Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 57
    tks nha cho mình hỏi cái quà tân thủ lv bao nhiu hết được nhận nhỉ bây giờ mình lv123 rồi mà quên không nhận hộp nào

Cho mình hỏi demon xài 2 loại vũ khí là axe va 1hand-mage. Vậy xài cái nào tốt hơn vậy ưu nhược điểm thế nào ?

Đang ở
    Cần Thơ
    Trích dẫn Gửi bởi crislk2010 Xem bài viết
    Cho mình hỏi demon xài 2 loại vũ khí là axe va 1hand-mage. Vậy xài cái nào tốt hơn vậy ưu nhược điểm thế nào ?
    Theo mình biết thì mace mạnh hơn axe, nhưng axe thì đẹp hơn và ko thua so với mace là bao.
    Sau lưng một người đàn ông thành công là một người đàn ông thành thụ :3

Bạn ơi skill demoncry của demon có ghi là tăng exp và tỉ lệ drop có bị lỗi không vì mình xài skill đó mà thấy exp train quái không tăng.
    Với cả bạn có thể cho mình biết điểm yếu của demon là gì không vì thấy ai cung kêu job4 demon chán mà mình vẫn thấy thích demon

Đang ở
    Sài Gòn những ngày mưa...
    Trích dẫn Gửi bởi beodui1226 Xem bài viết
    Bạn ơi skill demoncry của demon có ghi là tăng exp và tỉ lệ drop có bị lỗi không vì mình xài skill đó mà thấy exp train quái không tăng.
    Với cả bạn có thể cho mình biết điểm yếu của demon là gì không vì thấy ai cung kêu job4 demon chán mà mình vẫn thấy thích demon
    Cũng k hẳn là yếu nhưng skill phụ thuộc vào lượng Fury, k có skill x2 line thì dmg hơi chán, k cầm đc đồ chơi, đồ str hơi mắc...
    Meow meow

bạn ơi, bạn có thể tổng hợp tất cả skill hyper bị lỗi không vậy, mình up nhiều cái rồi mà chỉ có 1 số ít tác dụng thoy, h khó khăn qa

cho hỏi sao acc demon của mình k sử dụng đc mount vậy? có ai biết chỉ mình dùm với

Đang ở
    Cần Thơ
    Trích dẫn Gửi bởi baubim256 Xem bài viết
    cho hỏi sao acc demon của mình k sử dụng đc mount vậy? có ai biết chỉ mình dùm với
    vẫn dùng được mà bạn, skill này mới đúng nhé
    Sau lưng một người đàn ông thành công là một người đàn ông thành thụ :3

Trích dẫn Gửi bởi cogziplaa12 Xem bài viết
    vẫn dùng được mà bạn, skill này mới đúng nhé
    mình k có skill đấy trong list skill nữa, không biết tại sao phần muont thì bị ẩn, k sáng lên

Đang ở
    Cần Thơ
    Ver này demon còn lỗi những skill gì vậy mọi người? :g10:
    ~ Buồn làm sao Buông ? ~

Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối