Trang 7 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 56789 CuốiCuối
Kết quả 61 đến 70 của 82
  1. Trích dẫn Gửi bởi tusi1994 Xem bài viết
    97/100 code. bạn đùa à. 1 tay của bạn nhanh = hàng trăm cái tay của mọi ng tham gia nhận gift code à ?
    p/s tối qua ko nạp đc code. mình định chụp lại ảnh code để chép ra word. hnay chỉ việc copy và nạp. nhưng khổ nỗi lại quên
    Bạn có quyền hok tin mình là người ăn nó hok lẻ mình hok bik bạn cứ hỏi ad tra re sẽ rõ có phải nik của mình ăn hay hok 1 mình ôm trọn đó bạn

Đang ở
    alone
    Được maple redit vs mấy món đồ cash xàm xàm
    Đừng cố găng thay đổi thành một ai đó không phải là bạn
    Đừng giành lấy bất kỳ thứ gì không thể thuộc về mình !

Trích dẫn Gửi bởi nh0xlamvuong Xem bài viết
    Bạn có quyền hok tin mình là người ăn nó hok lẻ mình hok bik bạn cứ hỏi ad tra re sẽ rõ có phải nik của mình ăn hay hok 1 mình ôm trọn đó bạn
    - Chắc Do Chậm Tay c18
    - Event x3 Card TOP 5 Nhanh Tay Mà Cái Này 100 Cái Không Được Cái Nào s5
    Đôi Khi Chỉ Một Cái Liếc Mắt Thôi Cũng Đã Yêu Rồi
    Ingame : Frog2015 + Seasine

Đang ở
    HCM city
    bởi thế mới treo bạn lên xác định là hối hận với tổ tiên nhé vote cắt

bạn ko nói ko sao. nói làm mình thêm tò mò mà sao chả nhẽ tất cả mọi ng để b nạp đc 97 code đó trong vài giây à

6. Trích dẫn Gửi bởi AriesMoon Xem bài viết
    bởi thế mới treo bạn lên xác định là hối hận với tổ tiên nhé vote cắt
    Treo làm gì =]]] lỗi do định mệnh đã đưa t đến vs Giftcode =]]] và 1 mình ăn trọn gói 100 =]]] bik rằng có vài code mình hok nhập được và có người may mắn lấy được nó

Đang ở
    HCM city
    dự là code y chang hôm qua rồi copy dán với tốc độ ánh sáng

Treo làm gì =]]] lỗi do định mệnh đã đưa t đến vs Giftcode =]]] và 1 mình ăn trọn gói 100 =]]] bik rằng có vài code mình hok nhập được và có người may mắn lấy được nó
    nhưng id chính của bạn là gì. id này bạn mới lập tháng 4 năm 2015 mà. bài viết cũng vừa mới. mà gm nói có ng ăn 36/100 code. b thì ăn đc 97/100. mà tổng có 100 code hoy bạn à. b rất vui tính

9. Trích dẫn Gửi bởi tusi1994 Xem bài viết
    bạn ko nói ko sao. nói làm mình thêm tò mò mà sao chả nhẽ tất cả mọi ng để b nạp đc 97 code đó trong vài giây à
    Thật ra hok giấu gì tất cả Giftcode mà máy bạn thấy AD Mod đã post lên FB lúc 8h nhưng bị lỗi nên các bạn hok ai nhận được khi nhập Giftcode vào nhưng may mắn mình có chụp hình lại khi Ad Mod gở bài sau 12h đêm lỗi hok xác định mình vào nhập Giftcode và nhận được quà Giftcode nên chỉ có 1 mình mình ăn hết 100 Giftcode đó hok phải là ăn hết mà có share cho 1 người nữa ^^

---------- Post added at 07:02 AM ---------- Previous post was at 07:00 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi tusi1994 Xem bài viết
    nhưng id chính của bạn là gì. id này bạn mới lập tháng 4 năm 2015 mà. bài viết cũng vừa mới. mà gm nói có ng ăn 36/100 code. b thì ăn đc 97/100. mà tổng có 100 code hoy bạn à. b rất vui tính
    hok tin tùy bạn thui mình có thể ăn hết Giftcode đó mà mình co share cho 1 người nữa

Thật ra hok giấu gì tất cả Giftcode mà máy bạn thấy AD Mod đã post lên FB lúc 8h nhưng bị lỗi nên các bạn hok ai nhận được khi nhập Giftcode vào nhưng may mắn mình có chụp hình lại khi Ad Mod gở bài sau 12h đêm lỗi hok xác định mình vào nhập Giftcode và nhận được quà Giftcode nên chỉ có 1 mình mình ăn hết 100 Giftcode đó hok phải là ăn hết mà có share cho 1 người nữa ^^

---------- Post added at 07:02 AM ---------- Previous post was at 07:00 AM ----------

hok tin tùy bạn thui mình có thể ăn hết Giftcode đó mà mình co share cho 1 người nữa
    Cho hỏi: chẳng lẻ 1 acc có thể ăn vô số code ak? !

Trang 7 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 56789 CuốiCuối