Trang 3 của 12 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 115
    Trích dẫn Gửi bởi AngelPriest Xem bài viết
    Viết Tiếng Việt rất là đúng nhé.

Người mới thì cũng nên tập sử dụng Tiếng Anh thì hơn , sử dụng Tiếng Việt cứ phải gọi là tung hỏa mù , trang search đã không có mà còn thích máu =-=
    2` vãi cứt .. chơi quen rồi nên mày thích sử dụng TA .. còn người # k dùng đc.. game cho mình mày đâu mà thích TA .. nếu thích thì ghé sang GMS mà chơi tiếp đi .. trước VMS mày cũng dùng TA ak .. hay trước mày k dùng tiếng việt ..
    sử dụng Tiếng Việt cứ phải gọi là tung hỏa mù sợ quá đi mất .. k hiểu tiếng việt ak mà tung hỏa mù chỉ có não ngắn mới k biết dùng tiếng việt

Đang ở
    Địa ngục
    nhìn cái dịch thuật vài con mod map 3-5x mà thấy bó tay F7
    mình nghĩ nên để tên tiếng eng cho nó dễ tìm

Trích dẫn Gửi bởi iloveT Xem bài viết
    2` vãi cứt .. chơi quen rồi nên mày thích sử dụng TA .. còn người # k dùng đc.. game cho mình mày đâu mà thích TA .. nếu thích thì ghé sang GMS mà chơi tiếp đi .. trước VMS mày cũng dùng TA ak .. hay trước mày k dùng tiếng việt ..
    sử dụng Tiếng Việt cứ phải gọi là tung hỏa mù sợ quá đi mất .. k hiểu tiếng việt ak mà tung hỏa mù chỉ có não ngắn mới k biết dùng tiếng việt
    Tôi chưa hề sử dụng một từ ngữ nào xúc phạm tới bạn nhé...bạn coi lại cách ăn nói đi.
    Não tôi ngắn á ? Kệ tôi , não bạn dài thì bạn cứ để đó bạn sử dụng.
    Đóng góp cho diễn đàn đã không có mà còn cứ thích lên giọng , thế bạn nghĩ tôi đang sử dụng cái tiếng qué gì mà kêu tôi không biết dùng Tiếng Việt.
    Mà bạn quote lại không hề đọc bài của tôi kỹ nhỉ ? Tôi không đá động gì đến việc sử dụng Tiếng Việt cả , nói một đằng bạn trả lời một nẻo ? Hay nhỉ ?
    Và vâng , VMS tôi không có chơi
    Chỉ những thằng rảnh hơi mới đi đóng góp ý kiến

mình thế nào cũng đc nhưng đừng có chuyển sang TV bằng Google translate là đc, kiểu Word by word thì có cũng như k

Trích dẫn Gửi bởi AngelPriest Xem bài viết
    Tôi chưa hề sử dụng một từ ngữ nào xúc phạm tới bạn nhé...bạn coi lại cách ăn nói đi.
    Não tôi ngắn á ? Kệ tôi , não bạn dài thì bạn cứ để đó bạn sử dụng.
    Đóng góp cho diễn đàn đã không có mà còn cứ thích lên giọng , thế bạn nghĩ tôi đang sử dụng cái tiếng qué gì mà kêu tôi không biết dùng Tiếng Việt.
    Mà bạn quote lại không hề đọc bài của tôi kỹ nhỉ ? Tôi không đá động gì đến việc sử dụng Tiếng Việt cả , nói một đằng bạn trả lời một nẻo ? Hay nhỉ ?
    Và vâng , VMS tôi không có chơi
    oh sợ quá đi .. đang sử dụng tiếng việt mà thích chơi game TA là sao .. Dị ak .. mà não ngắn là nói đưa nào k hiểu tiếng việt đó .. sd tiếng việt tung hỏa mù ,, k hiểu là hiểu tiếng gì nữa .. k đả động thì nói làm gì thế .. VMS k chơi thì là việc của bạn còn Maplevn la việt nam xin bạn nhớ kĩ .. đừng có lôi nước ngoài ra đây để so sánh .. tiếng việt không = tiếng anh ak ..

Đang ở
    Vườn trên mây ... Không thank cho anh là anh cắn !
    nói về cái chuyện việt hóa là bik k có hỉu bik gì roài ...
    Kiss me baby ............. I'll must stay here
    Day by day ...

+1 viet hóa tất tần tật.......
    I love to be loved -
    I need, yes I need to be loved -
    I love to be loved by you.
    Yes, I love to be loved by you.

Mình tán thành cái giữ nguyên tên Monter bằng tiếng anh

Em thấy nv vậy dc òi(Mà x30 exp nv có hơi quá ko nhỉ)~~>Làm nv lên cấp cho nó thích chứ ngồi đánh quái rồi up cấp chả thích tí nàoF9
    Chỉ có cái là đánh quái hơi ít exp nếu fix nv thì để exp quái lên chút để em còn sốngF3

Trích dẫn Gửi bởi iloveT Xem bài viết
    oh sợ quá đi .. đang sử dụng tiếng việt mà thích chơi game TA là sao .. Dị ak .. mà não ngắn là nói đưa nào k hiểu tiếng việt đó .. sd tiếng việt tung hỏa mù ,, k hiểu là hiểu tiếng gì nữa .. k đả động thì nói làm gì thế .. VMS k chơi thì là việc của bạn còn Maplevn la việt nam xin bạn nhớ kĩ .. đừng có lôi nước ngoài ra đây để so sánh .. tiếng việt không = tiếng anh ak ..
    Mình không hề đưa ra những vấn đề này ,bạn chỉ xem mình so sánh Tiếng Việt >< Tiếng Anh từ khúc nào thế ?
    Thế bạn dịch cho tôi Aran / Evan ra cái qué gì nào ? Pink Bean ra cái gì ? Cygnus ra cái gì ? Horntail ra cái gì ? Zakum ra cái gì ? Choas là gì ? Dịch dùm tôi Fearless Weapon ra cái gì ? Timeless Weapon ra cái gì ?
    Chỉ những thằng rảnh hơi mới đi đóng góp ý kiến

Trang 3 của 12 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Chưa OpenBeta
    Bởi phangiavi725b trong diễn đàn Cảm Xúc
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 17-12-2012, 15:02
  2. Openbeta 15/8 phải hok mội người
    Bởi htphatlun trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 12-08-2012, 09:45