Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 41

Chủ đề: tội cho newbie

Đang ở
    HCM city
    thực ra mình ngồi ở FM r7 tự kỷ với 2 NPC GM ấy mà bạn ấy hỏi trên 4rum là mình đã trả lời rồi nhé :/ nói k trả lời có hơi...

ghét mấy đại gia này nọ ngồi tám fm mà ko biết giúp ai
    Con ma nằm bên trong nhé

hồi đó có lần zô một G hình như onelove hay immorta zì đó thấy có nhiều người mạnh nên có ý xin vào cho dễ hỏi hang đc chỉ dẫn cơ mà zô thì kênh chat G hỏi thì mặt ai nấy nói...những dòng câu hỏi mình đánh đi lại nhìu lần cũng chả ai trả lời ==

Đang ở
    hà nội
    Trích dẫn Gửi bởi NickFinny12 Xem bài viết
    ghét mấy đại gia này nọ ngồi tám fm mà ko biết giúp ai
    mình cũng nghèo nên tiềm lực kinh tế giúp newbie có hạn -_-
    Anh ước mình sẽ k phải xa nhau nữa . những tháng ngày k e a chỉ biết cố gượng cười . chợt hiểu rằng lâu nay anh chẳng nhận thấy niềm hạnh phúc lớn nhất trong tim a là e từ lâu rồi

Mình chia sẽ thế này nhé
    trước mình cũng từng là newbie đi xin trắp fm chẳng ai cho lấy 10k meso đơn giản là người ta nghĩ meso dễ kiếm đi train wái 100 là 1k rơi đầy thậm chí lúc đó mình cũng từng lên đền thời gian nhặt tiền lun (nói khó tin nhưng lúc đó 10x rùi).
    Nói tóm lại thì không ai xấu đâu bạn mà đơn giản là nhiều khi họ đang có công việc bận như nc vs bạn thân nên k trả lời newbie mà các bạn newbie khổ cái k tự tìm hiểu nhìu cứ toàn đi hỏi đi xin khiến các bạn già làng phiền hà , 1 người hỏi thì còn trả lời được 10 bạn hỏi trả lời hoài cũng mệt lắm chứ.
    Mong các bạn mới chơi tự tìm hiểu thì hay hơn và biết được nhiều hơn như mình thay là ngày nào cũng vào fm xin tiền xin mana hỏi chuyển jop mà trong khi diendan có đủ thông tin, k thì hỏi bác google ấy bác ấy bik tất k chịu hỏi. Mình chia sẽ vậy nếu gặp các bạn mới chơi nhớ chỉ họ còn GOOGLE mà !!!

Trích dẫn Gửi bởi nhanlinhpro2009 Xem bài viết
    Mình chia sẽ thế này nhé
    trước mình cũng từng là newbie đi xin trắp fm chẳng ai cho lấy 10k meso đơn giản là người ta nghĩ meso dễ kiếm đi train wái 100 là 1k rơi đầy thậm chí lúc đó mình cũng từng lên đền thời gian nhặt tiền lun (nói khó tin nhưng lúc đó 10x rùi).
    Nói tóm lại thì không ai xấu đâu bạn mà đơn giản là nhiều khi họ đang có công việc bận như nc vs bạn thân nên k trả lời newbie mà các bạn newbie khổ cái k tự tìm hiểu nhìu cứ toàn đi hỏi đi xin khiến các bạn già làng phiền hà , 1 người hỏi thì còn trả lời được 10 bạn hỏi trả lời hoài cũng mệt lắm chứ.
    Mong các bạn mới chơi tự tìm hiểu thì hay hơn và biết được nhiều hơn như mình thay là ngày nào cũng vào fm xin tiền xin mana hỏi chuyển jop mà trong khi diendan có đủ thông tin, k thì hỏi bác google ấy bác ấy bik tất k chịu hỏi. Mình chia sẽ vậy nếu gặp các bạn mới chơi nhớ chỉ họ còn GOOGLE mà !!!
    biết là vậy nhưng cũng có vài ngừi xin vào G ko cho nè, ko biết cái này cái nọ thậm chí 4rum còn ko bít mà
    đợn giản là họ chỉ tạo chơi chơi trên các tiệm net có sẵn.
    muốn 1 game lành mạnh đông vui thì phải biết giúp đỡ chứ
    tôi nc vs ai cũng phải xem vòng fm giúp newbie
    đơn giản là tôi thích maple, ( hồi vinagame rồi) tôi mún game 1 ngày đông hơn ko phải là ít hơn
    Con ma nằm bên trong nhé

Đang ở
    HCM city
    việc thì nhiều. Vào game đâu phải lúc nào cũng cắm mặt vào game :/

8. có trách thì trách mấy thằng newbie đi xin tiền SLL ấy . cứ xin đc là ngày nào cũng vào FM xin xin nhiều dẫn đến người ta ghét

ủa, vậy tai bọn A xin hoài còn bọn B ms vào chơi ko bít gì cũng bị ghét lây à
    tuỷ ngừi thôi, có vài bạn new bie ko tiền vẫn tự train đấy th
    Con ma nằm bên trong nhé

ah` ma` co' nguoi` xin rui` lai xin tiep ==
    ghet' may' han nguoi` do'

Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối