Trang 1 của 12 12311 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 115
    Đang ở
    Ở nhà ăn bám

Question Vấn đề sống còn khi Openbeta

Mình sẽ nói ngắn gọn những gì mình cảm nhận thôi:

+Giữ lại tên monter bằng tiếng anh để có gì google search còn biết đường mà lần như tìm đồ hay vật phẩm nào đó

+Tên class, job, PQ, map, vật phẩm, skill,.... làm ơn cũng đừng dịch vì nghe hơi lạ và cũng khó cho google khi trên trang chủ chả có 1 bài viết nào giới thiệu về big bang (những PQ mới, những cái mới,.... mấy cái này toàn trong diễn đàn ai đâu đủ thời gian đi đào mồ mà coi)

+Khi openbeta làm ơn cho rate, drop như GMS ấy ( exp quái thì đúng rùi ko bàn cãi, exp q thì chắc sẽ sữa), MS chính thức nào mà chả rate, drop như thế, đây là bản big bang chứ ko phải MS VNG mà đánh quái chả ra 1 bình máu, chả rớt money, chả thấy ect đâu, nếu ai đồng ý với tỉ lệ như hiện nay thì mình cũng bó tay, cái này ko phải mình đòi hỏi mà tại nó ko đúng như hiện thực thôi, ace nào rảnh thì kiếm 1 cái clip training nào đó mà coi cái drop, rate của GMS.

+Mong rằng lỗi skill, lỗi q và những yêu cầu tất yếu trong game mình nêu trên sẽ được sửa và đáp ứng cho mọi người (thanks AD, nhiều)

Đã có gan viết bài thì cũng chắc rằng đôi khi phải ăn gạch tùy mọi người cm vậy, đây chỉ là ý cá nhân thôi.

đấy là ở Citizen....qua đảo hỗn loạn rớt 1 đống.......mình cầy đồ trên khu vườn và dưới map biển....mà bản OB đi tàu ko mất Meso ảo lòi

Trời cái này chắc x20 30 đó. làm nhiệm vụ thấy trên youtube người ta nhận có 2500 3000 exp còn ở đây nhận được gì mà 100 mấy chục k exp đó. đồ thì đánh quái rớt tè le luôn ở đó mà k rớt gì. đánh có 15 20p full cả thùng vũ khí với quần áo

Cái j cũng z phãi đợi OB rồi mới tính típ

MapleStory

F20
    Yahoo: [email protected]

Tôi phải khâm phục bạn , bạn thực sự rất gan dạ khi viết về vấn đề Việt Hóa [ bản thân đã bị ném gạch không thương tiếc ] ... Chúc bạn thành công
    Chỉ những thằng rảnh hơi mới đi đóng góp ý kiến

ông chưa chơi MS của VNG à tên vật phẩm tiếng việt mới vui chứ F7

Đang ở
    Knight Stronghold
    Về cái việc việt hóa thì nên việt hóa cái phần miêu tả chức năng của skill, tên giữ nguyên thì sẽ ok

có 1 lỗi rất rất nguy hiểm là mình toàn bị thiếu điểm cả AP lẫn SP cứ thế mày thì sao nổi F5 càng ngày càng thíu nhìu F4

Đang ở
    Tầng hầm bệnh viện tâm thần TWII
    Mình thấy là drop rate này là thấp so với GMS, nhưng mình không phiền chuyện đó, cái mình bực là vật phẩm nhiệm vụ cũng khó drop hơn rất rất nhiều. Thế này thì khi Ad làm nhiệm vụ kiếm Lunar Drew, ở GMS vốn đã khó drop, sang đây chắc khỏi làm luôn cho lành.

Trích dẫn Gửi bởi hit1245 Xem bài viết
    có 1 lỗi rất rất nguy hiểm là mình toàn bị thiếu điểm cả AP lẫn SP cứ thế mày thì sao nổi F5 càng ngày càng thíu nhìu F4
    chơi job j mà lại thiếu O_O tui chơi evan có thiếu đâu dư mới đúng

Trang 1 của 12 12311 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Chưa OpenBeta
    Bởi phangiavi725b trong diễn đàn Cảm Xúc
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 17-12-2012, 15:02
  2. Openbeta 15/8 phải hok mội người
    Bởi htphatlun trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 12-08-2012, 09:45