Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 18

Red face Cám xúc buồn không biết than thở cùng ai 24.2

Em là 1 gamer nhỏ nhoi trong game maple này thôi .
    Chơi cũng đc lâu rồi, tính mau chán, lại hấp ta hấp tấp, nóng tính lại hấp hơi dở người.
    Dạo gần đây up ver mới, có Lumi thật sự vui lắm, cày 2 ngày liên tục lên lv 79 => rollback luyên lại.cũng rất vui và thông cảm với GM.
    Tết, cứ treo máy suốt, dạo đang train, thấy đơ đơ @@, thoát ra ko đc,vào không xong mới biết là bảo trì, bảo trì thường xuyên luôn ấy. Những lúc như vậy cảm hấy sợ =[, kiêu như : '' Chết cha cố nội tôi ơi, hay máy mình bị lag méo vào được game nữa'' hay '' Mẹ cha ơi , hay lúc nãy đi ngu đạp vào cái lap nó hư luôn rồi =[[ '' => rồi chạy lên diễn đàn xem coi thử tình hình sao, mới biết là cũng nhiều người như mình, thở phào an tâm đợi xong bảo trì.
    Nhưng chiều nay, tầm 5h20, shop em hết hạn, mà lúc đó hình như túi đang full đồ, thế là nó bay vào npc, bán đồ bớt chạy vào npc nhận quài nó ko cho rút ra. xong thông báo không còn vật phẩm nào trong npc, hoảng hồn, chạy đi khóc bù lu bù loa, sợ mình làm mất đồ gì, toàn những đồ cùi, mệnh giá không cao nhưng nó cũng là tâm huyết của em khi chơi maple...
    Em lạch bạch chạy lên báo lỗi cho GM...cứ cách 10p e lại vào xem 1 lần GM ạ =].
    GM không rep, chắc cũng chưa từng xem đâu, e lại tự nhủ GM dạo này up ver đang bận lắm, phải lo sửa lỗi tùm lum hết... ko trách được, nhưng vẫn đôi lúc hậm hực tủi thân lắm.
    Có vài bạn cũng như em, họ kêu GM nói đợi cả tuần rồi vẫn chưa giải quyết.
    MỌi người nói em an tâm đi, lỗi là GM sẽ giải quyết thôi. Sẽ tìm cách lấy lại vật phẩm cho em thôi... nhưng em vẫn lo lắm.
    Em lại chạy lên Box Thảo luận, hỏi xem còn ai bị và đã dược GM xử lý chưa để hỏi, thì bị close topic, e thấy cái topic trước cũng bị close. cảm giác như đang nói mà bị chặn họng lại ấy, kiểu như " ĐÃ XEM VÀ HÃY CHỜ "...
    Em biết em sẽ bị ném gạch vì topic này, thậm chí close topic ngay, nhưng em mong GM, bận, em rất cảm thông
    Nhưng mong những lỗi nào liên quan đến tiên bạc hay vật chất quan trọng của Gamer, hãy ưu tiên xử lý 1 chút thôi, chỉ ngó qua và giúp chúng em 1 tí thôi. Nhé GM ?
    Mong năm mới, các mod và các ADMIN, GM thật nhiều may mắn và hạnh phúc
    Topic kể lể vo ve của em tới đây là hết
    See ya
    P/S : là ngày 24/2 . em ghi nahafm topic là 23 mà k biết làm sao sửa ~~
    Lần sửa cuối bởi hyeuk97, ngày 24-02-2015 lúc 22:09.

Đang ở
    HCM city
    Thực sự thì đọc qua là gm cũng đg xử lý rồi bạn à :/ và lạ kỳ là mình k bị :/

bình tĩnh nào, từ từ rồi cũng dc giải quyết mà,~~

GM nói sẽ giải quyết là sẽ giải quyết. Bạn khỏi phải lo
    Hướng dẫn lỗi kẹt nick, khi đăng nhập máy báo this is loggin.....Ở đây

Hướng dẫn khắc phục chơi Maple khi dùng các phần mềm diệt virus ở ĐÂY

Hỗ trợ Thẻ nạp Y!M: hotro_maple01
    Hỗ trợ Cài đặt + forum và các vấn đề cấp bách ingame
    Y!M:
    Hotro_Maple Hotro_Maple02, và (CẤM BUZZ)

Lưu ý BQT chỉ sử dụng 3 nick hỗ trợ đó Ngoài ra nếu có 05,06.... đó là giả mạo

Trích dẫn Gửi bởi caramen Xem bài viết
    GM nói sẽ giải quyết là sẽ giải quyết. Bạn khỏi phải lo
    cảm ơn GM ạ <3
    có câu này của GM là em yên tâm, TAT cố gắng nhanh hộ em nha em yêu GM

Đang ở
    Bách Khoa, Hà Nội
    thực ra thì.... à mà thôi
    Tôi tự hào vì tôi khác biệt
    I'm different, yeah I'm different ♫ ♫ ♫

Mình thấy nên chú tâm fix skill trước đi vì nó là cơ bản của game, chứ fix mấy con pet thì quả thực Gm hơi bị thị trường

Đang ở
    chuồng heo di động
    Ai cũng yêu Maple hết bạn à. Không riêng gì bạn đâu ^_^
    Dù sao cũng rất cảm ơn bạn đã thông cảm và hiểu cho BQT cũng như đội ngũ GM đã cố gắng làm việc.
    Bạn cứ yên tâm nhé như lời anh Caramen nói nhé.
    Còn việc topic bị close thì rất nhiều nguyên nhân, không phải topic nào mình cũng như mod close không lý do.
    Một lần nữa, mình xin đại diện BQT 4rum cũng như Admin, đội ngũ GM cảm ơn lời chúc của bạn. Mình xin đại diện BQT, Admin, đội ngũ GM chúc bạn một năm mới vui vẻ, đầy sức khoẻ, thành công nhé.
    Cảm ơn bạn đã góp ý cho BQT.
    Chúc bạn chơi game vui vẻ.
    ┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻|
    ┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳|
    ┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻|_∧
    ┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳|・ω・)
    ┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻|⊂ノ
    ┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳|J

∧_∧∞∧
    (*・ω・)ω<*)
    /⌒ づ⊂⌒ヽ ぎゅ♡

Đang ở
    Bách Khoa, Hà Nội
    Trích dẫn Gửi bởi 3011993 Xem bài viết
    Mình thấy nên chú tâm fix skill trước đi vì nó là cơ bản của game, chứ fix mấy con pet thì quả thực Gm hơi bị thị trường
    lol bạn có thấy đống topic trong box thảo luận mỗi ngày về lỗi pet ko?
    Tôi tự hào vì tôi khác biệt
    I'm different, yeah I'm different ♫ ♫ ♫

Ráng mà đợi tkêm 1 cái big fix để hết lỗi skill zậy
    Chạy theo xe rác tìm xác em yêu

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối