Kết quả 1 đến 4 của 4

Red face Hế lô!!!!!! Em đây =))

hế lô!! Em Snowko đây
    chắc hẳn đa số mấy ace trong G đều bt dạo này k thấy e onl(lúc đó ít ng chơi quá nên nản với cả chuyện học hành thi cử). Đặc bt là mấy ng mà e thật sự thân,yêu thương trong G như anh mokal, cRY, boss Spy (chắc đạic k bt sự tồn tại của e nhưng e từng nợ đạic 19m) và còn vài ng trẻ trâu khác nữa (k nhầm có a nào tên N... jj đấy suốt ngày cho vay tiền ). Quá khứ chỉ luôn ăn bám mấy ac, k làm ra trò trống j hì hì
    trong lúc off game, e có vài lần rảnh onl lại nhưng thấy mn vẫn trò chuyện vui vẻ, đi boss. Nhưng chỉ thấy mn trong FM đều khác chả còn ng quen nữa nên thấy tủi off tiếp. Sau 1 thời gian mới bt đã ra phiên bản mới nên e sẽ định lập acc mới chơi cho quen dần kết bạn mới lun k lâu lâu lại quên chỉ 1 vẫn đề là k bt tải thế nào vì ngu công nghệ nên đợi có ai đó hào phóng làm vid hướng dẫn cách tải . E là e chả bt đã bị kick ra khỏi G chưa nhưng k qtâm vì cứ coi như mih nhường cho mấy thế hệ mới đi còn đâu vẫn chơi vẫn cool và vẫn tám bt còn con mới em định âm thầm quan sát mn trong G
    thế thui, à mà cho hỏi Giẻ còn onl hem

Con mới của e tên gì thế?

Legendary ..!!! hehe c18
    Ae Legendary đoàn kết .. cùng sức đồng lòng

Đang ở
    Hồ Chí Minh
    Oimeoi, topic chìm đc 3 tháng rồi bạn đào lên chi.8chucut
    Lần sửa cuối bởi maplekien777, ngày 17-11-2015 lúc 00:08.