Mình sẽ nói ngắn gọn những gì mình cảm nhận thôi:

+Giữ lại tên monter bằng tiếng anh để có gì google search còn biết đường mà lần như tìm đồ hay vật phẩm nào đó

+Tên class, job, PQ, map, vật phẩm, skill,.... làm ơn cũng đừng dịch vì nghe hơi lạ và cũng khó cho google khi trên trang chủ chả có 1 bài viết nào giới thiệu về big bang (những PQ mới, những cái mới,.... mấy cái này toàn trong diễn đàn ai đâu đủ thời gian đi đào mồ mà coi)

+Khi openbeta làm ơn cho rate, drop như GMS ấy ( exp quái thì đúng rùi ko bàn cãi, exp q thì chắc sẽ sữa), MS chính thức nào mà chả rate, drop như thế, đây là bản big bang chứ ko phải MS VNG mà đánh quái chả ra 1 bình máu, chả rớt money, chả thấy ect đâu, nếu ai đồng ý với tỉ lệ như hiện nay thì mình cũng bó tay, cái này ko phải mình đòi hỏi mà tại nó ko đúng như hiện thực thôi, ace nào rảnh thì kiếm 1 cái clip training nào đó mà coi cái drop, rate của GMS.

+Mong rằng lỗi skill, lỗi q và những yêu cầu tất yếu trong game mình nêu trên sẽ được sửa và đáp ứng cho mọi người (thanks AD, nhiều)

Đã có gan viết bài thì cũng chắc rằng đôi khi phải ăn gạch tùy mọi người cm vậy, đây chỉ là ý cá nhân thôi.