Trang 5 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 3456 CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 59
  1. góp ý là skill Advanced Charge ở job 4 là chưa chính xác vs lv 10, + 2 line

Đang ở
    HCM city
    bạn chắc chắn là adv charge lỗi k. mình cam đoan nó k lỗi đấy

3. ý là bài viết ghi ko chính xác ( thực ra là +2 nhưng bài ghi là +1) chứ skil ko bị lỗi

Đang ở
    Ninh Thuận
    Đang chơi Paladin..theo giỏi bài viết này bửa giờ..không biết cái bài viết này xong chưa ..

Đang ở
    Sài Gòn những ngày mưa...
    Void Elemental
    Tăng tạm thời 1 lượng lớn sát thương. Tất cả các kỹ năng Charge và Blast sẽ bỏ qua thuộc tính của đối phương. Tăng vĩnh viễn sát thương của tất cả các kĩ năng Charge trừ Divine Charge. Dưới ảnh hưởng của Combat Order cũng chỉ tăng đến lv 30
    Level 1: MP -20, sát thương tổng: +1%, hiệu lực: 93 giây. Hiệu ứng bị động: Tăng sát thương cho Flame Charge, Blast, Lightning Charge thêm 123%
    Level 30: MP -30, sát thương tổng: +30%, hiệu lực: 180 giây. Hiệu ứng bị động: Tăng sát thương cho Flame Charge, Blast, Lightning Charge thêm 210%
    mình góp ý chút về skill này, nếu bạn cảm thấy thích thì cứ edit lại

Đành vậy edit lại theo mod "skill shield mastery ko xài đc vs rosary" 8

Trích dẫn Gửi bởi AriesMoon Xem bài viết
    pala ver này khỏe như voi ấy thế mà vẫn k ai chơi
    Đang cày hết cả hơi đây này , trâu thi trâu nhưng vẫn khó chịu vi cái ks kém

Cho mình hỏi skill Elemental Charge
    [Skill đặc biệt của Paladin] Mỗi khi bạn sử dụng một kỹ năng nguyên tố này sau đó sử dụng kỹ năng nguyên tố khác, bạn sẽ tích lũy sức mạnh nguyên tố 8 giây. Bạn có thể tích lũy lên đến 5 lần, mỗi tích lũy tăng 2% khả năng phục hồi, +8 tấn công vật lý, kháng trạng thái +2%, sát thương nhận vào -2%, DEF tối đa có thể thăng cho mỗi Elemental Charge là 20000.

Vậy DEF max là 20,000 x 5 = 100,000 hay chỉ là 20,000 thôi vậy mọi người ? Tại DEF mình tới 20,000 là ngưng không biết là lỗi hay skill nó vậy
    :troll13:

Đang ở
    Sài Gòn những ngày mưa...
    Trích dẫn Gửi bởi knquan1994 Xem bài viết
    Cho mình hỏi skill Elemental Charge
    [Skill đặc biệt của Paladin] Mỗi khi bạn sử dụng một kỹ năng nguyên tố này sau đó sử dụng kỹ năng nguyên tố khác, bạn sẽ tích lũy sức mạnh nguyên tố 8 giây. Bạn có thể tích lũy lên đến 5 lần, mỗi tích lũy tăng 2% khả năng phục hồi, +8 tấn công vật lý, kháng trạng thái +2%, sát thương nhận vào -2%, DEF tối đa có thể thăng cho mỗi Elemental Charge là 20000.

Vậy DEF max là 20,000 x 5 = 100,000 hay chỉ là 20,000 thôi vậy mọi người ? Tại DEF mình tới 20,000 là ngưng không biết là lỗi hay skill nó vậy
    20k là max r đó b .................... ^_^
    Meow meow

Đang ở
    Cần Thơ
    Guardian Spirit bị lỗi à? có ai báo chưa?
    ~ Buồn làm sao Buông ? ~

Trang 5 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 3456 CuốiCuối