thấy cái cửa vàng vàng ý. vào trong cong dó ban se thấy Bastille cho bạn nhan Q đánh CoCo, đánh xong bạn ra ngoài rùi trả ong già đó ở chỗ nhận Q. Nếu ko được thi mình khuyên bạn nên báo lỗi

---------- Post added at 02:35 AM ---------- Previous post was at 02:27 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi muadonglanh Xem bài viết
cho mình hỏi lúc đánh xong boss CoCo ở chap 1 thì k trả đc Q là sao?? ra khỏi map boss thì nó chuyển luôn về Eldenstein chứ k phải map có NPC trả Q(map tối tối lúc nhận Q) do đó mình Forfeit(bỏ qua nv) để làm lại Q đó, nhưng kết quả k nhận lại đc Q đó nữa...ai giúp mình với
Theo mình đáng nhẽ bạn ko nên bỏ Q, lỡ bỏ Q rùi mà ko nhận lại được thì bạn thử vào cái map gần ông Bastille ở Eldenstein xem, sau đó bạn chạy thẳng sang bên phải sẽ thấy cái cửa vàng vàng. Vào trong cổng đó bạn sẽ thấy Bastille cho bạn nhận Q đánh CoCo, đánh xong bạn ra ngoài rùi trả ong già đó ở chỗ nhận Q. Mình ko biết cách đó có được ko, nếu ko được thi mình khuyên bạn nên báo lỗi