Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 19
    Huyen Guest

Thắc mắc lý do trừ GP account Huyen

Chào BQT Hero Game
    Tối hôm qua em vào thì số GP của em là 52K và ở rank 3
    Hôm nay em vào thì số GP của em là 42k và rank 8
    Tại sao em lại bị trừ mất 10k GP?

Re: Thắc mắc lý do trừ GP account Huyen

thế sao e ko thắc mắc là e bắn rất gà nhưng lại lên dc rồng
    Thà cắt đau còn hơn để buồn

NgocHuyen Guest

1) cứ là rồng là phải pro à?
    2) khi xét tội 1 người : - anh có quyền xét xử anh phải bắt được tận tay
    - anh không bắt đc tận tay thì anh phải có bằng chứng
    ai cũng biết account Huyen bot, ừ cứ cho là thế đi
    Nhưng quan trọng là anh chứng minh được gì chứ không phải là anh biết những gì?
    Em không nhận tội là em bot + BQT cũng ko bắt đc em bot, cách giải quyết thế này em không phục đâu
    Còn nếu để lách luật tại sao em kiếm đc 2k gp 1 ngày thì đây
    e chơi solo với bạn e, 1'/1 trận, 1 trận /4 GP, e và bọn bạn e chia nhau ra chơi khoảng 15h/ ngày, chưa kể còn chơi aduka 4-4 và các thứ # nữa
    Còn lý do tại sao em hay win?
    Trả lời : đơn giản vì em đẹp !!! em đẹp em có quyền bảo chúng nó chấp ko đc xài item => gần như là thắng hoàn toàn => số GP kiếm đc gần như tối đa

Chẳng nhẽ xinh đẹp cũng là 1 cái tội Haizz

BQT giải quyết thế nào cho em phục chứ đừng giải quyết để em mang tư tưởng chống đối

Lý do : đẹp khiếp cái lý do
    đúng rồi chưa bắt đc tận tay thì trả người ta 10k Gp thôi
    nếu muốn trừ Gp của ng` ta thì tốt nhất là phải đẹp hơn ng` ta nôm na nà thế đọc xong cười khỏi ngủ
    bị cắt net gần 2 tuần rồi Huyen ơi đợi anh nhé

anh no idea về cái topic cũng như cái cmt của em, anh đi ra, anh mà nói thế nào em cũng bảo em chém gió em nặng tay ~..~

NgocHuyen Guest

[quote author=DuyOtO link=topic=502.msg3114#msg3114 date=1330931916]

Lý do : đẹp khiếp cái lý do
    đúng rồi chưa bắt đc tận tay thì trả người ta 10k Gp thôi
    nếu muốn trừ Gp của ng` ta thì tốt nhất là phải đẹp hơn ng` ta nôm na nà thế đọc xong cười khỏi ngủ
    bị cắt net gần 2 tuần rồi Huyen ơi đợi anh nhé

[/quote]

Quay về đi quay về đi cho e hết đợi chờ
    Bao lời yêu trong lòng e vẫn chưa nói thành lời
    Vì sao ngày xưa khi bên nhau a đâu có hiểu rằng
    Một ngày mất nhau sẽ rất đau

Quay về đi quay về đi bao yêu dấu ngày đầu
    Mưa còn rơi hay lòng e vẫn cứ mãi nguyện cầu
    Dù cho ngày sau không bên nhau xin mưa hãy môt lần
    Mưa ơi mang a quay về đi ...

E sẽ ... đợi a về ... nạp cash cho e

the thi luon. di em kekeke

NgocHuyen Guest

[quote author=Ashura link=topic=502.msg3115#msg3115 date=1330936819]
    anh no idea về cái topic cũng như cái cmt của em, anh đi ra, anh mà nói thế nào em cũng bảo em chém gió em nặng tay ~..~
    [/quote]

vâg !!! e ko dám trách gì a cả
    nếu e bị trừ GP vì lý do "em quá đẹp" thì e chấp nhận luôn ;D
    nhưng e đã rất biết điều -> không "tăng GP kinh khủng" như lúc đầu mới chơi nữa nhưng BQT lại trừ GP của e 1 cách ... thiếu trách nhiệm
    trong khi nạn hack đang hoành hành thì không thể giải quyết triệt để
    mà trong khi mới mở Gunbound thì Hero game đã nói và hứa những gì???
    + Đứa con đầu lòng nên không có chuyện đóng cửa game
    + Hệ thống anti hack tuyệt vời
    + Sever ổn định, chất lượng tốt
    + Đội ngũ cộng tác viên, GM tâm huyết với Game
    và còn 1 vài lời hứa nữa cơ :
    Không thể phủ nhận là đội ngũ Hero Game cũng rất cố gắng nhưng gunners cần nhiều hơn sự cố gắng đó nhưng kết quả thì bọn e nhận đc gì?
    + Hack : giờ thì tràn ngập hack , hack aim. dk, 19s, hack mobile, hack win , hack cả tên giống hệt nhau để thực hiện hack dk
    Việc anh TranHaoNam và SH bị hack nick hay ko e ko biết, nhưng nếu bị hacker vào nick thì họ phải chịu trách nhiệm, nhưng nếu không bị hack vào nick thì chả có ai ngu mà đang giữ Top lại tự đi hack chính mình để bị block
    + Sever : 1 ngày e chơi thì chả có ngày nào ko bị lag lúc "giờ cao điểm"
    + Về đội ngũ cộng tác viên và GM : xin để gunners nhận xét , e ko có ý kiến

Nhưng với 2 cái việc trên thì e và mọi gunners ã khá buồn rồi đấy.

Cái em mất và tiếc không phải là 10k GP hay mấy trăm bạc nạp thẻ vào Game mà cái em mất là mất lòng tin vào đội ngũ BQT Hero Game đấy ạ

E cũng sắp phải xa nhà thời gian dài, e rất buồn vì không đi cùng gunbound tới cuối con đường được nhưng đây cũng là lý do khiến e thanh thản hơn ạ

Xin hết ...

em nói thế thì anh thật sự no idea anh đã nói từ mấy hôm trc, là anh sẽ có biện pháp rollback GP với những trường hợp bot bị bắt gặp, và cấp càng cao thì rollback càng nặng, em là rồng xanh, ok ? ngoài ra anh chưa bao giờ nói "bot ít ko bị gì, bot nhiều mới bị, và ko bắt tại trận thì ko dc xử" ok em, nếu em muốn anh bắt tại trận, vậy chắc giờ em lãnh cũng cỡ chục cái thẻ rồi nhỉ lại còn ở đó mà em bot ít và ko ai biết nên em ko bị gì, đâu ai biết đâu, mà ai gặp anh cũng hỏi "con Huyen bot vkl thế sao MOd ko làm gì nó đi" ~>>> ?!? anh trả lời sao giờ ?

còn về những vấn đề em nói :
    + đứa con đầu lòng ~> chắc chắn 100% HERO GAME sẽ ko bỏ
    + anti hack ~> anh đảm bảo vs em 100% game offline ko bao giờ có hack còn ko có bất kì game online nào ko có hack, việc bọn anh hứa là sẽ liên tục truy tìm những tool hack, và khi có dc tool hack bọn anh sẽ cài đặt vào hệ thống Game Guard để nó tự nhận biết và kick acc đang hack đó, chứ ko fải bọn anh hứa 100% server này sẽ ko ai hack dc, nói thế chả khác nào mời chào bọn hacker "thử sức" vs server này nhỉ ?
    + Server : do GunVn vừa thành lập ko bao lâu, HeroGame vẫn chưa fải là 1 nhà phát hành mạnh mẽ ngang các NPH khác, bên bọn anh sẽ cố gắng hết sức để đảm bảo server cho mọi người, riêng anh thì hình như chỉ có vài lần anh bị lag còn lại toàn chơi bt`
    +đội ngũ CTV và BQT : cũng như em, anh biện minh gì, tùy Gamer nhận xét.

còn về việc SH và anh Nam, anh đã nhắn anh Bao xử lý vụ này, em yên tâm đi há. riêng 2 trường hợp này : anh Nam nói rằng 1 ngày anh chỉ bot 1k GP còn lại là tự bắn lên, thứ nhất bot 100 GP là đủ em gởi thẻ anh rồi nhé, huống gì 1k, vả lại 1 ngày anh lên 5~7k GP, lên 1 cách chóng mặt, trong khi rất ít người thấy mặt anh trong các room 3-3 hay 4-4, em đi hỏi 5-6 người, tất cả đều ko dám tin số còn lại anh tự bắn lên ạh... cả trường hợp DepTraiDiSH cũng như rứa thôi.. chẳng qua 2 người dù gì cũng là top 1-2 server, em còn nể nang vì công sức bỏ ra từ đầu game đến giờ nên ko nặng tay, 2 người làm quá nên anh Bao mới thẳng tay như thế, giờ lại quay sang trách BQT làm việc tắc trách ==''

riêng Huyền, em đi hỏi hết các Gamer đi, cái việc em nói là
    [quote author=NgocHuyen link=topic=502.msg3110#msg3110 date=1330927172]Còn nếu để lách luật tại sao em kiếm đc 2k gp 1 ngày thì đây
    e chơi solo với bạn e, 1'/1 trận, 1 trận /4 GP, e và bọn bạn e chia nhau ra chơi khoảng 15h/ ngày, chưa kể còn chơi aduka 4-4 và các thứ # nữa
    Còn lý do tại sao em hay win?
    Trả lời : đơn giản vì em đẹp !!! em đẹp em có quyền bảo chúng nó chấp ko đc xài item => gần như là thắng hoàn toàn => số GP kiếm đc gần như tối đa

Chẳng nhẽ xinh đẹp cũng là 1 cái tội
    [/quote]

1- cái hình thức 1'/1 trận gần như dc quy thành bot GP, đáng ra em chơi với bạn ko ai nói gì, mà chơi đến 15h/ngày thì anh thật bái phục sự kiên nhẫn của em.
    2- đơn giản vì em đẹp em sang room của anh, Gomenasai, G Original hay StaRs hay 1 số room khác, em vào bảo rằng "em đẹp nên fải cho em win nhé" thử xem, anh sure em là người bay đầu tiên luôn :-\ em toàn chơi vs bạn em (anh NAm, SirDoyle v.v...) rồi bảo họ cho em win, em là con gái, lại là con nít, ai lại ko cho em win 1-2 ván, thử sang room anh xem rồi biết nó như nào

àh quên, còn về cái việc trừ 10k GP của em 1 cách... thiếu trách nhiệm ~> như anh đã nói, cấp càng cao rollback càng nặng, em là rồng xanh, lại nằm trong top 10, theo anh nhớ khi bàn vs anh Bao là 15k thì fải.. chả hiểu sao ảnh trừ có 10k àh.. chắc tại thấy em con gái nên nương tay chăng ???

và anh cũng khẳng định lần cuối , đã bot là ăn thẻ, chứ ko có cái vụ mà "[color=rgb(85, 85, 85)] không "tăng GP kinh khủng" như lúc đầu mới chơi nữa nhưng BQT lại trừ GP của e 1 cách ... thiếu trách nhiệm" như em nói nhé [/color]
    [color=rgb(85, 85, 85)][/color]
    [color=rgb(85, 85, 85)]viết 1 hồi thấy sao nó lằng nhằng hầm bà lằng wá.. ko bít em đọc hết có hỉu ko hay bức xúc nhìu hơn nhưng em đã muốn thì anh cũng nói hết lời rồi.. em muốn thế nào.. thì tùy ở em cả thôi [/color]

NgocHuyen Guest

e đã có câu trả lời và ko còn thắc mắc - ý kiến gì nữa
    e xin hết ...

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Xin account gms!!!
    Bởi hogialocpro2 trong diễn đàn GMS
    Trả lời: 31
    Bài viết cuối: 20-02-2013, 13:15
  2. [Hỏi] Cách tạo account KMS
    Bởi binhcutekg trong diễn đàn KMS