Trang 5 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 34567 ... CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 71
    Hướng dẫn tăng skill

1. Breeze Arrow (1)
    2. Wind Walk (MAX)
    3. Whispers of the Wind (MAX)
    4. Breeze Arrow (19/20)
    5. Storm Elemental (MAX)

sao minh len 30 rui ma khi nang the nay thua tan 6 SP

---------- Post added at 02:32 PM ---------- Previous post was at 02:30 PM ----------

Trích dẫn Gửi bởi monpino98 Xem bài viết
    Ad ơi cho em hỏi cái Quest cấp 10 : The Lost Permet 3, nó yêu cầu đánh con Tiguru để đc 20 cái permit mà e đánh gãy tay ko ra một cái permit nào hết. có bị lỗi ko hả ad ?
    ban oi ban con choi con nay ko bay gio Q nay sua rui nen ban thu lai di

xin cho hoi: con này có skill mac đồ trước 10 lv ko?

hình như cái mũi tên trifling wind chỉ bay ở phía trên, không bay ở phía dưới. Với lại không bay theo hướng vòng cung mà bay thẳng. cái này phải lỗi không.

Trích dẫn Gửi bởi lsdfghjk Xem bài viết
    Hướng dẫn tăng skill

1. Breeze Arrow (1)
    2. Wind Walk (MAX)
    3. Whispers of the Wind (MAX)
    4. Breeze Arrow (19/20)
    5. Storm Elemental (MAX)

sao minh len 30 rui ma khi nang the nay thua tan 6 SP

Thừa điểm bạn cứ kệ nó và chuyển nghề, train level bình thường nhé
    ---------- Post added at 02:32 PM ---------- Previous post was at 02:30 PM ----------

ban oi ban con choi con nay ko bay gio Q nay sua rui nen ban thu lai di
    Trích dẫn Gửi bởi nguyenhuuthien1996 Xem bài viết
    hình như cái mũi tên trifling wind chỉ bay ở phía trên, không bay ở phía dưới. Với lại không bay theo hướng vòng cung mà bay thẳng. cái này phải lỗi không.
    Lỗi quỹ đạo thôi, còn dame thì vẫn ổn
    Lỗi này đã được ghi nhận và chờ sửa chữa bạn nhé
    Vậy hoy đi nha! <(").

bạn ơi cho mình hỏi. Thời gian gần đây mình thấy Wind Acher yếu hơn bình thường thì phải. h nay mình có đi kenta với 1 con Dual Blade, thấy nó lv 161 mà cũng dame cao, hỏi ra ATT của nó là 27k. trong khi ATT mình là 75k, lv 182 mà lại dame bằng nó. bạn cho mình hỏi là do Wind Acher quá yếu so với DB hay do kill " Song of Heaven " bị lỗi. mình cũng chưa bao h báo lỗi nên không rành vụ này, nếu là lỗi thì bạn báo dùm mình dc k. Cam3 ơn bạn.
    Thân, TonyPain

Đang ở
    Sài Gòn những ngày mưa...
    Trích dẫn Gửi bởi nguyenhuuthien1996 Xem bài viết
    bạn ơi cho mình hỏi. Thời gian gần đây mình thấy Wind Acher yếu hơn bình thường thì phải. h nay mình có đi kenta với 1 con Dual Blade, thấy nó lv 161 mà cũng dame cao, hỏi ra ATT của nó là 27k. trong khi ATT mình là 75k, lv 182 mà lại dame bằng nó. bạn cho mình hỏi là do Wind Acher quá yếu so với DB hay do kill " Song of Heaven " bị lỗi. mình cũng chưa bao h báo lỗi nên không rành vụ này, nếu là lỗi thì bạn báo dùm mình dc k. Cam3 ơn bạn.
    Thân, TonyPain
    Ý bạn là đánh boss hay đánh quái trong Kenta? Đánh quái thì phù thuộc vào %skill, line của từng job, đánh boss thì ngoài 2 cái kia ra còn phải chú ý đến %Bossdamage và %IED của bạn nữa.
    Meow meow

Trích dẫn Gửi bởi bellydrump0904 Xem bài viết
    Ý bạn là đánh boss hay đánh quái trong Kenta? Đánh quái thì phù thuộc vào %skill, line của từng job, đánh boss thì ngoài 2 cái kia ra còn phải chú ý đến %Bossdamage và %IED của bạn nữa.
    30%dame boss+ 41% xuyên giáp, mình chỉ có v thôi bạn, như vậy có phải dame 1 con pianus hơn 15s là đúng không.

Ủa sao bình thường lên lv 100 là đổi đc job mà em nhận Q xong r đi đến auqa road rồi mà sao vẫn không lên vậy. Không có bóng đèn hay gì cả @@:troll16:
    Hello
    It's me :troll3:

Đang ở
    Hue City
    Trích dẫn Gửi bởi goodluckforyou Xem bài viết
    Ủa sao bình thường lên lv 100 là đổi đc job mà em nhận Q xong r đi đến auqa road rồi mà sao vẫn không lên vậy. Không có bóng đèn hay gì cả @@:troll16:
    về lại evee trả quest cho lài được
    All the wealth of the world could not buy you a friend,
    not pay you for the loss of one

Cho em hỏi chút ạ trong guide thì job 3 wind archer có skill mortal blow mà sao em job 4 rồi vẫn ko thấy có ạ

Trang 5 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 34567 ... CuốiCuối