Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 28

cảm xúc rất rất ức chế

mới nãy gặp 1 con WA đứng đợi kéo vào thỏ, ta kêu nó kéo vào r ra thì nó đồng ý vs dk 1 ván 500k
    p/s: vào r ta quên mua x2 exp ra thì pm thầm kêu nó ra đón ta vào r vào lại
    thì nín cmn lun r
    G ai thì dạy lại đi gặp mấy thứ mất ... ko mún chửi

---------- Post added at 12:00 PM ---------- Previous post was at 11:59 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi NickFinny12 Xem bài viết
    mới nãy gặp 1 con WA đứng đợi kéo vào thỏ, ta kêu nó kéo vào r ra thì nó đồng ý vs dk 1 ván 500k
    p/s: vào r ta quên mua x2 exp ra thì pm thầm kêu nó ra đón ta vào r vào lại
    thì nín cmn lun r
    G ai thì dạy lại đi gặp mấy thứ mất ... ko mún chửi
    ingame con nhỏ xl đó : ifyouwant789
    Con ma nằm bên trong nhé

Bản thân trước hết phải tự ý thức rằng: mạng ảo, đừng tin ai cả...
    Hướng dẫn lỗi kẹt nick, khi đăng nhập máy báo this is loggin.....Ở đây

Hướng dẫn khắc phục chơi Maple khi dùng các phần mềm diệt virus ở ĐÂY

Hỗ trợ Thẻ nạp Y!M: hotro_maple01
    Hỗ trợ Cài đặt + forum và các vấn đề cấp bách ingame
    Y!M:
    Hotro_Maple Hotro_Maple02, và (CẤM BUZZ)

Lưu ý BQT chỉ sử dụng 3 nick hỗ trợ đó Ngoài ra nếu có 05,06.... đó là giả mạo

toàn trẻ trâu từ trai tới gái
    p/s: đừng phá game dùm bộ nhà ba má ko gì làm hay sao
    Con ma nằm bên trong nhé

Bạn đó đã làm đúng yêu cầu của bạn là vào vs bạn rùi còn j nữa. Lý do quên mua x2 là lỗi của bạn chứ ko phải của bạn đó.
    “… Người đến tìm ta để nói lại những lời đã cũ…
    Rượu đã nhạt còn rót vào chén vỡ… làm sao mà ta say…?”

Trích dẫn Gửi bởi hyengt92 Xem bài viết
    Bạn đó đã làm đúng yêu cầu của bạn là vào vs bạn rùi còn j nữa. Lý do quên mua x2 là lỗi của bạn chứ ko phải của bạn đó.
    chuẩn ko cần chỉnh ng ta làm theo yêu cầu là kéo vào r ra ko mua x2 là lỗi của thím r còn gì trách ai nữa ng ta im lun vì lí do bận hay j đó ng ta treo
    Chạy theo xe rác tìm xác em yêu

Đang ở
    Bách Khoa, Hà Nội
    Muốn đi nữa thì phải đưa tiếp 500k meso, bạn không đưa nên bạn kia không trả lời đúng ko? thế còn tức gì nữa. Dù là game thì cũng phải sòng phẳng với nhau chứ. Thống nhất 500k 1 lần vào rồi, bạn thoát ra là bạn chịu hoàn toàn trách nhiệm, hợp đồng đã kí kết mà bạn còn định phá à?

Lại nói về vấn đề 2, bạn gọi bạn kia là "con nhỏ Xổ Lông", vậy bạn có chắc bạn kia kém tuổi mình? Có chắc bạn kia là nữ? Và như vấn đề đã nêu ở trên, bạn có quyền gì mà lại muốn chủ G "nào đó" giáo dục?

Nói chung là pinoy. Good game well play
    Tôi tự hào vì tôi khác biệt
    I'm different, yeah I'm different ♫ ♫ ♫

Trích dẫn Gửi bởi Hieu1741 Xem bài viết
    chuẩn ko cần chỉnh ng ta làm theo yêu cầu là kéo vào r ra ko mua x2 là lỗi của thím r còn gì trách ai nữa ng ta im lun vì lí do bận hay j đó ng ta treo
    mình nói là đúng iu cầu, nhưng mình nói là ấy quên tui vs ong ra r tui vs ong vao lai nhe
    p/s: tui ms ra xog vào cáh mua
    Nếu ko kéo tui vào thì cũng phải nói 1 tiếng là thôi tui ở trong đó k ra đâu
    nín thin

---------- Post added at 01:12 PM ---------- Previous post was at 01:11 PM ----------

Trích dẫn Gửi bởi Hieu1741 Xem bài viết
    mình nói là đúng iu cầu, nhưng mình nói là ấy quên tui vs ong ra r tui vs ong vao lai nhe
    p/s: tui ms ra xog vào cáh mua
    Nếu ko kéo tui vào thì cũng phải nói 1 tiếng là thôi tui ở trong đó k ra đâu
    nín thin

---------- Post added at 01:12 PM ---------- Previous post was at 01:12 PM ----------

Trích dẫn Gửi bởi alexbear Xem bài viết
    Muốn đi nữa thì phải đưa tiếp 500k meso, bạn không đưa nên bạn kia không trả lời đúng ko? thế còn tức gì nữa. Dù là game thì cũng phải sòng phẳng với nhau chứ. Thống nhất 500k 1 lần vào rồi, bạn thoát ra là bạn chịu hoàn toàn trách nhiệm, hợp đồng đã kí kết mà bạn còn định phá à?

Lại nói về vấn đề 2, bạn gọi bạn kia là "con nhỏ Xổ Lông", vậy bạn có chắc bạn kia kém tuổi mình? Có chắc bạn kia là nữ? Và như vấn đề đã nêu ở trên, bạn có quyền gì mà lại muốn chủ G "nào đó" giáo dục?

Nói chung là pinoy. Good game well play
    thì ra rồi bàn típ chưa nói mom gì hết mà nín thin nói thầm cũng k tl

---------- Post added at 01:14 PM ---------- Previous post was at 01:12 PM ----------

ít nhất cũng phải ra r nói " ừ bạn ra r cần phải 500k nữa vào"
    nín thin k nói gì cả
    Con ma nằm bên trong nhé

Đang ở
    Bách Khoa, Hà Nội
    Tiền trao cháo múc, xì tiền ra rồi nc. Cơ bản là mối quan hệ ở đây là quan hệ hợp tác, bạn kia không thấy có lợi gì thì câm nín mà train thôi, nhỡ đâu vào rồi bạn lại ko đưa meso thì sao? Nhỡ đâu vừa thoát ra bạn log 2 nick vào cướp mất kênh thỏ thì sao? Cũng phải hiểu cho tình hình khó khăn hiện nay chứ 9 kênh cho bạn lựa chọn mà sao vẫn phải bực mình 3 cái chuyện vớ vẩn này>?
    Tôi tự hào vì tôi khác biệt
    I'm different, yeah I'm different ♫ ♫ ♫

Đang ở
    chuồng heo di động
    Mặc dù không hiểu gì, nhưng mình thấy cũng có cái gì mà phải làm quá vấn đề đâu ?_? có cần phải đưa tên ingame "con nhỏ xl" ngta ra ko, người ta đáng để bị nói thế này à?
    Người ta im thì chuyện của người ta, đừng xé chuyện nhỏ thành to, tức chỉ vì mấy chuyện cỏn con này, người ta không lừa đảo bạn thì thôi.
    ┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻|
    ┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳|
    ┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻|_∧
    ┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳|・ω・)
    ┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻|⊂ノ
    ┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳|J

∧_∧∞∧
    (*・ω・)ω<*)
    /⌒ づ⊂⌒ヽ ぎゅ♡

Đang ở
    Đáy Vực Thẳm
    có thể người ta không thích kéo bạn nữa thì người ta nín thinh
    đã hoàn thành nghĩa vụ với bạn 1 lần rồi, người ta không muốn làm nữa thì bạn nói người ta àh?
    người ta có nợ gì bạn đâu mà bạn nói như thể người ta thiếu văn hóa lắm vậy?
    Let justice be done
    Though the heaven fall

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối