Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 11

Thắc mắc skill cua luminous

Không biết lập topic ở đây có đúng không... nhưng tìm hoài không thấy mấy topic tương tự nên post ở đây, có gì xin mod chuyển giúp mình!
    Mình không biết lỗi này chỉ mình bị hay nhiều người bị
    cụ thể là skill death scythe của job3 và skill ender của job4 khi mình dùng thì chỉ được một lần sau đó countdown rất lâu (trên dưới 1 tiếng) bạn mình cũng chơi luminous nhưng skill dùng liên tục được nó nói là sau khi đánh full 2 ống dark và light thì dùng skill chang light/dark của job0 thì sẽ tăng sức mạnh cho skill daeth scythe và ender nhưng mình khi đánh full 2 ống không thể dùng skill change light/dark được nó báo là "you might not use the skill yet"
    Nếu mình có sai trong cách dùng skill hay chưa hiểu rõ thì xin chỉ giúp mình, mình tìm đủ mọi cách rồi vẫn không dùng được

Đang ở
    hà nội
    Trích dẫn Gửi bởi nguyentandai1994 Xem bài viết
    Không biết lập topic ở đây có đúng không... nhưng tìm hoài không thấy mấy topic tương tự nên post ở đây, có gì xin mod chuyển giúp mình!
    Mình không biết lỗi này chỉ mình bị hay nhiều người bị
    cụ thể là skill death scythe của job3 và skill ender của job4 khi mình dùng thì chỉ được một lần sau đó countdown rất lâu (trên dưới 1 tiếng) bạn mình cũng chơi luminous nhưng skill dùng liên tục được nó nói là sau khi đánh full 2 ống dark và light thì dùng skill chang light/dark của job0 thì sẽ tăng sức mạnh cho skill daeth scythe và ender nhưng mình khi đánh full 2 ống không thể dùng skill change light/dark được nó báo là "you might not use the skill yet"
    Nếu mình có sai trong cách dùng skill hay chưa hiểu rõ thì xin chỉ giúp mình, mình tìm đủ mọi cách rồi vẫn không dùng được
    k phải lỗi nhé death scythe và ender thuộc dạng skill equildibrium . trong trạng thái light thì bạn dùng có cd và cả dạng dark . nhưng khi bạn chuyển đổi giữa dark và light . bạn để ý thời gian 1 mắt của bạn màu tím đó là thời gian bạn có thể spam 2 skill đó thỏa thích nên tìm hiểu ở các guide nhé chỉ mình chỉ góp ý thôi k gạch đá j đâu
    Lần sửa cuối bởi ithanhtung197, ngày 22-02-2015 lúc 15:04.
    Anh ước mình sẽ k phải xa nhau nữa . những tháng ngày k e a chỉ biết cố gượng cười . chợt hiểu rằng lâu nay anh chẳng nhận thấy niềm hạnh phúc lớn nhất trong tim a là e từ lâu rồi

cho mình xin cáii link đến cái Guide đó được không bạn? hay cụ thể là cách chuyển như thế nào ? có phải là dùng skill chang light/dark k vay?

Đang ở
    chuồng heo di động
    Nếu bạn muốn tham khảo ý kiến về job (có lỗi hay không lỗi) thì lập tên topic tên khác (ví dụ như là "Thắc mắc về skill của Lumi", tên topic bạn đang lập người ta sẽ nghĩ bạn đang báo lỗi -_-
    Chú ý lần sau sử dụng đúng từ nha bạn
    Còn bạn muốn báo lỗi thì bạn vào box Báo Lỗi để báo nhé.
    Đây không phải là box để bạn báo lỗi.
    Mình sẽ fix lại tiêu đề bài của bạn, lần sau bạn chú ý hơn nhé
    Lần sửa cuối bởi annyheo, ngày 22-02-2015 lúc 15:08.
    ┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻|
    ┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳|
    ┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻|_∧
    ┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳|・ω・)
    ┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻|⊂ノ
    ┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳|J

∧_∧∞∧
    (*・ω・)ω<*)
    /⌒ づ⊂⌒ヽ ぎゅ♡

Đang ở
    hà nội
    cho mình xin cáii link đến cái Guide đó được không bạn? hay cụ thể là cách chuyển như thế nào ? có phải là dùng skill chang light/dark k vay?
    bạn coi lại đi mình mới post
    Anh ước mình sẽ k phải xa nhau nữa . những tháng ngày k e a chỉ biết cố gượng cười . chợt hiểu rằng lâu nay anh chẳng nhận thấy niềm hạnh phúc lớn nhất trong tim a là e từ lâu rồi

mình nhấp vào ô đó nhưng không thấy gì cả ( nhân vật của mình đang ở dark mode ( full cả 2 ống )

Đang ở
    hà nội
    mình nhấp vào ô đó nhưng không thấy gì cả ( nhân vật của mình đang ở dark mode ( full cả 2 ống )
    sao lại vậy nhỉ mình vẫn đc mà bạn ra bãi người đá kênh 1 mình làm cho xem O.o

mình dang ở NLC bạn qua kéo mình về giúp được không ?

Đang ở
    hà nội
    okay tên ingaem là j O.o

mình dang ở NLC bạn qua kéo mình về giúp được không ? minh dang ở trog fm kenh 1

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối