Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 21
    Ko thể ngửi nổi cái STT của chủ thớt này
    Hãy cười trên nỗi đau của người khác
    Vì bạn không thể cười trên nỗi đau của chính mình

Trích dẫn Gửi bởi leminhduca5 Xem bài viết
    chả hiểu các bạn trong game này nghĩ gì trong đầu. đồ game chỉ là đồ ảo, chứ có đem ra ngoài đời thực mà đi đánh quái(người) được đâu mà hết bạn này đến bạn khác bán đô cả 500k triệu bạc. có những đồ lên đến 1tr4 2tr .(98.88% là k bán được). thử nghĩ với số tiền đó ở trong tay các bạn thì các bạn mua đồ game hay đem ra ngoài đời để tiêu xài xả láng phung phí, đem lại cái thiết thực hơn cho cuộc sống? có muốn tiền mà cũng muốn bán được thì cũng chỉ nên đem ra những cái giá hợp lý tí chứ(nghĩ gì cả triệu) . ví dụ như mấy người bán quần áo 140 xịn xịn cứ hét giá 1 TRIỆU, 2 TRIỆU...., set tinker thét giá 2 TRIỆU, nói thật chứ dùng tiền đó đi mua quần áo thật mặc cho ấm còn hơn . các bạn sống trong vũng lầy ảo tưởng quá rồi . đến lúc tỉnh dậy đi. game cũng có thể bất ngờ sập đấy
    Mình cũng chơi game, cũng bỏ card để mua meso nhưng cũng chỉ 200-300k thôi . k nhiều lắm nhưng đủ đem lại kha khá món đồ ngon mà k cần đến cả triệu mà vẫn vui vẻ . mình nói như này chỉ vì thấy quá nhiều người đăng ảnh bán đồ rồi cũng tự trả lời trong topic của mình là "UP" và cũng có 1 số người khác trả lời "UP HỘ" . nói thật là mình thấy các bạn quá khổ rồi . điển hình như mới đây có bạn Rennii rao bán đôi hoa tai+vũ khí dame boss với giá khá mềm là 300k và 600k "GIÁ MỀM". cuối cùng cũng chỉ tự "UP"trên topic của mình . nếu nhiều bạn thích "MẠNH" game thì cũng rất khuyến khích các bạn mua của những bạn rao bán kia. Nhưng vẫn chỉ để "thủ dâm tinh thần" mà thôi. CÁC BẠN SẮP THÀNH TRIỆU PHÚ rôi
    p/s: gạch đá xin...k nhận nhé .

Học lớp mấy, nhìn cái bố cục bài còn chả thèm đọc, đọc sơ sơ đc 2 3 câu thì thấy ' không tàn cũng phẳng '
    Kiểu như GATO hỏi sao : "mấy đồ tụi mài bán mắc thế sao không bán rẻ rẻ tầm 1 ngàn 2 ngàn như gói bim bim để ông có tiền mua =]]. nhìn tụi mài đồ xịn mà tao ghen ăn tức ở vãi cả ra, tụi nó thì đi boss solo tùm lum, mình thì mang tiếng ' game 4 fun ' thôi chứ cũng mún có đồ vãi ra, đọc stt này xong mình mong ai đó cho mình vài món rủ lòng thương "
    Chuẩn rồi thớt ơiiiii =]]

nhìn nó viết là hết muốn đọc

chủ thớt là kiểu như GATO ấy, game nào thì cũng có đại gia và người chơi bình thường. Tại sao bạn chủ thớt không yên ổn làm kiếp người bình thường đi ?? mà phải áp đặt suy nghĩ của mình vào người khác vậy. nói như vậy sao bạn không tới tận nhà thằng BeoKaKa từng chi 1 tỷ đồng cho game Kiếm Thế ấy. Số tiền đấy gấp rất nhiều lần số tiền bạn kể trên đấy )))))

Có những game đã được lên báo như kiếm thế. 1 Cậu thiếu gia bỏ ra 600 triệu để ép đồ và giá trị nhận được là 37.000vnđ. Chơi game có nhiều mục đích khác nhau, nhưng mục đích chính vẫn là giải trí. Bạn chơi có thể không cần bỏ tiền, và thậm chí có nhiều bạn không phải bỏ ra đồng nào. Vì game mở ra đâu có bắt ai phải mất tiền đâu. Nói chung là bạn chủ topic này đang nghĩ phiến diện và suy nghĩ hơi cá nhân, đừng đánh đồng ý nghĩ của mình cho tất cả mọi người
    Hướng dẫn lỗi kẹt nick, khi đăng nhập máy báo this is loggin.....Ở đây

Hướng dẫn khắc phục chơi Maple khi dùng các phần mềm diệt virus ở ĐÂY

Hỗ trợ Thẻ nạp Y!M: hotro_maple01
    Hỗ trợ Cài đặt + forum và các vấn đề cấp bách ingame
    Y!M:
    Hotro_Maple Hotro_Maple02, và (CẤM BUZZ)

Lưu ý BQT chỉ sử dụng 3 nick hỗ trợ đó Ngoài ra nếu có 05,06.... đó là giả mạo

Đang ở
    Ninh Thuận
    Khi không đăng 1 cảm xúc vô nghĩa...

Đang ở
    HCM city
    Thôi nào. Dù gì bạn ấy cũng nói lên suy nghĩ của mình thôi. Đừng có gạch đá ghê thế chứ. Game để vui mà Chỉ k thích câu "game cũng sẽ sập bất cứ lúc nào"

kunlovehen7 Đang Ngoại tuyến Một con vịt xoè ra 2 con thằn lằn con cùng nhau cắn nhau đứt con chim non trên cành cây :))
    Hộ vệ của kunlovehen7

Chắc chủ thớt đã xác định ăn gạch rồi nên thôi mình đáp vài quả bom nhé

Chơi game có nhiều kiểu gamer, người ta có điều kiện nạp vào để phục vụ nhu cầu giải trí ng ta bạn cũng cấm à s2, có nhiều ng nạp cả triệu vào chỉ để nghịch cube lung tung, xổ số ...., chả ra đồ gì ngon lắm nhưng ng ta vẫn thấy vui. (nếu là mình thì mình thốn lắm )
    Có rất nhiều ng chơi k cần nạp tiền ng ta vẫn thấy vui, thậm chí có những món đồ ngon, vậy thì bạn áp đặt suy nghĩ vào ng khác làm gì.
    Nếu muốn mạnh hơn 1 chút thì phải đầu tư thôi, đời k cho ai cho k cái gì, đồng ý là đồ sau 1 thời gian sẽ xuống giá nhưng trong thời gian bạn sử dụng nó thì ai vui ai sướng hộ bạn

Muốn viết dài lắm mà sợ ăn gạch nên thôi làm vài dòng tặng chủ thớt thôi khuyên chủ thớt hãy cứ chơi game theo đam mê của mình, còn cứ ngồi GATO thế này thì chỉ tổ rước bực vào ng rồi sớm muộn cũng off game thôi. Thân ái và chào quyết thắng
    Lãnh đạo thối nát
    Diễn kịch cho ai xem thế

nói thật thì ban đầu mình cũng nghĩ như bạn chủ thớt vậy, điển hình là cái dagger 125 full 10 slot ( rare 2 line) , lúc trước mình mua tận 500k ( h nghĩ lại thấy xót thật) h bán 100k chắc cũng ko ai mua ^^~, nhưng mà... nhờ nó : lần đầu tiên mình bik dc cảm giác " vui sướng" khj solo các "boss khủng" zakum, scarlion, hornail rồi krexel... cà cũng nhờ nó mình mới bik dc cảm giác vui khj kéo người khác trong pq rồng, niềm vui giúp người khác lv up, dc mấy em new bie mình kéo khen :" ôi chị mạnh thế, ôi damage chị to thế bla bla bla.. mặc dù so ra damage mình chả là j cả ^^~, nhưng mà những cảm giác ấy chắc cũng đủ bù lại số tiền 500k kia rồi nhỉ ^^"

Chúc bạn vui vẻ vs game nhaz!

Đang ở
    Sài Gòn những ngày mưa...
    bài học về lòng đố kị, mình thấy cũng khá hay, bạn chủ thớt đọc thử xem sao c9

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối