Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 25
    Đang ở
    Nơi mà ai cũng biết là đâu đó

Tâm sự ngày Quốc tế phụ nữ

Trước tiên, xin được tự giới thiệu bản thân . Tớ là em trai của princess xưn đợp, sau một vài cố gắng
    ( đùa đấy chả cố gắng đâu )

tớ cũng đã hack được cái acc dở hơi này của chị tớ . Và qua nhiều ngày đêm tâm sự, tớ được biết tới 1 bạn nữ super dễ thương của guild, mới nghe thôi đã thấy yêu rồi. Ừ nhưng mà không nói cho mấy bạn đó là ai đâu, quan trọng là người tớ nhắc đến hôm nay là 1 bạn nữ super dở hơi cơ :'>.

Dạ vâng, xin dược gửi tới bạn thục nữ yêu kiều của Oblivion a.k.a bạn chủ guild a.k.a Rei yêu quái .. à nhộn Rei yêu quí :'> Dù chúng ta quen nhau được chưa lâu ( thực ra chả nhớ quen từ bao giờ đâu )
    nhưng nhân 1 ngày trời thật đẹp, mây đen kéo đến còn mây trắng bay đi, không gian bốn bề im ắng chỉ có tiếng ếch kêu và âm thanh như tiếng đàn violon du dương nhẹ nhàng của đàn muỗi vây quanh, tớ ngồi co cẳng viết cho cậu đôi lời này .

Sau nhiều lần cố gắng bắt chuyện làm quen và nhiều nhiều lần bị phũ, cuối cùng cũng chính thức được coi là "bạn" của cậu, nhiều lúc hỏi lại cậu còn nói không biết tới sự tồn tại của tớ cơ ( nghe mà đắng cả lòng, thối cả mề ).
    Nhưng mà càng bị phũ tớ lại càng thích cậu hơn mới khổ chớ, thấy chị tớ nói cậu phũ từ trong trứng là tớ biết cậu sinh ra là để dành cho tớ rồi . Càng nói chuyện với cậu tớ càng bị cuốn hút bởi cái lối nói chuyện phũ phàng đến dở hơi của cậu, càng nhớ cậu hơn . Mà cậu biết tớ nhớ cậu nhiều lắm không, tớ ăn không ngon nhưng ngủ như điên, đi giầy quên đi tất, ăn sáng quên đánh răng, tớ dùng xăng vo gạo, tớ khờ khạo cũng chỉ vì yêu cậu .

Rồi dần hóng được mấy chuyện tâm sự tuổi hồng của cậu với chị tớ, về những bạn ở trong guild cậu, như là bạn der rất tt này, bạn tnnt này, bạn dark atsm rồi bạn như7 tếh này rồi còn nhiều bạn nữa cơ :'> Còn được nghe về sự tích nuôi gián trong giày của cậu nữa, dù rất tiếc là bé ý lên thiên đàng rồi. Tuy tớ là 1 người yêu thích gián nhưng tớ không trách cậu vì sự thiếu chu đáo của cậu đâu, tớ yêu cậu nhiều hơn gián mà , nên cậu phải biết là tớ yêu cậu nhiều lắm nha .
    Mà chị tớ cứ nói tớ yêu Đơn Phương là khổ lắm, nhưng tớ yêu Linh Uyên cơ mà , mà thôi bả lẩm cẩm dở hơi không chấp làm gì .
    Thế tóm lại là cậu làm bạn gái tớ nha cậu yên tâm, cái gì tớ cũng có chỉ không có mỗi tiền :'> Okay tớ đi ngủ đây .
    P/s : nhân ngày 8/3 chúc các bạn nữ cũng như các bạn nam ở đây ngày càng xưn đợp, học zoải, thành công trong cuộc sống =v=
    P/s 2: bạn assmin tại sao lại ban ip mình vậy
    P/s 2: nếu topic này bị del tức là rei đã nhận lời 1 cách không công khai rồi nhé các bạn
    P/s 2: nếu không thì là công khai luôn rồi
    Lần sửa cuối bởi cross1105, ngày 09-03-2015 lúc 11:50. Lý do:

Đang ở
    Nhà
    đợi cả ngày trong game tặng quà mà cóc thấy ai

cái này là cái thứ 2 cần nhiều quá zậy ko
    <3 **Michiru** <3

Đang ở
    Nhà
    @P: có cần fix nhiều vậy không 0
    One,Two,Three...Hut!!

Đang ở
    apocalyptic city
    Trích dẫn Gửi bởi darkmegads Xem bài viết
    đợi cả ngày trong game tặng quà mà cóc thấy ai
    chủ yếu là mi đợi bên sv nào

Trích dẫn Gửi bởi từ một người nào đó =)) Xem bài viết
    Tôi mách chị cậu
    Lần sửa cuối bởi gom2661, ngày 08-03-2015 lúc 22:21.

Đang ở
    Nhà
    Ta định đợi 2 sv luôn :'( Nhưng Ems không có InG với không có gì giá trị nên chỉ VnMS thôi :v
    One,Two,Three...Hut!!

NOT ME !!!!!!!!!!! TRả tem cho ta, ta đã nhận kèo này với lời hứa dc tem r mà

Đang ở
    apocalyptic city
    Trích dẫn Gửi bởi darkmegads Xem bài viết
    Ta định đợi 2 sv luôn :'( Nhưng Ems không có InG với không có gì giá trị nên chỉ VnMS thôi :v
    ... ta chơi char mới rồi... mi thêm ta đi " dual "

Đang ở
    Nhà
    Cóc cho mi tem đấy ¬3¬

---------- Post added at 03:22 PM ---------- Previous post was at 03:21 PM ----------

Trích dẫn Gửi bởi gom2661 Xem bài viết
    ... ta chơi char mới rồi... mi thêm ta đi " dual "
    Lười
    One,Two,Three...Hut!!

Mất cả công cho mượn nick , Nhớ mi vch DESSSSSSSS nhầm LESSSSSSSSSSSSSSSSSSSS

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối