Trang 4 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 59
    Đang ở
    Land of Ooo
    Trích dẫn Gửi bởi fantasy_6491 Xem bài viết
    Công nhận là ver này pala dame khoẻ hơn, def trâu nhưng ko bất tử như ver trước. Phụ thuộc vào buff RẤT nhiều nhé !!!
    Khi trải nghiệm Paladin 1 khoảng thời gian khá dài (ở GMS, chuẩn hàng nhé vì VMS phải dựa vào mà) thì mình thấy Paladin cùng lắm chỉ tồn tại 3-4 buff 1 lúc, khi bị debuff dmg không chênh lệch quá 20%, trong khi con Buccaneer thì phải ít nhất 40%, khi đó ai cũng sẽ đồng ý rằng nó quá phụ thuộc vào buff. Nếu nói đến những nạn nhân chính của debuff thì không thể thiếu I/L, F/P và Buccaneer. Ở đây mình không tính Elemental Charge vào như 1 active buff, bởi vì nếu thế sẽ kéo theo câu hỏi "Thế nào là buff trong MS ?", đồng thời đưa 1 loạt các job khác nhau vào diện "bị phụ thuộc" vào buff.
    DEF cao quá cũng chả có lợi ích vượt trội, vì MS không phải như ngày xưa.
    Cái hay nhất của con Paladin là nó có nhiều "tiềm năng" hơn con DrK nhiều (và chả kém Hero về khoản này), nhưng đã là "tiềm năng" thì phải có "đầu tư".
    In case you didn't know what is the most important thing in my life, well, Memories.

Trích dẫn Gửi bởi AriesMoon Xem bài viết
    pala ver này khỏe như voi ấy thế mà vẫn k ai chơi
    nhiều mà bác chỉ có ít người chơi tâm huyết đến cùng thôi

3. skill Advanced Charge thêm 2 lần tấn công. Blast and Charge Skill's Attack Count: +2 (lv10), ai check lại xem đúng ko

cái thông số vậy đc chưa mọi người

hỏi phát : ko đeo khiên vẫn đc hưởng cái shield mastery á?

Trích dẫn Gửi bởi duy7797 Xem bài viết
    hỏi phát : ko đeo khiên vẫn đc hưởng cái shield mastery á?
    khiên hoặc vũ khí phụ của paladin mới kích hoạt skill

Đang ở
    Đáy Vực Thẳm
    hình như vụ đeo rosary vẫn được cái passive shield mastery là lỗi
    và nó sẽ được fix sớm thôi
    ̶k̶̶h̶̶ô̶̶n̶̶g̶ ̶b̶̶i̶̶ế̶̶t̶ ̶c̶̶á̶̶c̶ ̶b̶̶ạ̶̶n̶ ̶t̶̶h̶̶ấ̶̶y̶ ̶t̶̶h̶̶ế̶ ̶n̶̶à̶̶o̶ ̶c̶̶h̶̶ứ̶ ̶m̶̶ì̶̶̶n̶̶h̶ ̶b̶̶u̶̶ồ̶̶n̶ ̶l̶̶ắ̶̶m̶
    Let justice be done
    Though the heaven fall

Đang ở
    HCM city
    theo như đi hỏi thì vũ khí phụ k đc phép kích hoạt passive skill khiên nhé!

kì vậy nhỉ rõ ràng http://orangemushroom.net ghi là "Shield Mastery now applies if you are wearing the secondary weapon Rosario" hay là trang này sai nhỉ

Trích dẫn Gửi bởi phamquangminh2000 Xem bài viết
    kì vậy nhỉ rõ ràng http://orangemushroom.net ghi là "Shield Mastery now applies if you are wearing the secondary weapon Rosario" hay là trang này sai nhỉ
    sau khi vừa thí nghiệm trên người thì thấy là đang đeo shield hay rosary bỏ ra cũng ko bị mất 10 att ??? Phải chăng lỗi nó luôn +10 att rồi?

Trang 4 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 CuốiCuối