Kết quả 1 đến 10 của 10

lập team fam tiền cho new mem

chào mọi người, hôm nay lập thớt kiếm người cùng fam tiền.
    cách fam tiền có nhiều cách, nhưng vừa có tiền và có đồ, tốn ít thời gian nhưng rủi ro thấp, và ít phải vận động các cơ, đặc biệt thích hợp với new mem, người vừa yếu, lại chưa có gì
    cách làm :
    Fam TPQ, lv 130 trở lên, kiếm shoulder 140 bán và các item drop.
    1round full 5 char dc 5item quest +....
    30 item 1 shoulder. 1 ván tầm 5 min. gia shoulder tầm 120m trở lên
    việc của bạn chỉ cần char khác job với mình và các bạn khác, và đã làm quest TPQ.
    Lần sửa cuối bởi rebirth, ngày 26-04-2015 lúc 07:34.

TPQ là cái gì ế cần lời giải thích

google sama, là new mem cũng đọc dùm cái
    @emocao

bạn có thể chỉ cho mình rõ hơn về cái quest TPQ dc k zậy mình k bít nhận ở đâu hết T_T với lại có nhận cũng toàn tiếng anh trả hĩu cái gì để mà làm

nhận trên cái bóng đèn, nó đưa đền master rừng pháp thuật, nhận quest, vào gương có cai map crimsonheart castle, vào và làm quest qua map đầu. ( tất cả ai chơi extalia thì đều phải làm quest này hết, ko thì chết đói ), qua map có 2 cửa, cửa giữa làm quest giết gollux, 200k att thì làm được rùi, cửa tiếp là TPQ đó

vậy là cần phải 6 ván mới đc 1 shoudler, có được log nhiều acc ko bạn. Ko thì 1h mới kiếm đc có 300m nếu hên mở ra đc LH shoudler với RH.

giá đã giảm, nhưng đi cái này bỏ sung đô cho bản thân. 1 cai slh đủ làm tiền vốn lâu dài

Trích dẫn Gửi bởi rebirth Xem bài viết
    google sama, là new mem cũng đọc dùm cái
    @emocao
    là sao ?
    Trích dẫn Gửi bởi rebirth Xem bài viết
    nhận trên cái bóng đèn, nó đưa đền master rừng pháp thuật, nhận quest, vào gương có cai map crimsonheart castle, vào và làm quest qua map đầu. ( tất cả ai chơi extalia thì đều phải làm quest này hết, ko thì chết đói ), qua map có 2 cửa, cửa giữa làm quest giết gollux, 200k att thì làm được rùi, cửa tiếp là TPQ đó
    Bạn chỉ rõ hơn được hok ?
    Và cho hỏi thêm là 200k ATT là sao ?
    Dame hiện lên từ quái hay là trong bảng chử S ATT là 200k ?

có cần làm quest giết 250 con gì đó rồi qest golux hay là xong rồi wa TPQ là xong

ko, làm xong quest qua được map 2 là làm TPQ thôi