Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 45
    Đang ở
    TPHCM

Tản mạn về roychou2810 và guild của bạn ấy

Đầu tiên mình mún giải thích cái Tiêu đề mình ghi loằng ngoằng như thế mà ko ghi rõ là guid Đắc đờ rym j` đó là do mình ko thèm PR guild cho các bạn ấy ở top topic.

- Đầu tiên mình xin nói về bạn râu trâu (roychou):
    + Như chúng ta thấy bạn ấy nick tím, đứng trong top poster, thật ra thoạt đầu mình rất nể mấy người trên top như vậy, có lẽ là cống hiến khá nhìu. Nhưng sau khi tìm hỉu là đa số các bài toàn viết là war và cách nói chiện + hành xử thỳ chỉ đáng để chửi chứ chả nể hay tôn trọng j`. (Sẽ dẫn chứng ở dưới sau )
    + Bạn ấy vừa lập 1 topic : http://diendan.maplevn.com/showthrea...arkDreams-lien Các bạn khoan hãy vào đã nhé, cứ đọc hết topic này cuả mình rồi xem. Bạn ấy post bài gọi mình và 1 vài bạn khác là " trẻ trâu"
    Liên tục có những trẻ trâu vào Comment ko 1 chút suy nghĩ , Guild DDs , Box của DDs , LUẬT của DDs .
    Chúng nó ko biết điều còn gây xao loãng , phá Guild DDs
    Và rồi 1 loạt comment (đa số là ng` trong guild) chửi và bạn ấy cũng đốc đốc thêm vào, lát các bạn cứ vào link ở trên xem rồi bit nhé. ... 1 lần tạo topic như vậy chắc cũng dc nhìu ng` trong guild thanks nên thích lắm
    + lúc sáng 4rum lag, ko đọc kỹ luật chơi mà hình như chỉ ko chơi post hình gái. Vào comment bài thế là dc nhận cái reply này :
    Biến ngay
    Không nói thêm gì nữa , nếu chơi thì đúng luật , không thì thôi , chỉ tố tốn data của forum cho post nhảm
    Đang bực chơi ko dc game, vô đây rep thỳ bị chửi sảng nên mới sổ ra 1 tràn nhưng rồi cũng dc đáp trả lại rồi, sao ko thấy bạn ấy ko trích dẫn luôn
    Thực sự trong guild có những bạn cư xử đúng mực và đáng tôn trọng như AnnyHeo, ... còn như râu trâu (roychou) thỳ .... mình khinh

À wên nữa, có bạn còn tự PR guild mình = cách để chữ ký dòng chữ sau :
    Tự hào là member hung hãn nhất guild
    Hèn j` vào chưa bit j` đã bị cắn rồi
    Có 3 điều đã qua mà ko bao giờ ta nuối tiếc :

• Tình yêu đã xa
    • Tình bạn ko đáng
    • Và ... ngày hôm qua

zenzen Đang Ngoại tuyến [Guild]-Facebook Feel Touch CrossNurse 2 GunsThiên Hạ Đệ Nhất Dâm Dục
    Hộ vệ của zenzen

Đang ở
    113.23.113.93
    Thông cảm bạn ấy mới tham gia BQT forum ngày hôm quá , tụi mình sẽ nhắc nhớ bạn ấy !

Đang ở
    Knight Stronghold
    Chủ thớt cần đọc mấy topic này
    Ko phải chỉ có roy mà còn rất nhiều người khác sẵn sàng chửi trẻ trâu

Thật ko thể hiểu nổi các bạn đang nghĩ cái gì trong đầu
    Hôm 30/6: Ad thông báo dời ngày CB, lập tức ngay sau đó 1 đống topic bắt đầu ca thán, giục cuống lên đòi mở luôn CB để chơi Và các bạn cũng kêu rằng sẽ chơi bất châp có lag, dis
    Hôm nay, 12/7, ra CB: Lag, dis nhiều như hôm 30/6, thế là bắt đầu kéo lên chửi loạn, om sòm cả 4rum. Vậy thì ra CB trước 12/7 thì 4rum chắc loạn cmn mất
    Mình xin hỏi các bạn có còn là con nít không mà cứ đòi này đòi nọ? Để rồi cuối cùng ăn không được quay sang đạp đổ người ta? Tôi chịu thua cái tính ba phải của các bạn cmnr
    Ờ, thì ai cũng biết HRG là một tên tuổi mới, trình độ chắc cũng còn non, chưa thể bằng VNG hay VTC, nhưng những đòi hỏi cuộc các bạn với một tay chơi mới là quá cao, khiến cho BQT căng thẳng, đau đầu. Các bạn tức 1 thì BQT khổ 10 đó? VTC và VNG cũng phải chịu nhiều khó khăn ban đầu khi bước vào làng game, nhưng được đa số ủng hộ nên mới có cái nền tảng vững chắc
    Admin,GM ko phải là thánh sống mà họ là những con người, những con người việt nam bình dị, họ biết nhiều người thích maple nên mới mang maple về cho các bạn chơi, nếu là tôi, trong tình cảnh này thì tôi đã dẹp cmn chuyện mang game về cho nó lành rồi
    Mod, Smod cũng chỉ là những người điều hành forum làm ko có lương, họ cũng chỉ là những gamer rất bình thường. Thực sự mình thấy rất ấm ức khi nhìn một thằng nào đó vì không được chơi game mà lên 4rum chửi loạn cả mod lẫn GM
    Vì vậy tôi xin các bạn hãy dẹp bớt đi cái tính tôi trong mình. Ai cũng phải chờ đợi, vậy tại sao các bạn không làm được???? Bạn nào ko chờ dc có quyền bỏ game, ko ai bắt bẻ cả, tôi cần 1 game chất lượng chứ chả cần 1 game đông người
    Các bạn nào có khả năng chờ đợi cũng nên đặt 1 chút niềm tin vào BQT, biết thông cảm cho họ. Giúp họ nhận ra sai lầm, chứ không phải la lên cho hả giận như mấy đứa con nít trẻ trâu
    Nếu server còn lỗi thì bạn nào biết thông cảm thì report lại cho ad, ai ko chịu được thì ra ngoài đi chơi, xem tv đi??? Chả nhẽ cái cuộc đời của các bạn chỉ biết dán 2 con mắt vào màn hình vi tính chơi game à?????
    Hi vọng những lời này sẽ làm thông cái dây thần kinh suy nghĩ của các bạn. Đứa nào vẫn cứ trơ như đá thì tôi cũng bó cmn tay rồi
    Còn đứa nào thích tỏ ra vẻ nguy hiểm thì mày thử mang cho tao 1 cái game cùi bắp nhất ở TQ và điều hành xem nó có dễ như chúng mày kêu la không??????
    Mẹ cái bọn đéo bjk cách vào game mà chới , vl cái bọn, đéo vào được game thì tìm cách để vào được chứ,
    Cài lại game -> update gảm,... làm mọi cách có thể chứ,
    nếu khó quá, ko bjk làm thế nào thì cũng lên forum hỏi,
    nhưng cái đệt mẹ nhà mày, hỏi cũng đéo nên hỏi, toàn xưng "tao "
    rồi chử admin, Gm , Vl tụi nó,
    thick thì tự lập ra 1 cái game về mà chơi
    ( mua vps + việt hóa dùng tao cái )
    game đã lâu đéo về được Vn,, bây h GM cố gắng cho về việc nam, mà trong 1 ngày tụi mày chửi GM như đúng rùi á
    Mẹ kiếp

Gửi bởi henzycuong
    bạn thì biết cái đéo gì thử hết ko vào đc mới phải chửi chơi đc thì ngồi im mà chơi đi cắn nhằng
    Thử hết ko vào được thì đổ tại máy đừng đổ tại GM

Gửi bởi henzycuong
    Tại Gm trình độ còn yếu kém bạn chơi đc thì bạn cảm thấy nó khác mấy người ko chơi đc nhìn mấy pa cứ post ảnh, kêu lag, người ta ấm ức mới sinh nông nỗi chứ đâu phải người ta muốn chửi GM
    "trình độ còn yếu kém"
    VL cậu thử tạo 1 cái game đi
    Thuê VPS để mở game cậu bjk bao nhiu $ 1 tháng ko, mà VPS càng xin thì câng càng nhìu tiền, Game thì bạn chơi có phải đóng phí đéo đâu, nếu cứ như thế thì con lâu VMS mới về được VN

Thân !!!
    Ko ai có thể chịu nổi những thứ đó nên đâm ra mới phải buông lời thô tục

Vs lại roy mới dc chữ tím hôm qua, cái này có thể tha thứ dc

Đang ở
    Cab City
    Ồ..........Líp bồ
    Sao bạn ko copy những quoet của bạn , hay để mình giúp bạn nhé
    http://diendan.maplevn.com/showthrea...i-vao-khung-bo
    Có cần tui để Topic của bạn , vs tư cách là bị chửi " Trẻ Trâu " của forum game Cổ Long hok ? bên đó chưa đủ mún qua đây à F22
    Thông tin bạn ấy nhé
    http://colong.deco.vn/diendan/member.php?u=10967
    Bị chửi nhé
    http://colong.deco.vn/diendan/showthread.php?t=37237

Bạn nên suy nghỉ , tại sao bạn luôn bi ng` ta xua đuổi ? , bạn vào Box G ngươi` ta , comment lịch sự , tham gia vui vẻ , đâu có ai điên mà gây gỗ vs bạn nhỉ , rất tiếc mình đang bận , và cũng chẳng thích đo co vs bạn , nhiu đó là đủ hỉu
    - Just A Roy -

Đang ở
    Cab City
    Trích dẫn Gửi bởi zenzen Xem bài viết
    Thông cảm bạn ấy mới tham gia BQT forum ngày hôm quá , tụi mình sẽ nhắc nhớ bạn ấy !
    Anh Zen , Anh Zen , hãy xem bài của em , em ko nói sai đâu , từng chử viết = bàn phím ở Guild e vẫn còn , ko sót 1 thứ gì
    Hãy tự hỏi tại sao e lại đi gây chuyện ?
    - Just A Roy -

Đang ở
    Dance with Balrog
    Trích dẫn Gửi bởi roychou2810 Xem bài viết
    Anh Zen , Anh Zen , hãy xem bài của em , em ko nói sai đâu , từng chử viết = bàn phím ở Guild e vẫn còn , ko sót 1 thứ gì
    Hãy tự hỏi tại sao e lại đi gây chuyện ?
    Sao viết 2 lần anh Zen nghe thân thiết thế
    Some men just want to watch the world burn

Đang ở
    TPHCM
    Thỳ cứ chờ cấp trên đọc hết đi roi` có cách xử lý mà bạn
    Còn về 4rum Cổ Long , đơn giản là tính mình ăn ngay nói thẳng, láo thỳ mình chửi, chửi lại thỳ mình đập nên có nhìu kẻ thù trong game. Nghỉ game xong 1 số đứa mới dám lên 4rum "sủa". Nếu thích thỳ bạn cứ wa đó tìm hiểu có cả hội anti team của mình.
    Tất nhin ở đâu cũng vậy, có người ganh ghéc đố kỵ, có người thỳ cứ hay xàm xàm bên tai. Nhưng ko ngờ wa đây gặp sớm wa', ý mình nói bạn đấy !
    Có 3 điều đã qua mà ko bao giờ ta nuối tiếc :

• Tình yêu đã xa
    • Tình bạn ko đáng
    • Và ... ngày hôm qua

Đang ở
    Knight Stronghold
    Trích dẫn Gửi bởi saltwaterroom Xem bài viết
    Sao viết 2 lần anh Zen nghe thân thiết thế
    Thế người ta biện minh = cách chửi thẳng vào mặt quan tòa là thằng à

Đang ở
    Dance with Balrog
    Trích dẫn Gửi bởi Ascension Xem bài viết
    Thế người ta biện minh = cách chửi thẳng vào mặt quan tòa là thằng à
    Đọc xong thấy như kiểu "Anh ơi, tin em đi, thằng kia ăn hiếp em, em chưa làm gì nó cả, tin em đi anh hai"

, ruột thịt tình cảm vê ka lờ
    Some men just want to watch the world burn

Sao mọi người cứ phải gây gổ với nhau mới chịu được hay sao nhỉ? Mỗi người nhường nhau 1 chút không được à F4

Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. guild Đồng minh của DDS - Guild Dragon come back
    Bởi RimBoo trong diễn đàn DarkDreams
    Trả lời: 27
    Bài viết cuối: 07-11-2012, 18:49
  2. Trả lời: 76
    Bài viết cuối: 21-09-2012, 20:12