Trang 2 của 12 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 120
    Đang ở
    hà nội
    Trích dẫn Gửi bởi pepy2k9 Xem bài viết
    Cho mình hỏi Q này đang lỗi hay s mà đánh xong con " lord skeleton " trả Q k đc mặc dù đã thông báo hoàn thành Q.
    sau khi đánh xog con đó bạn phải ở trong map vừa đánh tím NPC . NPC sẽ xuất hiện ở nơi con boss die hình như là vậy
    Anh ước mình sẽ k phải xa nhau nữa . những tháng ngày k e a chỉ biết cố gượng cười . chợt hiểu rằng lâu nay anh chẳng nhận thấy niềm hạnh phúc lớn nhất trong tim a là e từ lâu rồi

sao mình trả nv lãi ko được vậy ? đang lỗi phải ko

Đang ở
    Land of SALT
    Trích dẫn Gửi bởi AnnyHeo Xem bài viết
    Bạn bị dis do bạn đang sử dụng phiên bản tiếng việt (tiếng việt hiện đang bị lỗi) nên bạn chuyển sang phiên bản tiếng anh để tiếp tục làm Q nhé.
    Cách chuyển sang tiếng anh:
    - Vào thư mục maple xoá 3 file: String.vn.wz, Quest.vn.wz, UI.vn.wz
    - Sau khi xoá xong bạn chạy Launcher vào game lại và làm lại Q bình thường
    Không cần phải xoá game cài lại game nhé.
    copy y chang, k sửa chữ nào đấy
    Lần sửa cuối bởi annyheo, ngày 23-03-2015 lúc 13:56.

Đang ở
    chuồng heo di động
    Trích dẫn Gửi bởi kjckdk Xem bài viết
    tks bác MrRim :3 4r là là chỗ thắc mắc mà ko biết mới phải hỏi chứ
    .......
    zzzz

Nhắc nhở bạn lần 1 nhé, cmt lạc chủ đề rồi, nếu bạn muốn hỏi đáp thì bạn có thể qua box Hỏi Đáp Ingame hỏi hoặc chatbox để mọi người giúp bạn.
    Cảm ơn bạn.
    ┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻|
    ┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳|
    ┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻|_∧
    ┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳|・ω・)
    ┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻|⊂ノ
    ┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳|J

∧_∧∞∧
    (*・ω・)ω<*)
    /⌒ づ⊂⌒ヽ ぎゅ♡

5. cho mình hỏi lúc đánh xong boss CoCo ở chap 1 thì k trả đc Q là sao?? ra khỏi map boss thì nó chuyển luôn về Eldenstein chứ k phải map có NPC trả Q(map tối tối lúc nhận Q) do đó mình Forfeit(bỏ qua nv) để làm lại Q đó, nhưng kết quả k nhận lại đc Q đó nữa...ai giúp mình với
    Đàn bà thực chất rất đáng sợ, nhưng thằng đàn bà còn đáng sợ hơn nhiều....

Trích dẫn Gửi bởi muadonglanh Xem bài viết
    cho mình hỏi lúc đánh xong boss CoCo ở chap 1 thì k trả đc Q là sao?? ra khỏi map boss thì nó chuyển luôn về Eldenstein chứ k phải map có NPC trả Q(map tối tối lúc nhận Q) do đó mình Forfeit(bỏ qua nv) để làm lại Q đó, nhưng kết quả k nhận lại đc Q đó nữa...ai giúp mình với
    Theo mình đáng nhẽ bạn ko nên bỏ Q, lỡ bỏ Q rùi mà ko nhan lại được thì bạn thử vao cái map gần ông Bastille ở Eldenstein xem, sau đó bạn chạy thẳng sang bên phải sẽ thấy cái cửa vàng vàng ý. vào trong cong dó ban se thấy Bastille cho bạn nhan Q đánh CoCo, đánh xong bạn ra ngoài rùi trả ong già đó ở chỗ nhận Q. Nếu ko được thi mình khuyên bạn nên báo lỗi

---------- Post added at 02:35 AM ---------- Previous post was at 02:27 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi muadonglanh Xem bài viết
    cho mình hỏi lúc đánh xong boss CoCo ở chap 1 thì k trả đc Q là sao?? ra khỏi map boss thì nó chuyển luôn về Eldenstein chứ k phải map có NPC trả Q(map tối tối lúc nhận Q) do đó mình Forfeit(bỏ qua nv) để làm lại Q đó, nhưng kết quả k nhận lại đc Q đó nữa...ai giúp mình với
    Theo mình đáng nhẽ bạn ko nên bỏ Q, lỡ bỏ Q rùi mà ko nhận lại được thì bạn thử vào cái map gần ông Bastille ở Eldenstein xem, sau đó bạn chạy thẳng sang bên phải sẽ thấy cái cửa vàng vàng. Vào trong cổng đó bạn sẽ thấy Bastille cho bạn nhận Q đánh CoCo, đánh xong bạn ra ngoài rùi trả ong già đó ở chỗ nhận Q. Mình ko biết cách đó có được ko, nếu ko được thi mình khuyên bạn nên báo lỗi

chia sẻ với anh em thêm 1 cách di chuyển nhanh giữa các làng nếu vị trí hiện tại không thuộc đảo mạo hiểm:
    các bạn phù về làng gần nhất, sau đó click và QUICK MOVE, chọn cổng dịch chuyển nhanh để chuyển về New lef city, từ New lef city bắt chuyến tàu về thành phố Hỗn loạn, chỉ mất khoảng 2-3 phút >>> Ra ngã 6 >>> đến Pantheon, rồi từ đó đi đâu thì đi s9

Đang ở
    ♥EXO Planet ♥
    Trích dẫn Gửi bởi chacogingoaidieukien Xem bài viết
    chia sẻ với anh em thêm 1 cách di chuyển nhanh giữa các làng nếu vị trí hiện tại không thuộc đảo mạo hiểm:
    các bạn phù về làng gần nhất, sau đó click và QUICK MOVE, chọn cổng dịch chuyển nhanh để chuyển về New lef city, từ New lef city bắt chuyến tàu về thành phố Hỗn loạn, chỉ mất khoảng 2-3 phút >>> Ra ngã 6 >>> đến Pantheon, rồi từ đó đi đâu thì đi s9
    Cái này có trong hướng dẫn cuả 1 bạn gì đó post lên 4r rồi
    Yêu cầu tại box Chợ Trời là Đọc Nội Quy :
    http://diendan.maplevn.com/showthrea...ua-Ban-MapleVN

ủa cho mình hỏi sau khi nói chuyện với con rồng onyx, di chuyển tới map tiếp theo thì ông Bastile cứ bắt mình nói chuyện vs ổng trc, nói thì ổng chỉ kêu bị đau đầu là sao @@

Đang ở
    Land of SALT
    Trích dẫn Gửi bởi klaziki Xem bài viết
    ủa cho mình hỏi sau khi nói chuyện với con rồng onyx, di chuyển tới map tiếp theo thì ông Bastile cứ bắt mình nói chuyện vs ổng trc, nói thì ổng chỉ kêu bị đau đầu là sao @@
    ĐANG LỖI NÊN CHƯA LÀM ĐƯỢC - update sau khi sửa
    . thế nhé

Trang 2 của 12 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối